CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SX350X-24F-K9-EU Cisco 24-Port 10G SFP+ Stackable Managed Switch

Cisco SX350X-24F-K9-EU 24-Port 10G SFP+, 4x 10G 10GBase-T copper ports (combo with 4 SFP+) Stackable Managed Switch.

✓ Mã sản phẩm: SX350X-24F-K9-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco SX350X-24F-K9-EU  Stackable Managed Switch.

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Các tổ chức lớn đã sử dụng Gigabit và 10 Gigabit Ethernet trong nhiều năm để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của các ứng dụng kinh doanh sử dụng nhiều dữ liệu. Công nghệ LAN cải thiện hiệu suất và tính khả dụng của mạng giúp tăng năng suất và hiệu quả kinh doanh. Nó cung cấp một nền tảng vững chắc cho các công nghệ mới và phổ biến như ảo hóa máy chủ, big data, gigabit không dây, video và hơn thế nữa.

SX350X-24F Datasheet


Các doanh nghiệp vừa và nhỏ đã gặp khó khăn khi vượt qua rào cản chi phí để áp dụng công nghệ này, tuy nhiên đến giờ, thiết bị chuyển mạch SX350X-24F giúp bạn đủ khả năng triển khai các ứng dụng và công nghệ băng thông cao cần thiết để cạnh tranh trong thế giới kết nối. SX350X-24F được xây dựng trên kết nối 10 Gigabit bao gồm 24 cổng 10G SFP+ và 4 cổng 10GBase-T combo với 4 cổng SFP+. Thiết bị dễ dàng triển khai và quản lý đồng thời hỗ trợ tính năng stack với tối đa 4 unit.

Cisco SX350X-24F  Stackable Managed Switch.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SX350X-24F

General Information
Interface 24x 10G SFP+ ports
4x 10G 10GBase-T copper ports (combo with 4 SFP+)
1x 1G management port
Manufacturer Part Number SX350X-24F
Product Series 350X
Product Model SX350X-24F
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 357.12
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 480
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+

LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 3 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 350 mm (17.3 x 1.45 x 13.78 in)
Unit weight 4.4 kg (9.7 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE N/A
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 4
Acoustic Noise

0°C to 25°C: 43.0 dB
50°C: 57.6 dB

MTBF @40C (hr) 647,567
Miscellaneous
Package Contents

Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switch
Power cord
Mounting kit included with all models
Serial cable
Quick Start Guide

Other Information
Product Family 350X
Option Sử Dụng Cho SX350X-24F-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SX350X-24F-K9-EU ?

Có 18 bình luận:
H
Hân
Thiết bị mạng Switch Cisco SX350X-24F-K9-EU có cổng mạng tốc độ 1G phải không bạn chó mình xin báo giá bạn nhé.
28 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SX350X-24F-K9-EU có cổng mạng tốc độ 1G bạn nhé.

H
Hạnh
Thiết bị mạng Switch Cisco SX350X-24F-K9-EU phụ kiện kèm theo bao gồm gì bạn nhỉ
28 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SX350X-24F-K9-EU phụ kiện kèm theo bao gồm 1 dây console, 1 cặp tai rack, 1 dây nguồn 1 sách hưỡng dẫn bạn nhé.

H
Huế
Thiết bị mạng Switch Cisco SX350X-24F-K9-EU có cấp DHCP được không nhỉ?
28 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SX350X-24F-K9-EU có cấp DHCP được bạn nhé.

L
Linh
Thiết bị mạng Switch SX350X-24F-K9-EU có thời gian bảo hành như thế nào bạn
28 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch SX350X-24F-K9-EU có thời gian bảo hành 1 năm bạn nhé.

T
Thành
Thiết bị mạng Switch Cisco SX350X-24F-K9-EU có thể cấu hình trên những giao diện nào bạn nhỉ
28 ngày
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SX350X-24F-K9-EU có thể cấu hình trên những giao diện web interface, console cli bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370