CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SX350X-08-K9 Cisco 10GBase-T Stackable Managed Switch.

Cisco SX350X-08-K9 8-Port 10GBase-T, 2x 10G SFP+ ports (combo with 2 copper ports), Stackable Managed Switch.

✓ Mã sản phẩm: SX350X-08-K9
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco SX350X-08-K9  Stackable Managed Switch.

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SX350X-08-K9 là Order Product ID Number của model SX350X-08-K9-EU. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SX350X-08-K9-EU

 

Cisco SX350X-08-K9  Stackable Managed Switch.

Option Sử Dụng Cho SX350X-08-K9
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SX350X-08-K9 ?

Có 2 bình luận:
K
Lê Khương
Cho mình xin giá con SX350X-08-K9 này với ạ, mail mình lephukhuong2317**@gmail.com
12 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá thiết bị tường lửa Juniper SX350X-08-K9 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

V
Dương văn Vị
Xin báo giá vào mail 3 chiếc SX350X-08-K9 nhé các bạn
12 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SX350X-08-K9 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370