CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

N3K-C3264C-E Cisco Nexus 3264C-E switch with 64 QSFP28

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3264C-E switch with 64 ports QSFP28.

✓ Mã sản phẩm: N3K-C3264C-E
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3264C-E.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cisco Nexus 3264C-E là bộ chuyển mạch 100-Gbps với hiệu suất cao, tiết kiệm điện, được thiết kế cho trung tâm dữ liệu. Thiết bị có kích thước 2-Rack-Unit (2RU) này cung cấp khả năng truyền tải trên tất cả các cổng với độ trễ 450ns, hỗ trợ 16 cổng MACsec.

View Datasheet N3K-C3264C-E

Cisco Nexus 3264C-E hỗ ​​trợ cả sơ đồ luồng không khí thuận và nghịch (thổi về và hút về phía cổng) với đầu vào nguồn AC và DC. N3K-3264C-E có thể cắm được 64 cổng QSFP28 (Quad Small Form-Factor). Mỗi cổng QSFP28 có thể hoạt động ở tốc độ 10, 25, 40, 50 và 100 Gbps, tối đa là cổng 128 x 25-Gbps.

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3264C-E

Thông số kỹ thuật.

Specification
Physical - 64 fixed 100-Gigabit Ethernet QSFP28 ports
- 16 fixed ports of MACsec
- Beacon LED
- Environment LED
- Status LED
- Lane-selected LED
- Dual redundant power supplies
- Redundant (3+1) fans
- 2 1/10G SFP+ ports (port 65 and port 66 in-front)
- 1 RS-232 serial console port
- 1 RJ45 and 1 SFP Management port
- 1 USB port
Performance - Line-rate traffic throughput (both Layer 2 and 3) on all ports
- 12.8 -Tbps switching capacity
- Configurable Maximum Transmission Units (MTUs) of up to 9416 bytes (jumbo frames)
Typical operating power 392W
Maximum power 1263W
Typical heat dissipation 1337 BTUs/hour
Maximum heat dissipation 4309 BTUs/hour
Hardware tables and scalability
Max Mac Addresses - Host Mode : 73K
- L2 : 200K
Max IPv4 Host routes - Host Mode : 200K
- L2 : 73K
Max IPv6 Host routes - Host Mode : 100K
- L2 : 36K
Max IPv4 LPM routes - Host Mode : 28K
- L2 : 28K
Max IPv6 LPM routes (<=64) - Host Mode : 12K
- L2 : 12K
Max IPv4 LPM routes (>64 & <128) - Host Mode : 1024
- L2 : 1024
Number of VLANs 4096
Number of ACL entries 6000 Ingress
1000 Egress
Number of spanning-tree instances Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP): 512
Multiple Spanning Tree (MST) Protocol: 64
Number of EtherChannels 256
Number of ports per EtherChannel 32
Buffer size 42 Mb
Boot flash memory 128 GB
Power
Number of power supplies 2 (redundant)
Power supply types AC (forward and reversed airflow)
Input voltage 100 to 240 VAC
Frequency 50 to 60 Hz
Power supply efficiency 89 to 91% at 220V
Environment
Dimensions (height x width x depth) 3.39 x 17.4 x 23.5 in. (8.6 x 44.2 x 59.7 cm)
Weight 34.82 lbs (15.79kg)
Operating temperature 32° to 104°F (0° to 40°C)
Storage temperature –40° to 158°F (-40° to 70°C)
Relative humidity 5 to 95% noncondensing
Altitude (operating) Up to 13,123 ft.
Altitude (Nonoperating) Up to 16,000 ft.
Option Sử Dụng Cho N3K-C3264C-E
Module quang QSFP28 sử dụng cho Cisco Nexus 3264C-E

Module quang Cisco QSFP-100G-SR4-S 100GBASE-SR4 QSFP MPO-12 850-nm 70m on OM3 100m on OM4 Multi mode Transceiver

#QSFP-100G-SR4-S

List Price:$3,495

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S (QSFP 100G LR4 S) 100GBASE-LR4, LC Duplex, 10km Single Mode transceiver

#QSFP-100G-LR4-S

List Price:$34,995

Xem thêm
Quạt sử dụng cho Cisco Nexus 3264C-E
Cisco NEXUS FAN NXA-FAN-160CFM-PI, 160CFM, PORT-SIDE INTAKE AIRFLOW for Nexus 9300-FX2 Series
#NXA-FAN-160CFM-PI

List Price: Updating...

Cisco Nexus Fan, 160CFM, port-side exhaust airflow NXA-FAN-160CFM-PE for Nexus 9300-FX2 Series.
#NXA-FAN-160CFM-PE

List Price:$200

Nguồn sử dụng cho Cisco Nexus 3264C-E
Nexus 9300 1200W, 200-277AC,240-380DC, Dual airflow PSU N9K-PUV-1200W= .
#N9K-PUV-1200W=

List Price:$1,650

Cisco Nexus NXA-PDC-930W-PE 9000 930W DC Power Supply, port-side exhaust
#NXA-PDC-930W-PE

List Price:$1,645

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho N3K-C3264C-E
License sử dụng cho Cisco Nexus 3264C-E
Nexus 3264C-E Layer 3 LAN Enterprise License
#N3K-LAN2K9

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #N3K-C3264C-E ?

Có 16 bình luận:
l
dũng lê
Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C3264C-E bảo hành bao lâu vậy shop?
4 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C3264C-E bảo hành 12 tháng ạ

p
nga phan
Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3264C-E có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode không ad?
4 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3264C-E có thể sử dụng được đồng thời module single mode và multi mode đó chị

t
phương trang
con switch Cisco Nexus N3K-C3264C-E có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi??
4 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

switch Cisco Nexus N3K-C3264C-E cấu hình bằng giao diện web được nhé chị

l
lâm lee
Báo giá giúp mình module 10G dùng cho Switch Cisco Nexus N3K-C3264C-E?
4 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Chào anh/chị, giá module 10G dùng cho Switch Cisco Nexus N3K-C3264C-E đã được gửi vào mail. Anh/chị vui lòng check mail nhé.

s
lộc sử
Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3264C-E có dùng được module 1G không shop?
4 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3264C-E dùng module 1G ok ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370