CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SG350X-12PMV-K9-EU Switch Cisco 12x 100M/1G/2.5G/5G PoE+, 4x 10G ports

Switch Cisco SG350X-12PMV-K9-EU 12x 100M/1G/2.5G/5G PoE+ ports (8 support 60W PoE), 4x 10G ports (2x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+),  375W PoE power budget.

✓ Mã sản phẩm: SG350X-12PMV-K9-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350X-12PMV-K9-EU.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch SG350X-12PMV-K9-EU hỗ trợ stack, cung cấp 12 cổng multigigabit 100M/1G/2.5G/5G và 4 cổng combo với 2 cổng 10GBase-T và 2 cổng SFP+. Switch SG350X-12PMV cũng hỗ trợ PoE+ với tổng công suất 375W trong đó có 8 cổng hỗ trợ 60W PoE.

Thiết bị chuyển mạch switch SG350X-12PMV-K9-EU.

Switch Cisco SG350X-12PMV-K9-EU để kết nối các switch trong 1 tòa nhà, hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp, sử dụng làm switch Core trong các doanh nghiệp vừa và nhỏ...

Thông số kỹ thuật của switch Cisco SG350X-12PMV

Switching capacity and forwarding rate
Capacity in Mpps (64-byte packets) 148.80
Switching capacity (Gbps) 200
Power over Ethernet
Power dedicated to PoE 375W
Number of ports that support PoE 12 (8 support 60W PoE)
Power consumption (worst case)
System power consumption 110V=59.8W
220V=60.1W
Power consumption (with PoE) 110V=494.5W
220V=476.4W
Heat dissipation (BTU/hr) 1687.3
Ports
Total system ports 12x 5G + 4x 10G
Network ports 12x 5G
Uplink ports 2x 10G copper/SFP+ combo+ 2x SFP+
Console port Cisco standard RJ-45 console port
OOB management port Dedicated Gigabit Ethernet management port for Out-Of-Band (OOB) management on SG350XG and SX350X models
USB slot USB Type A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type UTP Category 5 or better; fiber options (Single-Mode Fiber [SMF] and Multimode Fiber [MMF]); coaxial SFP+
LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 1.3-GHz and 800-MHz (dual-core) ARM for SG350XG and SX350X models
800-MHz ARM for all other models
CPU memory 512 MB
Packet buffer 3 MB
Environmental
Unit dimensions 440 x 44 x 257 mm (17.3 x 1.73 x 10.12 in)
Unit weight 4.24 kg (9.35 lb)
Power 100 to 240V 47 to 63 Hz, internal, universal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature -4° to 158°F (-20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failures (MTBF)
Fan (number) 3
Acoustic noise 0°C to 25°C: 39.4 dB
45°C: 52.2 dB
MTBF at 50°C (122°F) (hours) 243,092

Option Sử Dụng Cho SG350X-12PMV-K9-EU

Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG350X-12PMV-K9-EU ?

Có 4 bình luận:
L
Thành Long
Shop cho mình xin giá của switch Cisco SG350X-12PMV-K9-EU với ạ
8 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá của switch Cisco SG350X-12PMV-K9-EU đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check giúp mình nhé.

Q
Quân
Shop cho mình xin giá của switch Cisco SG350X-12PMV-K9-EU với ạ
8 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá của switch Cisco SG350X-12PMV-K9-EU đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check giúp mình nhé.

A
Bình An
Shop cho mình hỏi là switch Cisco SG350X-12PMV-K9-EU này có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ vào khoảng 60°C không nhỉ
8 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco SG350X-12PMV-K9-EU sẽ có thể hoạt động ổn đinh nhất ở trong môi trường có nhiệt độ từ 0° đến 40°C bạn nhé

T
Phương Thế
Switch Cisco SG350X-12PMV-K9-EU có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
12 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG250-26HP-K9 có 3 quạt bên trong thiết bị nhé. Khi sử dụng ở các điều kiện thì gây ra các tiếng ồn như sau:  0° -> 25°C: 39,4dB ; 45°C: 52,2dB bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370