AT-XEM2-1CQ Allied Telesis 1 Port 100G QSFP28 Network Module

Nơi bán AT-XEM2-1CQ chính hãng giá tốt. Card mạng Allied Telesis AT-XEM2-1CQ-B01 AT-XEM2-1CQ-B05 1 Port 100G QSFP28 Expansion Network Module.

Mã sản phẩm: AT-XEM2-1CQ
Tình trạng: Còn Hàng
AT-XEM2-1CQ Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-XEM2-1CQ
AT-XEM2-1CQ Network Module
AT-XEM2-1CQ-B01 1 x 100G QSFP28 port for 1 year Net Cover support
#AT-XEM2-1CQ-B01

List Price: Updating...

AT-XEM2-1CQ-B05 1 x 100G QSFP28 port for 5 year Net Cover support
#AT-XEM2-1CQ-B05

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-XEM2-1CQ 1 Port 100G QSFP28

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-XEM2-1CQ 1 Port 100G QSFP28

Option Sử Dụng Cho AT-XEM2-1CQ
SwitchBlade x908 Generation 2

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-SBx908GEN2 High capacity Layer 3 modular switch chassis with 8 x high speed expansion bays, fans included chính hãng giá tốt.

#AT-SBx908GEN2

List Price: Updating...

Allied Telesis x950 Series

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ 24 Ports 1/10G SFP/SFP+ stackable Layer 3 switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, 1 XEM bay, dual hotswap PSU and Fan bays chính hãng, báo giá tốt nhất, Hỗ trợ dự án, đầy đủ CO CQ.

#AT-x950-28XSQ

List Price: Updating...

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm 24-port 1/2.5/5/10G copper stackable switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, a XEM bay, and dual hotswap PSU and Fan bays chính hãng, đầy đủ CO CQ (non-china), báo giá dự án.

#AT-x950-28XTQm

List Price: Updating...

40G QSFP+ Modules

Phân phối AT-QSFPSR4 chính hãng giá tốt. Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4

List Price: Updating...

Nơi bán AT-QSFPSR4LC chính hãng giá tốt. Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4LC

List Price: Updating...

Xem thêm
100G QSFP28 Modules

AT-QSFP28-SR4 - Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-SR4 100G, QSFP28 SR4, Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver

#AT-QSFP28-SR4

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-QSFP28-LR4 100G, QSFP28 LR4, Single Mode SMF, LC Duplex Optics Transceiver chính hãng giá tốt, đầy đủ CO CQ, báo giá dự án.

#AT-QSFP28-LR4

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-XEM2-1CQ có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-XEM2-1CQ CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-XEM2-1CQ có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-XEM2-1CQ cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-XEM2-1CQ có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-XEM2-1CQ chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-XEM2-1CQ ?

Có 2 bình luận:
C
Chính
đánh giá 5 sao
Card AT-XEM2-1CQ Allied Telesis 1 Port 100G QSFP28 Network Module dùng được module 100G nào bạn ơi?
11 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách module 100G tương thích với Network Module AT-XEM2-1CQ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Hóa
đánh giá 5 sao
AT-XEM2-1CQ Allied Telesis 1 Port 100G QSFP28 Network Module dùng cho thiết bị nào admin?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Card Allied Telesis AT-XEM2-1CQ dùng để mở rộng thêm cổng 100G cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis x908 Generation 2 nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.