Switch Cisco SG350-52-K9-EU 48 GE Ports, 2GE Copper/SFP, 2 SFP

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-52-K9-EU Cisco Small Business 350 Series 48 10/100/1000 ports, 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports

Mã sản phẩm: SG350-52-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-52-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-52-K9-EU là Order Product ID Number của model SG350-52. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350-52

Switch Cisco SG350-52-K9-EU 48 ports 10/100/1000,  2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports
Hình ảnh Cisco SG350-52-K9-EU được cnttshop cung cấp

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho SG350-52-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350-52-K9-EU ?

Có 4 bình luận:
V
Vân
Swich Cisco SG350-52-K9-EU có sử dụng được Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver không shop
1 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Swich Cisco SG350-52-K9-EU sử dụng được Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver ạ

 

L
Liền
Cổng mạng trên thiết bị Cisco SG350-52-K9-EU có tốc độ bao nhiêu shop? Báo giá cho mình
6 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG350-52-K9-EU có tốc độ trên cổng là 1GB bạn nhé. Báo giá đã được gửi qua email bạn vui lòng check mail nhé.

T
Tài
Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-52-K9-EU xin giá 16c?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch Cisco SSG350-52-K9-EU đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé!

T
Song Thanh
shop phân phối cisco phải không ạ? báo giá mình sản phẩm SG350-52-K9-EU Mình cảm ơn
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Anh vui lòng cung cấp thông tin liên hệ hoặc liên hệ Hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.