AT-x320-10GH Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports

Nơi bán AT-x320-10GH chính hãng giá tốt. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x320-10GH 8 Ports 10/100/1000T PoE++ 90W/Ports switch with 2 SFP ports, and 3 external PSU ports

Mã sản phẩm: AT-x320-10GH
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x320-10GH Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy đủ CO/CQ

✓ Hỗ trợ đại lý và dự án

✓ Giao hàng trên toàn quốc

✓ Sản phẩm chính hãng 100%

✓ Cam kết giá rẻ nhất thị trường

✓ Bảo hành, đổi trả nhanh chóng

✓ Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiệt tình

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2, TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-x320-10GH
AT-x320-10GH Appliance
AT-x320-10GH 8-port 10/100/1000T PoE++ switch with 2 SFP ports, and 3 external PSU ports
#AT-x320-10GH

List Price: Updating...

AT-x320-10GH 8-port 10/100/1000T PoE++ switch with 2 SFP ports, and 3 external PSU ports
#AT-x320-10GH

List Price: Updating...

Power Supplies
AT-PWR300-20 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches), no power cord
#AT-PWR300-20

List Price: Updating...

AT-PWR300-30 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with UK power cord
#AT-PWR300-30

List Price: Updating...

AT-PWR300-40 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with Australian power cord
#AT-PWR300-40

List Price: Updating...

AT-PWR300-50 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with European power cord
#AT-PWR300-50

List Price: Updating...

AT-PWR300-10 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with US power cord
#AT-PWR300-10

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x320-01 x320 premium license OSPF (256 routes) PIMv4-SM, DM, and SSM, RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), PIMv6-SM and SSM, MLD v1/v2, VLAN double tagging (Q-in-Q)
#AT-FL-x320-01

List Price: Updating...

AT-FL-x320-01 x320 premium license OSPF (256 routes) PIMv4-SM, DM, and SSM, RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), PIMv6-SM and SSM, MLD v1/v2, VLAN double tagging (Q-in-Q)
#AT-FL-x320-01

List Price: Updating...

AT-FL-x320-8032 ITU-T G.8032 license G.8032 ring protection, Ethernet CFM
#AT-FL-x320-8032

List Price: Updating...

AT-FL-x320-CPOE Continuous PoE license
#AT-FL-x320-CPOE

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x320-10GH 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x320-10GH 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports

Option Sử Dụng Cho AT-x320-10GH
Module quang SFP 1GE sử dụng cho Allied Telesis x320

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x320-10GH ?

Có 11 bình luận:
T
Toán
đánh giá 5 sao
Switch AT-x320-10GH có những license nào, cụ thể nó cho thêm những tính năng gì, shop cho mình thêm thông tin với
6 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-x320-10GH đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

T
Trung
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x320-10GH có tính năng định tuyến không vậy shop
8 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x220-10GH là switch layer 3 nên có tính năng định tuyến nha bạn

Ngân
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình 3 chiếc AT-x320-10GH với
9 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x320-10GH đã được gửi cho bạn qua email, bạn vui lòng check mail nhé.

M
Minh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x320-10GH có tổng cộng bao nhiêu cổng quang vậy shop
11 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x320-10GH có tổng cộng 2 cổng quang ạ

T
Toản
đánh giá 5 sao
Công suất PoE tối đa của switch Allied Telesis AT-x320-10GH là bao nhiêu vậy shop
12 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Công suất PoE tối đa của switch Allied Telesis AT-x320-10GH lần lượt là 320W, 600W, 880W với 1, 2, 3 bộ nguồn ngoài ạ

L
Lộc
đánh giá 5 sao
Gửi cho mình list những module tương thích với AT-x320-10GH Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports luôn nhé
12 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Em đã gửi list những module tương thích với AT-x320-10GH Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports qua mail cho anh rồi ạ, anh check mail nha.

T
Thương
đánh giá 5 sao
Bên bạn có bán các gói license cho AT-x320-10GH Switch Allied Telesis ko? Tư vấn trực tiếp giúp mình với
12 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng nhấc máy để nghe nhân viên CNTTShop tư vấn và báo giá chi tiết nhất tới anh ạ.

B
Bảo
đánh giá 5 sao
Mình đang làm dự án lớn cho nhà máy thuốc lá Thăng Long, bên bạn có gì chứng thực là nhà phân phối chính thức của Allied Telesis ko?
12 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Dạ anh vui lòng check mail để xem giấy chứng nhận CNTTShop là phân phối chính thức của Allied Telesis ạ.

H
Hải
đánh giá 5 sao
Báo giá tốt nhất giúp mình AT-x320-10GH Switch Allied Telesis kèm đầy đủ nguồn và module với
12 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem báo giá chi tiết nhất ạ.

D
Điền
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của AT-x320-10GH Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports? Báo giá cho tôi nhé
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x320-10GH là 20 Gbps. Báo giá đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.