CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x930-28GPX-00 Allied Telesis 24 Ports PoE+ Stackable, 4 SFP+ Ports Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x930-28GPX-00 24 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and dual hotswap PSU bays.

✓ Mã sản phẩm: AT-x930-28GPX-00
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-x930-28GPX-00

AT-x930-28GPX-B01
AT-x930-28GPX-B05

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x930-28GPX-00
AT-x930-28GPX Switch
AT-x930-28GPX-00 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and dual hotswap PSU bays
#AT-x930-28GPX-00

List Price: Updating...

Fan accessories
AT-FAN09 Spare x930 fan module
#AT-FAN09

List Price: Updating...

AT-FAN09ADP Spare x930 fan adaptor board
#AT-FAN09ADP

List Price: Updating...

Rack Mount Kit
AT-RKMT-SL01 Sliding rack mount kit
#AT-RKMT-SL01

List Price: Updating...

Switch Core Allied Telesis AT-x930-28GPX-00

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Core Allied Telesis AT-x930-28GPX-00

Option Sử Dụng Cho AT-x930-28GPX-00
Expansion Module

Allied Telesis AT-StackQS 2 Ports 40G QSFP+ Expansion Module

#AT-StackQS

List Price: Updating...

Card mạng Allied Telesis AT-x9EM/XT4 4 Ports 10GBASE-T expansion module dùng cho dòng switch Allied Telesis x930 Series.

#AT-x9EM/XT4

List Price: Updating...

Power Supplies

Bộ nguồn Allied Telesis AT-PWR150-50 150W AC system power supply sử dụng cho switch Allied Telesis x930 Series

#AT-PWR150-50

List Price: Updating...

Bộ nguồn Allied Telesis AT-PWR250-80 250W DC system power supply sử dụng cho switch Allied Telesis x930 Series

#AT-PWR250-80

List Price: Updating...

Xem thêm
100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
40G QSFP+ Modules

Phân phối AT-QSFPSR4 chính hãng giá tốt. Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4

List Price: Updating...

Nơi bán AT-QSFPSR4LC chính hãng giá tốt. Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4LC

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x930-28GPX-00
Feature Licenses
x930 Premium license (OSPF (16,000 routes), BGP4 (5,000 routes), PIMv4-SM, DM and SSM (2,000 entries), VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (5,000 routes), OSPFv3 (8,000 routes), BGP4+ (5,000 routes), MLDv1 and v2, PIM-SMv6/SSMv6 (1,000 entries), VRF lite
#AT-FL-x930-01

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 1 year
#AT-FL-x930-AM40-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 5 years
#AT-FL-x930-AM40-5YR

List Price: Updating...

AMF Master 80 nodes for 1 year
#AT-FL-x930-AM80-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 80 nodes for 5 years
#AT-FL-x930-AM80-5YR

List Price: Updating...

AMF Master 120 nodes for 1 year
#AT-FL-x930-AM120-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 120 nodes for 5 years
#AT-FL-x930-AM120-5YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 1 year
#AT-FL-x930-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 5 years
#AT-FL-x930-OF13-5YR

List Price: Updating...

AMF Application Proxy license for 1 year
#AT-FL-x930-AAP-1YR

List Price: Updating...

AMF Application Proxy license for 5 years
#AT-FL-x930-AAP-5YR

List Price: Updating...

G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x930-8032

List Price: Updating...

Continuous PoE power for GPX models only
#AT-FL-x930-CPOE

List Price: Updating...

Media Access Control Security
#AT-FL-x930-MSEC

List Price: Updating...

Modbus for industrial applications
#AT-FL-x930-MODB

List Price: Updating...

Media Redundancy Protocol
#AT-FL-x930-MRP

List Price: Updating...

Wireless Controller license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x930-AWC40-1YR

List Price: Updating...

Wireless Controller license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x930-AWC40-5YR

List Price: Updating...

Wireless Controller license for up to 80 access points for 1 year
#AT-FL-x930-AWC80-1YR

List Price: Updating...

Wireless Controller license for up to 80 access points for 5 years
#AT-FL-x930-AWC80-5YR

List Price: Updating...

Wireless Controller license for up to 120 access points for 1 year
#AT-FL-x930-AWC120-1YR

List Price: Updating...

Wireless Controller license for up to 120 access points for 5 years
#AT-FL-x930-AWC120-5YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x930-CB40-1YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x930-CB40-5YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 80 access points for 1 year
#AT-FL-x930-CB80-1YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 80 access points for 5 years
#AT-FL-x930-CB80-5YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 120 access points for 1 year
#AT-FL-x930-CB120-1YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 120 access points for 5 years
#AT-FL-x930-CB120-5YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x930-SC40-1YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x930-SC40-5YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 80 access points for 1 year
#AT-FL-x930-SC80-1YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 80 access points for 5 years
#AT-FL-x930-SC80-5YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 120 access points for 1 year
#AT-FL-x930-SC120-1YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 120 access points for 5 years
#AT-FL-x930-SC120-5YR

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x930-28GPX-00 ?

Có 23 bình luận:
D
Văn Điển
AT-x930-28GPX-00 Allied Telesis 24 Ports PoE+ Stackable, 4 SFP+ Ports Uplink có chức năng chống loop STP không?
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x930-28GPX-00 Allied Telesis 24 Ports PoE+ Stackable, 4 SFP+ Ports Uplink có chức năng chống loop STP ạ.

D
Trung Dũng
AT-x930-28GPX-00 Allied Telesis 24 Ports PoE+ Stackable, 4 SFP+ Ports Uplink có tính năng DHCP server không shop?
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x930-28GPX-00 Allied Telesis 24 Ports PoE+ Stackable, 4 SFP+ Ports Uplink có tính năng DHCP server  ạ.

L
Hiền Lương
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-x930-28GPX, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x930-28GPX, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

H
Vũ Hải
AT-x930-28GPX-00 Allied Telesis 24 Ports PoE+ Stackable, 4 SFP+ Ports Uplink stack qua cổng nào bạn ơi
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x930-28GPX Allied Telesis 24 Ports PoE+ Stackable, 4 SFP+ Ports Uplink stack qua cổng 10G ạ.

T
Mạnh Toàn
Module Quang Allied Telesis AT-SPSX tương thích với thiết bị chuyển mạch AT-x930-28GPX bên bạn bảo hành thế nào
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis AT-SPSX tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x930-28GPX  bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370