CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x320-10GH Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports

Nơi bán AT-x320-10GH chính hãng giá tốt. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x320-10GH 8 Ports 10/100/1000T PoE++ 90W/Ports switch with 2 SFP ports, and 3 external PSU ports

✓ Mã sản phẩm: AT-x320-10GH
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-x320-10GH

AT-x320-10GH-B01
AT-x320-10GH-B05

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x320-10GH
AT-x320-10GH Appliance
AT-x320-10GH 8-port 10/100/1000T PoE++ switch with 2 SFP ports, and 3 external PSU ports
#AT-x320-10GH

List Price: Updating...

AT-x320-10GH 8-port 10/100/1000T PoE++ switch with 2 SFP ports, and 3 external PSU ports
#AT-x320-10GH

List Price: Updating...

Power Supplies
AT-PWR300-20 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches), no power cord
#AT-PWR300-20

List Price: Updating...

AT-PWR300-30 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with UK power cord
#AT-PWR300-30

List Price: Updating...

AT-PWR300-40 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with Australian power cord
#AT-PWR300-40

List Price: Updating...

AT-PWR300-50 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with European power cord
#AT-PWR300-50

List Price: Updating...

AT-PWR300-10 300W PoE power supply (for x320-10GH and GS980EM/10H switches) with US power cord
#AT-PWR300-10

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x320-01 x320 premium license OSPF (256 routes) PIMv4-SM, DM, and SSM, RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), PIMv6-SM and SSM, MLD v1/v2, VLAN double tagging (Q-in-Q)
#AT-FL-x320-01

List Price: Updating...

AT-FL-x320-01 x320 premium license OSPF (256 routes) PIMv4-SM, DM, and SSM, RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), PIMv6-SM and SSM, MLD v1/v2, VLAN double tagging (Q-in-Q)
#AT-FL-x320-01

List Price: Updating...

AT-FL-x320-8032 ITU-T G.8032 license G.8032 ring protection, Ethernet CFM
#AT-FL-x320-8032

List Price: Updating...

AT-FL-x320-CPOE Continuous PoE license
#AT-FL-x320-CPOE

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x320-10GH 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x320-10GH 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports

Option Sử Dụng Cho AT-x320-10GH
Module quang SFP 1GE sử dụng cho Allied Telesis x320

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x320-10GH ?

Có 23 bình luận:
T
Kim Tuyền
AT-x320-10GH Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports có chức năng chống loop STP không?
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x320-10GH Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports có chức năng chống loop STP ạ.

T
Cẩm Tú
Switch Allied Telesis AT-x320-10GH 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports stack qua cổng nào bạn ơi?
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x320-10GH 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports không hỗ trợ stack ạ.

A
Kiều An
AT-x320-10GH Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports có tính năng DHCP server không shop?
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x320-10GH Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T PoE++, 2 SFP Ports có tính năng DHCP server ạ.

T
Minh Tú
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-x320-10GH, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
8 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x320-10GH, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

M
Hoàng Mai
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x320-10GH có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
8 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x320-10GH có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370