SX350X-24F-K9-EU Cisco 24-Port 10G SFP+ Stackable Managed Switch

Cisco SX350X-24F-K9-EU 24-Port 10G SFP+, 4x 10G 10GBase-T copper ports (combo with 4 SFP+) Stackable Managed Switch.

Mã sản phẩm: SX350X-24F-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Cisco SX350X-24F-K9-EU  Stackable Managed Switch.

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Các tổ chức lớn đã sử dụng Gigabit và 10 Gigabit Ethernet trong nhiều năm để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của các ứng dụng kinh doanh sử dụng nhiều dữ liệu. Công nghệ LAN cải thiện hiệu suất và tính khả dụng của mạng giúp tăng năng suất và hiệu quả kinh doanh. Nó cung cấp một nền tảng vững chắc cho các công nghệ mới và phổ biến như ảo hóa máy chủ, big data, gigabit không dây, video và hơn thế nữa.

SX350X-24F Datasheet


Các doanh nghiệp vừa và nhỏ đã gặp khó khăn khi vượt qua rào cản chi phí để áp dụng công nghệ này, tuy nhiên đến giờ, thiết bị chuyển mạch SX350X-24F giúp bạn đủ khả năng triển khai các ứng dụng và công nghệ băng thông cao cần thiết để cạnh tranh trong thế giới kết nối. SX350X-24F được xây dựng trên kết nối 10 Gigabit bao gồm 24 cổng 10G SFP+ và 4 cổng 10GBase-T combo với 4 cổng SFP+. Thiết bị dễ dàng triển khai và quản lý đồng thời hỗ trợ tính năng stack với tối đa 4 unit.

Cisco SX350X-24F  Stackable Managed Switch.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SX350X-24F

General Information
Interface 24x 10G SFP+ ports
4x 10G 10GBase-T copper ports (combo with 4 SFP+)
1x 1G management port
Manufacturer Part Number SX350X-24F
Product Series 350X
Product Model SX350X-24F
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 357.12
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 480
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+

LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 3 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 350 mm (17.3 x 1.45 x 13.78 in)
Unit weight 4.4 kg (9.7 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE N/A
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 4
Acoustic Noise

0°C to 25°C: 43.0 dB
50°C: 57.6 dB

MTBF @40C (hr) 647,567
Miscellaneous
Package Contents

Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switch
Power cord
Mounting kit included with all models
Serial cable
Quick Start Guide

Other Information
Product Family 350X
Option Sử Dụng Cho SX350X-24F-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SX350X-24F-K9-EU ?

Có 1 bình luận:
V
Vinh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch SX350X-24F-K9-EU Cisco 24-Port 10G SFP+ Stackable Managed Switch có tốc độ cổng bao nhiêu shop ơi?
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco SX350X-24F-K9-EU 24-Port 10G SFP+ , 4x 10G 10GBase-T copper ports (combo with 4 SFP+) Stackable Managed Switch tốc độ 10GB bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.