AT-GS980EM/10H Switch Allied Telesis 8 Ports PoE++, 2 SFP ports, 3 external PSU

Phân phối AT-GS980EM/10H chính hãng - Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H 8 Ports 10/100/1000T PoE++ switch with 2 SFP ports, 3 external PSU ports (không bao gồm nguồn PWR300 đi kèm thiết bị)

Mã sản phẩm: AT-GS980EM/10H
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS980EM/10H Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS980EM/10H
AT-GS980EM/10H Appliance
AT-GS980EM/10H 8-port 10/100/1000T PoE++ switch with 2 SFP ports, and 3 external PSU ports (19 inch rack-mount brackets included)
#AT-GS980EM/10H

List Price: Updating...

Power Supplies
AT-PWR300-20 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches), no power cord
#AT-PWR300-20

List Price: Updating...

AT-PWR300-30 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with UK power cord
#AT-PWR300-30

List Price: Updating...

AT-PWR300-40 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with Australian power cord
#AT-PWR300-40

List Price: Updating...

AT-PWR300-50 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with European power cord
#AT-PWR300-50

List Price: Updating...

AT-PWR300-10 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with US power cord
#AT-PWR300-10

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-G98EM-01 GS980EM premium license OSPF (128 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, RIP (256 routes), STATIC (128 Routes), EPSR Master
#AT-FL-G98EM-01

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H 8 Ports PoE++, 2 SFP ports

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H cung cấp 8 cổng PoE++ 10/100 / 1000T, 2 cổng quang Uplink 100 / 1000X và tổng công suất POE lên đến 720W khi sử dụng 3 nguồn làm cho AT-GS980EM/10H trở nên lý tưởng để kết nối và cấp nguồn cho các thiết bị chuyển mạch và thiết bị IoT trong các mạng doanh nghiệp hội tụ ngày nay.

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H

Option Sử Dụng Cho AT-GS980EM/10H
Module quang 1GE sử dụng cho CentreCOM GS980EM Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS980EM/10H ?

Có 5 bình luận:
K
Kiệm
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của switch AT-GS980EM/10H Switch Allied Telesis 8 Ports PoE++, 2 SFP ports, 3 external PSU bao nhiêu shop? Tư vấn cho mình mã tương đương của hãng khác nhé, để mình làm hồ sơ
5 ngày
C
CNTTShopAdmin

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H là 24Gbps. Các mã tương đương và báo giá đã được gửi vào mail để tiện so sánh, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Hùng
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H có tổng cộng bao nhiêu cổng quang vậy shop
7 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H có tổng cộng 2 cổng quang ạ

T
Tiến
đánh giá 5 sao
Giá của switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H thế nào vậy
8 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

L
Lan
đánh giá 5 sao
AT-GS980EM/10H Switch Allied Telesis 8 Ports PoE++, 2 SFP ports, 3 external PSU có hỗ trợ định tuyến không bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS980EM/10H hoạt động ở layer 3, có chức năng định tuyến nhé bạn.

D
Tấn Dũng
đánh giá 5 sao
Shop cho mình xin thông tin về license của switch AT-GS980EM/10H với
1 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-GS980EM/10H đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.