CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco Nexus N5K-C5596T-FA 32 10G BASE-T Ports and 16 1/10G SFP+

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco Nexus N5K-C5596T-FA (N5K C5596T FA) 32 10G BASE-T fixed ports 16 1/10G SFP+ fixed ports, 2 1100W AC, Fan Trays, 3 Slots giá tốt

✓ Mã sản phẩm: N5K-C5596T-FA
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị mạng switch cisco Nexus N5K-C5596T-FA Chassis 32 10G BASE-T fixed ports and 16 1/10G SFP+ fixed ports, Back-to-Front Airflow, 2 1100W AC, Fan Trays, 3 Slots

Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N5K-C5596T-FA thuộc dòng sản phẩm Cisco Nexus 5000 series. Thiết bị mạng switch Cisco N5K-C5596T-FA được thiết kế để phù hợp layer 2 và layer 3. Switch Cisco N5K-C5596T-FA cung cấp 32 10G BASE-T fixed ports and 16 1/10G SFP+ fixed ports, Back-to-Front Airflow, 2 1100W AC, Fan Trays, 3 Slots cho các kết nối tại các trung tâm dữ liệu hay trong công nghiệp. Switch Cisco Nexus N5K-C5596T-FA sử dụng các cổng 10G và 40G, sử dụng hệ điều hành Cisco® NX-OS cung cấp các kết nối tốc độ cao, phù hợp với tát cả các chuẩn công nghiệp và datacenter.

Những lợi ích mà thiết bị mạng cisco Nexus N5K-C5596T-FA mang lại:

- Tối ưu hóa cho ảo hóa và điện toán đám mây: Hiện nay, các máy chủ hiệu suất cao được triển khai với nền tảng điện toán đám mây cung cấp nhiều máy chủ ảo phục vụ nhiều nhu cầu công việc, dẫn đến nhiều khó  khăn trong việc triển khai. Để giải quyết điều này, các thiết bị switch 40 Gbps cung cấp hiệu suất cao, tốc độ nhanh và có khả năng mở rộng, làm cho nó thành nền tảng tuyệt vời để đáp ứng nhu cầu hiện tại và tương lai.

- Mật độ và khả năng phục hồi: các switch được thiết kế giống như các máy chủ. Các cổng kết nối và nguồn được thiết kế ở phía sau, giúp cho việc triển khai cáp kết nối và dây nguồn được gọn gàng và tiết kiệm. Nguồn và quạt được thiết kế dạng module có thể tháo lắp dễ dàng mà không phải tắt hay khởi động lại thiết bị, và có thể theo dõi tình trạng hoạt động thông qua bảng status ở phía trước. Quạt làm mát được thiết kế dạng Front-to-back hoặc back-to-front phù hợp với thiết kế của hệ thống làm mát trong các trung tâm dữ liệu.

- Tối ưu hóa năng lượng sử dụng: các bộ nguồn có thể duy trì hiệu suất hoạt động lên tới 90% ở mức năng lượng sử dụng chỉ 25%.

- Độ trễ thấp: cho phép truyền tải các gói tin với bất kỳ kích thước nào với độ trễ chỉ 1 microsecond.

-  Intelligent Cisco Switched Port Analyzer (SPAN) and Encapsulated SPAN (ERSPAN): công nghệ này cho phép khắc phục sự cố và theo dõi lưu lượng truy cập. 

- Quản lý bộ đệm linh hoạt: các switch 10G cung cấp bộ đệm lên tới 25M được chia sẻ bởi 3 cổng 40Gbps hoặc 12 cổng 10Gbps

Switch cisco nexus N5K-C5596T-FA

 

Thông số kỹ thuật :

Performance

-  Layer 2 hardware forwarding at 1920 Gbps or 1428 mpps; Layer 3 performance of up to 160 Gbps or 240 mpps

-  MAC address table entries: 32,000

-  Low-latency cut-through design that provides predictable, consistent traffic latency regardless of packet size, traffic pattern, or enabled features on 10 Gigabit Ethernet interfaces

-  Line-rate traffic throughput on all ports

Interfaces

-  32 fixed ports of 1 and 10G BASE-T and 16 SFP+ fixed ports configurable as 1 and 10 Gigabit Ethernet and FCoE or 8/4/2/1-Gbps native Fibre Channel; additional interfaces through up to three expansion modules

-  Expansion modules

-  16-port 1 and 10 Gigabit Ethernet and FCoE module

-  8-port 8/4/2/1-Gbps Fibre Channel plus 8-port 1 and 10 Gigabit Ethernet and FCoE module

-  Unified port module consisting of 16 ports configurable as 8/4/2/1-Gbps Fibre Channel or 1 and 10 Gigabit Ethernet and FCoE

-  4-port QSFP expansion module

-  12-port 10G BASE-T module (Cisco Nexus 5596T only)

-  Layer 3 module (Cisco Nexus 5596UP and 5596T only; one per system)

-  Layer 3 daughter card (Cisco Nexus 5548P and 5548UP only; one per system)

-  Extension through the Cisco Nexus 2000 Series

 Environment Properties

Property

Cisco Nexus 5596UP 

Physical (height x width x depth)

3.47 x 17.3 x 29.5 in. (8.8 x 43.9 x 74.9 cm)

Operating temperature

32 to 104°F (0 to 40°C)

Nonoperating (storage) temperature

-40 to 158°F (-40 to 70°C)

Humidity

5 to 95% (noncondensing)

Altitude

0 to 10,000 ft (0 to 3000m)

Weight 47.5 lb (21.55 kg)

Option Sử Dụng Cho N5K-C5596T-FA

Module quang sử dụng cho switch Cisco Nexus 5500

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quạt sử dụng cho switch Nexus 5596UP/5596T

Phân phối bộ quạt Cisco N5596UP-FAN-B= luồng gió thổi từ sau ra trước, sử dụng cho switch Nexus 5596UP, 5596T.

#N5596UP-FAN-B=

List Price:$300

Bộ quạt Cisco N5596UP-FAN= với luồng gió thổi từ trước ra sau sử dụng cho switch Nexus.

#N5596UP-FAN=

List Price:$300

Module nguồn sử dụng cho switch Cisco Nexus 5596T.

Bộ nguồn Cisco N55-PAC-1100W-B= A/C, 100-240V, 1100W luồng gió thổi từ sau ra trước sử dụng cho switch Nexus 5596UP/5596T.

#N55-PAC-1100W-B=

List Price:$1,500

Bộ nguồn Cisco N55-PDC-1100W= Front-to-Back Airflow, DC 1100W sử dụng cho switch Nexus 5500/6000/5600.

#N55-PDC-1100W=

List Price:$2,000

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: N5K-C5596T-FA ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370