JL675A Aruba 6100 48G Class4 PoE 4SFP+ 370W Switch

Báo giá JL675A Chính Hãng. Phân Phối Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL675A 6100 48 Ports Gigabit Class 4 PoE+ 370W Layer 2, 4 Ports SFP+ Switch Giá Tốt, Hỗ trợ tư vấn dự án.

Mã sản phẩm: JL675A
Tình trạng: Còn Hàng
JL675A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng JL675A
Aruba 6100 48G PoE+ Switch
JL675A Aruba 6100 48G Class4 PoE 4SFP+ 370W Switch
#JL675A

List Price: $3,359

Rack Mount Kits
J9583B Aruba X414 1U Universal 4-post Rack Mount Kit
#J9583B

List Price: $215

Software
JL639AAE Aruba NetEdit Single Node 1yr Subscription E-STU
#JL639AAE

List Price: $50

JL640AAE Aruba NetEdit Single Node 3yr Subscription E-STU
#JL640AAE

List Price: $100

Switch Aruba JL675A

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Aruba JL675A

Thông số kỹ thuật Switch Aruba JL675A

Description 48x ports 10/100/1000BASE-T Ports
4x 1G/10G SFP ports
Supports PoE Standards IEEE 802.3af, 802.3at
1x USB-C Console Port
1x USB Type-A Host port
Power supplies Fixed power supply (500W)
Up to 370W of Class 4 PoE Power
Fans Fixed fans
Physical characteristics
Dimensions (H) 4.39 cm (W) 44.2 cm (D) 30.48 cm (1.73” x 17.4” x 12.0”)
Configuration Weight 5.02 kg (11.07 lbs)
Additional Specifications
CPU Dual Core ARM Cortex A9 @ 1016 Mhz
Memory and Flash 4 GB DDR3
16 GB eMMC Flash
Packet Buffer 12.38MB (4.5MB Ingress/7.875MB Egress)
Performance
Model Switching Capacity 176 Gbps
Model Throughput Capacity 98.6 Mpps 
Average Latency (LIFO-64- bytes packets) 1 Gbps: 1.9 μSec
10 Gbps: 1.8 μSec
IPv4 Host Table (ARP) 1,024
IPv6 Host Table (ND) 512
IPv4 Unicast Routes 512
IPv6 Unicast Routes 512
MAC Table Capacity 8,192
IGMP Groups 512
MLD Groups 512 
Environment
Operating Temperature 32°F to 113°F (0°C to 45°C) up to 5000 ft (1.5 km) derate -1°C for every 1000 ft (305 m) from 5000 ft (1.5 km) to 10000 ft (3.0 km)
Operating Relative Humidity 15% to 95% at 104°F (40°C) non-condensing
Non-Operating -40°F to 158°F (-40°C to 70°C) up to 15000 ft (4.6 km)
Non-Operating Storage Relative Humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Acoustic Sound Power, LWAd = 4.3 Bel
Sound Pressure, LpAm (Bystander) = 29.8 dB
Electrical Characteristics
Frequency 50 / 60 Hz
AC Voltage 100-127 VAC / 200-240 VAC
Current 4.9 A / 2.4 A
Power Consumption (230 VAC) Idle: 30.6W
Max Power (w/o PoE): 45W
Max Power (w/ PoE): 480W
Safety EN 60950-1/IEC 60950-1 EN 60825 CAN/CSA C22.2 No. 60950, 2nd Edition UL 60950-1, 2nd Edition
Emissions FCC Class A VCCI Class A EN 55022/CISPR 22 Class A
Lasers EN 60825-1:2007 / IEC 60825- 1:2007 Class 1 Class 1 Laser Products / Laser Klasse 1 (Applicable for accessories - Optical Transceivers only)
Option Sử Dụng Cho JL675A
Aruba CX 6100 SFP Transceivers

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba CX 6100 SFP+ Transceivers

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

#J9151E

List Price:$2,930

★ Sản phẩm JL675A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JL675A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JL675A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JL675A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JL675A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JL675A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL675A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.