JL678A Switch Aruba 6100 24 Ports GbE, 4 Ports Quang SFP+ Uplink

JL678A Aruba 6100 24G 4SFP+ Switch. Phân phối Thiết bị chuyển mạch Switch Access Aruba JL678A CX 6100 24 Ports GbE Layer 2, 4 Ports Quang SFP+ Uplink giá tốt, hỗ trợ dự án.

Mã sản phẩm: JL678A
Tình trạng: Còn Hàng
JL678A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng JL678A
Aruba 6100 24G Switch
JL678A Aruba 6100 24G 4SFP+ Switch
#JL678A

List Price: $1,269

Rack Mount Kits
J9583B Aruba X414 1U Universal 4-post Rack Mount Kit
#J9583B

List Price: $215

Software
JL639AAE Aruba NetEdit Single Node 1yr Subscription E-STU
#JL639AAE

List Price: $50

JL640AAE Aruba NetEdit Single Node 3yr Subscription E-STU
#JL640AAE

List Price: $100

Switch Aruba JL678A

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Aruba JL678A

Option Sử Dụng Cho JL678A
Aruba CX 6100 SFP Transceivers

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba CX 6100 SFP+ Transceivers

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang Aruba J9151E 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver

#J9151E

List Price:$2,930

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL678A ?

Có 1 bình luận:
P
Phong
Thiết bị chuyển mạch Switch Aruba JL678A bên shop có hỗ trợ cấu hình cho mình được không, mình mới đặt mua 1 con.
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Cnttshop phân phối khách hàng sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.