R0X45A Aruba 6400 12 Ports 40/100GbE QSFP28 Module

Aruba R0X45A 6400 Network Module 12 Ports QSFP+/QSFP28 40/100G Line Module Card for Aruba 6405 6410 Chassis

Mã sản phẩm: R0X45A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba 6400 12p 40G/100G QSFP28 Mod (R0X45A)

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Aruba 6400 12p 40G/100G QSFP28 Mod (R0X45A)

Aruba R0X45A 6400 Network Module 12 Ports QSFP+/QSFP28 40/100G Line Module Card for Aruba 6405 6410 Chassis

Option Sử Dụng Cho R0X45A
Module quang Aruba 40GE QSFP+
Module quang JL308A Aruba 40GBase-X QSFP+ LC-Singel Bidirectional 150m 850nm MMF Multi Mode 2-strand Transceiver chất lượng tốt giá tốt
#JL308A

List Price:$1,150

Phân phối chính hãng Module quang Aruba Q9G82A 40G QSFP+ LC Duplex ER4 40km SMF Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
#Q9G82A

List Price:$39,370

Xem thêm
Module quang Aruba 100GE QSFP28
Phân phối Module quang Aruba JL307A 100G QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable chính hãng, giá tốt.
#JL307A

List Price:$630

Phân phối Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver chính hãng giá tốt.
#JL309A

List Price:$2,095

Xem thêm

★ Sản phẩm R0X45A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm R0X45A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán R0X45A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm R0X45A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua R0X45A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật R0X45A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #R0X45A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.