CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350-52-K9-EU 48 GE Ports, 2GE Copper/SFP, 2 SFP

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-52-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Mã sản phẩm: SG350-52-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-52-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-52-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350-52. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350-52

Switch Cisco SG350-52-K9-EU 48 ports 10/100/1000,  2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports
Hình ảnh Cisco SG350-52-K9-EU được cnttshop cung cấp

Option Sử Dụng Cho SG350-52-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350-52-K9-EU ?

Có 20 bình luận:
V
Mạnh Văn
Switch Cisco SG350-52-K9-EU có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
3 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG350-52-K9-EU có 1 quạt bên trong thiết bị nhé. Khi sử dụng ở điều kiện tiêu chuẩn ở 40°C phát ra tiếng ồn 48.0 dB bạn nhé

T
Tiến
Switch Cisco SG350-52-K9-EU có chia được tối đa bao nhiêu VLan bạn?
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco SG350-52-K9-EU có thể chia được 4096 vlan ID bạn nhé.

C
Chung
Switch Cisco SG350-52-K9-EU có hỗ trợ IPTV không bạn
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco SG350-52-K9-EU có hỗ trợ IPTV bạn nhé.

C
Chiến
Switch Cisco SG350-52-K9-EU có Ram và Flash bao nhiêu bạn
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco SG350-52-K9-EU có Ram: 512MB và Flash: 256MB bạn nhé.

H
Hữu
Switch Cisco SG350-52-K9-EU có những tính năng layer 3 nào bạn nhỉ
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco SG350-52-K9-EU có những tính năng layer 3 Static Route, LAG, VLAN interface, or loopback interface bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370