AT-StackQS Allied Telesis 2 x QSFP+ Expansion Module

Allied Telesis AT-StackQS 2 Ports 40G QSFP+ Expansion Module

Mã sản phẩm: AT-StackQS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-StackQS Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Allied Telesis AT-StackQS

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hìn ảnh Allied Telesis AT-StackQS

Option Sử Dụng Cho AT-StackQS
40G QSFP+ Modules

Phân phối AT-QSFPSR4 chính hãng giá tốt. Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4

List Price: Updating...

Nơi bán AT-QSFPSR4LC chính hãng giá tốt. Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4LC

List Price: Updating...

Xem thêm
Allied Telesis x930 Series

Thiết bị chuyển mạch Core Allied Telesis AT-x930-28GTX-00 Layer 3 Switch 24 Ports 10/100/1000T stackable with 4 SFP+ ports, dual hotswap PSU bays

#AT-x930-28GTX-00

List Price: Updating...

Thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x930-28GPX-00 24 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and dual hotswap PSU bays.

#AT-x930-28GPX-00

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-StackQS ?

Có 1 bình luận:
D
Dương
đánh giá 5 sao
Card AT-StackQS Allied Telesis 2 x QSFP+ Expansion Module dùng để làm gì admin?
23 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Card Allied Telesis AT-StackQS dùng để mở rộng thêm 2 cổng quang QSFP tốc độ 40Gb, dùng để cắm module cấu hình stack cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis dòng x930 Series nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.