AT-StackQS Allied Telesis 2 x QSFP+ Expansion Module

Allied Telesis AT-StackQS 2 Ports 40G QSFP+ Expansion Module

Mã sản phẩm: AT-StackQS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-StackQS Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-StackQS

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hìn ảnh Allied Telesis AT-StackQS

Option Sử Dụng Cho AT-StackQS
40G QSFP+ Modules

Phân phối AT-QSFPSR4 chính hãng giá tốt. Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4

List Price: Updating...

Nơi bán AT-QSFPSR4LC chính hãng giá tốt. Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4LC

List Price: Updating...

Xem thêm
Allied Telesis x930 Series

Thiết bị chuyển mạch Core Allied Telesis AT-x930-28GTX-00 Layer 3 Switch 24 Ports 10/100/1000T stackable with 4 SFP+ ports, dual hotswap PSU bays

#AT-x930-28GTX-00

List Price: Updating...

Thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x930-28GPX-00 24 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and dual hotswap PSU bays.

#AT-x930-28GPX-00

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-StackQS ?

Có 1 bình luận:
D
Dương
Card AT-StackQS Allied Telesis 2 x QSFP+ Expansion Module dùng để làm gì admin?
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Card Allied Telesis AT-StackQS dùng để mở rộng thêm 2 cổng quang QSFP tốc độ 40Gb, dùng để cắm module cấu hình stack cho thiết bị chuyển mạch Allied Telesis dòng x930 Series nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.