CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

R0X45A Aruba 6400 12 Ports 40/100GbE QSFP28 Module

Aruba R0X45A 6400 Network Module 12 Ports QSFP+/QSFP28 40/100G Line Module Card for Aruba 6405 6410 Chassis

✓ Mã sản phẩm: R0X45A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba 6400 12p 40G/100G QSFP28 Mod (R0X45A)

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Aruba 6400 12p 40G/100G QSFP28 Mod (R0X45A)

Aruba R0X45A 6400 Network Module 12 Ports QSFP+/QSFP28 40/100G Line Module Card for Aruba 6405 6410 Chassis

Option Sử Dụng Cho R0X45A
Module quang Aruba 40GE QSFP+
Module quang JL308A Aruba 40GBase-X QSFP+ LC-Singel Bidirectional 150m 850nm MMF Multi Mode 2-strand Transceiver chất lượng tốt giá tốt
#JL308A

List Price:$1,150

Phân phối chính hãng Module quang Aruba Q9G82A 40G QSFP+ LC Duplex ER4 40km SMF Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

#Q9G82A

List Price:$39,370

Xem thêm
Module quang Aruba 100GE QSFP28
Phân phối Module quang Aruba JL307A 100G QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable chính hãng, giá tốt.
#JL307A

List Price:$630

Phân phối Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver chính hãng giá tốt.
#JL309A

List Price:$2,095

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #R0X45A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370