Switch Juniper QFX5120-48T-DC-AFI 48 port 25GbE + 6 port 100GbE, 1U, DC

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper QFX5120-48T-DC-AFI 48 port 25GbE + 6 port 100GbE, 1U, DC airflow in

Mã sản phẩm: QFX5120-48T-DC-AFI
Tình trạng: Còn Hàng
QFX5120-48T-DC-AFI Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper QFX5120-48T-DC-AFI

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper QFX5120-48T-DC-AFI có 48 cổng mạng tốc độ 1/10/25GbE, 6 cổng 40/100GbE, trên cổng 50 và 51 có thể cấu hình chuyển đổi thành cổng 10/25GbE qua cáp breakout thêm nhiều tùy chọn kết nối cho hệ thống mạng.

Switch Juniper QFX5120-48T-DC-AFI


Switch Juniper QFX5120-48T-DC-AFI có nhiều tính năng nâng cao BGP, VXLAN, MPLS sẵn sàng cho các kết nối tốc độ cao, các giải pháp máy chủ ảo hóa,  các dịch vụ điện toán đám mây đặt trong các trung tâm dữ liệu lớn.

Thông số kỹ thuật:

Form factor QFX5120-48T: Fixed 1U access/leaf
Dimensions (W x H x D) 17.36 x 1.72 x 20.48 in (4.37 x 44.09 52.02 cm)
Switching capacity 2.16 Tbps (bidirectional)/1001.7 Mpps
Port densities (10/25/40/50/100/GbE) 48 x 1/10GbE RJ-45
6 x 40/100GbE
Power consumption Max load: 450W
Typical load: 300W
Buffer capacity 32MB
MAC addresses 289,000
IPv4 unicast/multicast routes 351,000/104,000
IPv6 unicast/multicast routes 168,000/52,000
Number of VLANs 4,093
ARP entries 57,000
Latency 550 ns
Overlay Management and Protocols Contrail Networking, VXLAN OVSDB, EVPN-VXLAN
CPU A 2.9 GHz quad-core Intel
Memory 16 GB
Storage 100 GB SSD
Option Sử Dụng Cho QFX5120-48T-DC-AFI
Module quang 100GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120
Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 (JNP QSFP 100G SR4) 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt
#JNP-QSFP-100G-SR4

List Price:$6,500

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-LR4 (JNP QSFP 100G LR4) 100GBASE-LR4 QSFP28 1310nm 10km DOM LC duplex Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt
#JNP-QSFP-100G-LR4

List Price:$40,000

Xem thêm
Nguồn dùng cho Switch Juniper QFX5120 Series
Phân phối Nguồn Switch Juniper JPSU-650W-DC-AFO​ (JPSU 650W DC AFO) Juniper 650 W DC power supply for EX4550-32F EX4550-32T (PSU-side airflow exhaust) giá tốt
#JPSU-650W-DC-AFO

List Price:$4,000

Phân phối Nguồn Switch Juniper JPSU-650W-DC-AFI​ (JPSU 650W DC AFI) Juniper 650 W DC power supply for EX4550-32F EX4550-32T (PSU-side airflow intake) giá tốt
#JPSU-650W-DC-AFI

List Price:$4,000

Xem thêm
Licenses dùng cho Switch Juniper QFX5120-48Y, QFX5120-48T
Bán License Juniper S-QFX5K-C1-A1-3 Advanced 1 (OSPF/BGP/ISIS/MC-LAG), three-year term license with support (QFX5120-48Y, QFX5120-48T)
#S-QFX5K-C1-A1-3

List Price: Updating...

Bán License S-QFX5K-C1-A2-3 Advanced 2 (Multicast, Virtual Chassis, EVPN-VXLAN), three-year term license with support (QFX5120-48Y, QFX5120-48T)
#S-QFX5K-C1-A2-3

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm QFX5120-48T-DC-AFI có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QFX5120-48T-DC-AFI CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QFX5120-48T-DC-AFI có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QFX5120-48T-DC-AFI cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QFX5120-48T-DC-AFI có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QFX5120-48T-DC-AFI chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX5120-48T-DC-AFI ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.