FG-100F-BDL Firewall FortiGate 100F with 1 year 8x5 UTM Bundle License

Tường lửa Firewall Fortinet FG-100F-BDL FortiGate 100F with 2 x 10GE SFP+ Slots, 18 x GE RJ45 and 8x 1GE SFP and 4x GE RJ45/SFP Shared Media Pairs with 1 year 8x5 Forticare and FortiGuard UTM Bundle

Mã sản phẩm: FG-100F-BDL
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List FG-100F-BDL Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng FG-100F-BDL
FortiGate-100F
22 x GE RJ45 ports (including 2 x WAN ports, 1 x DMZ port, 1 x Mgmt port, 2 x HA ports, 16 x switch ports with 4 SFP port shared media), 4 SFP ports, 2x 10G SFP+ FortiLinks, dual power supplies redundancy.
#FG-100F

List Price: $2,800

Fortinet FortiGate-100F Hardware plus 1 Year 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
FortiGate-100F Hardware plus 1 Year 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
#FG-100F-BDL-950-12

List Price: $4,620

FortiGate-100F Hardware plus 3 Year 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
#FG-100F-BDL-950-36

List Price: $8,260

FortiGate-100F Hardware plus 5 Year 24x7 FortiCare and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
#FG-100F-BDL-950-60

List Price: $11,900

Fortinet FortiGate-100F Hardware plus 1 Year ASE FortiCare and FortiGuard 360 Protection
FortiGate-100F Hardware plus 1 Year ASE FortiCare and FortiGuard 360 Protection
#FG-100F-BDL-817-12

List Price: $5,600

FortiGate-100F Hardware plus 3 Year ASE FortiCare and FortiGuard 360 Protection
#FG-100F-BDL-817-36

List Price: $11,200

FortiGate-100F Hardware plus 5 Year ASE FortiCare and FortiGuard 360 Protection
#FG-100F-BDL-817-60

List Price: $16,800

Fortinet FortiGate-100F Hardware plus 1 Year 24x7 FortiCare and FortiGuard Enterprise Protection
FortiGate-100F Hardware plus 1 Year 24x7 FortiCare and FortiGuard Enterprise Protection
#FG-100F-BDL-811-12

List Price: $5,040

FortiGate-100F Hardware plus 3 Year 24x7 FortiCare and FortiGuard Enterprise Protection
#FG-100F-BDL-811-36

List Price: $9,520

FortiGate-100F Hardware plus 5 Year 24x7 FortiCare and FortiGuard Enterprise Protection
#FG-100F-BDL-811-60

List Price: $14,000

FortiGate FG-100F-BDL with 1 year 8x5 UTM Bundle License

FortiGate Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị tường lửa thế hệ mới Firewall Fortinet FortiGate FG-100F-BDL cung cấp khả năng tường lửa thế hệ mới cho các doanh nghiệp vừa và lớn, với sự linh hoạt được triển khai tại các doanh nghiệp hoặc các chi nhánh.

FG-100F-BDL Datasheet

Firewall FortiGate FG-100F-BDL giúp chống lại các mối đe dọa trên mạng với bộ xử lý bảo mật cung cấp hiệu suất cao, hiệu quả bảo mật và khả năng hiển thị chi tiết các vấn đề bảo mật.

Tường lửa Firewall Fortinet FG-100F-BDL FortiGate 100F with 1 year 8x5 UTM Bundle License

Thông số kỹ thuật Firewall FortiGate FG-100F-BDL

Firewall 20 Gbps
IPS 1.6 Gbps
NGFW 800 Mbps
Threat Protection 700 Mbps
Interfaces Multiple GE RJ45, GE SFP and 10GE SFP+ slots
IPSec VPN throughput (Overlay 11.5 Gbps
Max Overlay Tunnels 2,500
NGFW 0.8 Gbps
SSL Inspection 1 Gbps
Deployment Modes Next Generation Firewall Secure SD-WAN
Power Supply Dual Non-Hot-Swappable AC input
License Hardware plus 1 year 8x5 Forticare and FortiGuard UTM Bundle

Các loại module quang sử dụng cho Firewall FortiGate FG-100F-BDL

1 GE SFP LX transceiver module FG-TRAN-LX 1 GE SFP LX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots
1 GE SFP RJ45 transceiver module FG-TRAN-GC 1 GE SFP RJ45 transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+slots
1 GE SFP SX transceiver module FG-TRAN-SX 1 GE SFP SX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots
Các tùy chọn License cho FG-100F-BDL
Fortinet FortiGate-100F 360 Protection (ASE FortiCare plus App Ctrl, IPS, AV, Web Filtering, AS, FSA Cloud, Security Rating, IoT Detection, SD-WAN Orchestrator/Cloud Monitoring/Overlay Ctrl VPN, FMG/FAZ/IPAM Cloud, Industrial Security and FortiConverter S
FortiGate-100F 1 Year 360 Protection (ASE FortiCare plus App Ctrl, IPS, AMP, Web Filtering, AS, Security Rating, IoT Detection, SD-WAN Orchestrator/Cloud Monitoring/Overlay Ctrl VPN, FMG/FAZ/IPAM Cloud, Industrial Security and FortiConverter Svc)
#FC-10-F100F-817-02-12

List Price:$2,800

FortiGate-100F 3 Year 360 Protection (ASE FortiCare plus App Ctrl, IPS, AMP, Web Filtering, AS, Security Rating, IoT Detection, SD-WAN Orchestrator/Cloud Monitoring/Overlay Ctrl VPN, FMG/FAZ/IPAM Cloud, Industrial Security and FortiConverter Svc)
#FC-10-F100F-817-02-36

List Price:$8,400

FortiGate-100F 5 Year 360 Protection (ASE FortiCare plus App Ctrl, IPS, AMP, Web Filtering, AS, Security Rating, IoT Detection, SD-WAN Orchestrator/Cloud Monitoring/Overlay Ctrl VPN, FMG/FAZ/IPAM Cloud, Industrial Security and FortiConverter Svc)
#FC-10-F100F-817-02-60

List Price:$1,400

Fortinet FortiGate-100F Enterprise Protection (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS, AV, Web Filtering, Antispam, FortiSandbox Cloud, IoT Detection, Industrial Security, Security Rating, and FortiConverter Svc)
FortiGate-100F 1 Year Enterprise Protection (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS, AMP, Web Filtering, Antispam, IoT Detection, Industrial Security, Security Rating, and FortiConverter Svc)
#FC-10-F100F-811-02-12

List Price:$2,240

FortiGate-100F 3 Year Enterprise Protection (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS, AMP, Web Filtering, Antispam, IoT Detection, Industrial Security, Security Rating, and FortiConverter Svc)
#FC-10-F100F-811-02-36

List Price:$6,720

FortiGate-100F 5 Year Enterprise Protection (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS, AMP, Web Filtering, Antispam, IoT Detection, Industrial Security, Security Rating, and FortiConverter Svc)
#FC-10-F100F-811-02-60

List Price:$11,200

Fortinet FortiGate-100F IoT Detection Service
FortiGate-100F 1 Year IoT Detection Service
#FC-10-F100F-231-02-12

List Price:$560

Fortinet FortiGate-100F FortiIPAM Cloud Service
FortiGate-100F 1 Year FortiIPAM Cloud Service
#FC-10-F100F-233-02-12

List Price:$560

Fortinet FortiGate-100F SD-WAN Orchestrator Entitlement License
FortiGate-100F 1 Year SD-WAN Orchestrator Entitlement License
#FC-10-F100F-319-02-12

List Price:$840

Fortinet FortiGate-100F Unified (UTM) Protection (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS, AV, Web Filtering and Antispam, FortiSandbox Cloud)
FortiGate-100F 1 Year Unified Threat Protection (UTP) (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS, AMP, Web Filtering and Antispam Service)
#FC-10-F100F-950-02-12

List Price:$1,820

FortiGate-100F 3 Year Unified Threat Protection (UTP) (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS, AMP, Web Filtering and Antispam Service)
#FC-10-F100F-950-02-36

List Price:$5,460

FortiGate-100F 5 Year Unified Threat Protection (UTP) (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS, AMP, Web Filtering and Antispam Service)
#FC-10-F100F-950-02-60

List Price:$9,100

Fortinet FortiGate-100F Advanced Threat Protection (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS, AV and FortiSandbox Cloud)
FortiGate-100F 1 Year Advanced Threat Protection (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS and AMP Service)
#FC-10-F100F-928-02-12

List Price:$1,260

FortiGate-100F 3 Year Advanced Threat Protection (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS and AMP Service)
#FC-10-F100F-928-02-36

List Price:$3,780

FortiGate-100F 5 Year Advanced Threat Protection (24x7 FortiCare plus Application Control, IPS and AMP Service)
#FC-10-F100F-928-02-60

List Price:$6,300

Fortinet FortiGate-100F FortiGate Cloud Management, Analysis and Log Retention
FortiGate-100F 1 Year FortiGate Cloud Management, Analysis and Log Retention
#FC-10-F100F-131-02-12

List Price:$560

FortiGate-100F 3 Year FortiGate Cloud Management, Analysis and Log Retention
#FC-10-F100F-131-02-36

List Price:$1,680

FortiGate-100F 5 Year FortiGate Cloud Management, Analysis and Log Retention
#FC-10-F100F-131-02-60

List Price:$2,800

Fortinet FortiGate-100F FortiGuard Advanced Malware Protection (AMP) including Antivirus, Mobile Malware and FortiSandbox Cloud Service
FortiGate-100F 1 Year FortiGuard Advanced Malware Protection (AMP) including Antivirus, Mobile Malware and FortiGate Cloud Sandbox Service
#FC-10-F100F-100-02-12

List Price:$560

Fortinet FortiGate-100F FortiGuard IPS Service
FortiGate-100F 1 Year FortiGuard IPS Service
#FC-10-F100F-108-02-12

List Price:$560

Fortinet FortiGate-100F FortiGuard Web Filtering Service
FortiGate-100F 1 Year FortiGuard Web Filtering Service
#FC-10-F100F-112-02-12

List Price:$560

Fortinet FortiGate-100F FortiGuard Industrial Security Service
FortiGate-100F 1 Year FortiGuard Industrial Security Service
#FC-10-F100F-159-02-12

List Price:$280

Fortinet FortiGate-100F FortiGuard Security Rating Service
FortiGate-100F 1 Year FortiGuard Security Rating Service
#FC-10-F100F-175-02-12

List Price:$560

Fortinet FortiGate-100F SD-WAN Cloud Assisted Monitoring: Cloud-based SD-WAN Bandwidth & Quality Monitoring Service
FortiGate-100F 1 Year SD-WAN Cloud Assisted Monitoring: Cloud-based SD-WAN Bandwidth & Quality Monitoring Service
#FC-10-F100F-288-02-12

List Price:$560

Fortinet FortiGate-100F SD-WAN Overlay Controller VPN Service: Cloud-based SD-WAN VPN Overlay Service & Portal
FortiGate-100F 1 Year SD-WAN Overlay Controller VPN Service: Cloud-based SD-WAN VPN Overlay Service & Portal
#FC-10-F100F-289-02-12

List Price:$560

Fortinet FortiGate-100F FortiManager Cloud: Cloud-based Central Management & Orchestration Service
FortiGate-100F 1 Year FortiManager Cloud: Cloud-based Central Management & Orchestration Service
#FC-10-F100F-179-02-12

List Price:$280

Fortinet FortiGate-100F FortiAnalyzer Cloud: Base subscription for Cloud-based Events Management & Analytics Service
FortiGate-100F 1 Year FortiAnalyzer Cloud: Cloud-based Events and Security Log Monitoring including IOC Service
#FC-10-F100F-188-02-12

List Price:$700

Fortinet FortiGate-100F FortiConverter Service for one time configuration conversion service
FortiGate-100F 1 Year FortiConverter Service for one time configuration conversion service
#FC-10-F100F-189-02-12

List Price:$140

Fortinet FortiGate-100F 24x7 FortiCare Contract
FortiGate-100F 1 Year 24x7 FortiCare Contract
#FC-10-F100F-247-02-12

List Price:$560

FortiGate-100F 3 Year 24x7 FortiCare Contract
#FC-10-F100F-247-02-36

List Price:$1,680

FortiGate-100F 5 Year 24x7 FortiCare Contract
#FC-10-F100F-247-02-60

List Price:$2,800

Fortinet FortiGate-100F ASE FortiCare (24x7 plus Advanced Services Ticket Handling)
FortiGate-100F 1 Year ASE FortiCare (24x7 plus Advanced Services Ticket Handling)
#FC-10-F100F-284-02-12

List Price:$700

FortiGate-100F 3 Year ASE FortiCare (24x7 plus Advanced Services Ticket Handling)
#FC-10-F100F-284-02-36

List Price:$2,100

FortiGate-100F 5 Year ASE FortiCare (24x7 plus Advanced Services Ticket Handling)
#FC-10-F100F-284-02-60

List Price:$3,500

Fortinet FortiGate-100F Next Day Delivery Premium RMA Service (requires 24x7 support)
FortiGate-100F 1 Year Next Day Delivery Premium RMA Service (Requires 24x7 or ASE FortiCare)
#FC-10-F100F-210-02-12

List Price:$340

Fortinet FortiGate-100F 4-Hour Hardware Delivery Premium RMA Service (requires 24x7 support)
FortiGate-100F 1 Year 4-Hour Hardware Delivery Premium RMA Service (Requires 24x7 or ASE FortiCare)
#FC-10-F100F-211-02-12

List Price:$536

Fortinet FortiGate-100F 4-Hour Hardware and Onsite Engineer Premium RMA Service (requires 24x7 support)
FortiGate-100F 1 Year 4-Hour Hardware and Onsite Engineer Premium RMA Service (Requires 24x7 or ASE FortiCare)
#FC-10-F100F-212-02-12

List Price:$816

Fortinet FortiGate-100F Secure RMA Service
FortiGate-100F 1 Year Secure RMA Service
#FC-10-F100F-301-02-12

List Price:$210

Option Sử Dụng Cho FG-100F-BDL
FG-100F Optional Accessories
Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-SFP+SR (FG TRAN SFP+SR) 10GBase-SR Duplex LC 10Gbps 850nm 300m Multi Mode SFP+ Transceiver chính hãng giá tốt
#FG-TRAN-SFP+SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Fortinet FG-TRAN-SX (FG TRAN SX) 1000BASE-SX Duplex LC optic 1.25Gbsp 850nm 500m Multi mode SFP Transceiver chính hãng giá tốt
#FG-TRAN-SX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-100F-BDL ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.