AT-GS980EM/10H Switch Allied Telesis 8 Ports PoE++, 2 SFP ports, 3 external PSU

Phân phối AT-GS980EM/10H chính hãng - Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H 8 Ports 10/100/1000T PoE++ switch with 2 SFP ports, 3 external PSU ports (không bao gồm nguồn PWR300 đi kèm thiết bị)

Mã sản phẩm: AT-GS980EM/10H
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS980EM/10H Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS980EM/10H
AT-GS980EM/10H Appliance
AT-GS980EM/10H 8-port 10/100/1000T PoE++ switch with 2 SFP ports, and 3 external PSU ports (19 inch rack-mount brackets included)
#AT-GS980EM/10H

List Price: Updating...

Power Supplies
AT-PWR300-20 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches), no power cord
#AT-PWR300-20

List Price: Updating...

AT-PWR300-30 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with UK power cord
#AT-PWR300-30

List Price: Updating...

AT-PWR300-40 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with Australian power cord
#AT-PWR300-40

List Price: Updating...

AT-PWR300-50 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with European power cord
#AT-PWR300-50

List Price: Updating...

AT-PWR300-10 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with US power cord
#AT-PWR300-10

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-G98EM-01 GS980EM premium license OSPF (128 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, RIP (256 routes), STATIC (128 Routes), EPSR Master
#AT-FL-G98EM-01

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H 8 Ports PoE++, 2 SFP ports

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H cung cấp 8 cổng PoE++ 10/100 / 1000T, 2 cổng quang Uplink 100 / 1000X và tổng công suất POE lên đến 720W khi sử dụng 3 nguồn làm cho AT-GS980EM/10H trở nên lý tưởng để kết nối và cấp nguồn cho các thiết bị chuyển mạch và thiết bị IoT trong các mạng doanh nghiệp hội tụ ngày nay.

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho AT-GS980EM/10H
Module quang 1GE sử dụng cho CentreCOM GS980EM Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS980EM/10H ?

Có 18 bình luận:
L
Duy Liên
AT-GS980EM/10H Switch Allied Telesis 8 Ports PoE++, 2 SFP ports, 3 external PSU có hỗ trợ stack không bạn?
10 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thông tin chi tiết đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

M
Hà Văn Mẫn
AT-GS980EM/10H Switch Allied Telesis 8 Ports PoE++, 2 SFP ports, 3 external PSU có chức năng chống loop STP không?
10 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

AT-GS980EM/10H Switch Allied Telesis 8 Ports PoE++, 2 SFP ports, 3 external PSU có chức năng chống loop STP ạ.

B
Nguyễn Hoàng Bình
AT-GS980EM/10H Switch Allied Telesis 8 Ports PoE++, 2 SFP ports, 3 external PSU có tính năng DHCP server không shop?
10 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

AT-GS980EM/10H Switch Allied Telesis 8 Ports PoE++, 2 SFP ports, 3 external PSU có tính năng DHCP server ạ.

H
Hoa Hoàng
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H bên shop có hỗ trợ cấu hình cho mình được không, mình muốn đặt mua 1 chiếc mà chưa rõ cấu hình
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Cnttshop phân phối khách hàng sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview bạn nhé.

L
Kiều Ly
Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H có dùng được nguồn AT-PWR300-20 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches), no power cord không?
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Nguồn AT-PWR300-20 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches), no power cord hoàn toàn thương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H bạn nhé.

T
Trúc
Báo giá AT-FL-G98EM-01 GS980EM premium license kèm thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H giúp mình
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá AT-FL-G98EM-01 GS980EM premium license kèm thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

L
Lương
Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H có nguồn rời đi kèm không ad?
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H 8 Ports 10/100/1000T PoE++ switch with 2 SFP ports, 3 external PSU ports (không bao gồm nguồn PWR300 đi kèm thiết bị)

T
Nguyễn Khánh Toàn
Thiết bị chuyển mạch switch 8 port AT-GS980EM/10H có hỗ trợ POE không, công suất bao nhiêu
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H cung cấp 8 cổng PoE++ 10/100 / 1000T, 2 cổng quang Uplink 100/1000X và tổng công suất POE lên đến 720W khi sử dụng 3 nguồn ạ.

N
Bùi Thanh Nhàn
Module AT-SPTX có tương thích với Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H không vậy, bên bạn sẵn hàng không
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPTX hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H, sẵn hàng tại CNTT Shop bạn nhé.

N
Vũ Hữu Nhân
Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H dùng được các mã module nào vậy shop?
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980EM/10H đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.