CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU 24 10/100/1000 PoE+, 4 x SFP

Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU 24 10/100/1000 PoE+ ports with 375 W power budget 4 Gigabit SFP port.

✓ Mã sản phẩm: SG220-28MP-K9-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU thuộc dòng sản phẩm Cisco Small Business 220 Series. Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU được thiết kế để hoạt động ở layer 2 trong mô hình OSI. Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU cung cấp 24 cổng 10/100/1000 và 4 cổng SFP cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

View Datasheet SG220-28MP

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco SG220-28MP-K9-EUđể kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU

General Information
Product Name SG220-28MP-K9-EU
Manufacturer Part Number SG220-28MP-K9-EU
Product Line Smart Plus
Product Series 220
Product Model SG220-28MP
Product Type Ethernet Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 28
Uplink Port Yes
Modular No
Stack Port No
Port / Expansion Slot Details

24 10/100/1000 ports

2 Gigabit SFP

Performance
Forwarding rate in millions of packets per second (mpps; 64-byte packets) 41.67
Switching capacity in Gigabits per second 56
Hardware
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5

Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, Speed
Flash 32 MB
CPU memory 128 MB
Packet buffer 4.1 Mb
Power over Ethernet
PoE Power Budget 375 W
Number of Ports That Support PoE 24
Environmental
Dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 250 mm
Unit weight 4.26 kg
Power 100-240 V, 50-60 Hz, Internal
Certifications UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A, C-tick
Operating temperature 0-50° C
Storage temperature -20° C to +70° C
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Green power (mode) EEE + Energy Detect
System power consumption

 

110V=36.6W

220V=39.9W

Power consumption (with PoE)

N/A

Heat dissipation (BTU/hr)

124.9

Fan (number)

1 pcs/6300 rpm

No fan speed control

Acoustic noise

40.3dB

MTBF @ 50°C (hours)

382,742

Package contents
Package contents
-  Cisco 220 Series Ethernet switch
-  Power cord
-  Mounting kit included in all SKUs
-  Console cable
-  Quick start guide

 

Option Sử Dụng Cho SG220-28MP-K9-EU

Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG220-28MP-K9-EU ?

Có 4 bình luận:
T
Anh Tuấn
Shop cho mình xin giá của switch Cisco SG220-28MP-K9-EU với ạ
8 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá của switch Cisco SG220-28MP-K9-EU đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check giúp mình nhé.

T
Thi
Shop cho mình xin giá của switch Cisco SG220-28MP-K9-EU với ạ
8 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá của switch Cisco SG220-28MP-K9-EU đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check giúp mình nhé.

H
Anh Huy
Shop cho mình hỏi là switch Cisco SG220-28MP-K9-EU này có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ vào khoảng 60°C không nhỉ
8 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU sẽ có thể hoạt động ổn đinh nhất ở trong môi trường có nhiệt độ từ 0° đến 50°C bạn nhé

V
Kiên Nguyễn Văn
Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
12 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG220-28MP-K9-EU có 1 quạt bên trong thiết bị nhé. Khi sử dụng ở điều kiện tiêu chuẩn ở 25°C phát ra tiếng ồn 40,3dB bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370