Switch Cisco ESW2-350G-52DC 48 GE Ports, 4 GE Uplink, DC-powered

Thiết bị mạng Switch Cisco ESW2-350G-52DC (ESW2 350G 52DC) 48 10/100/1000 ports +, 4 GE (2 GE+ 2 1GE SFP), DC-powered chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: ESW2-350G-52DC
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Thiết bị mạng Switch Cisco ESW2-350G-52DC 48 10/100/1000 ports +, 4 GE (2 combo* Gigabit Ethernet+ 2 1GE SFP), DC-powered

Cisco Model     : ESW2-350G-52DC
Product ID Number:   ESW2-350G-52DC-K9

Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : Chính hãng

Switch Cisco ESW2-350G-52DC thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 250 series. Switch Cisco ESW2-350G-52DC được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco ESW2-350G-52DC cung cấp 48 10/100/1000 ports +, 4 Gigabit Ethernet (2 combo* Gigabit Ethernet+ 2 1GE SFP), DC-powered cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ. Chúng ta có thể sử dụng switch cisco ESW2-350G-52DC để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco ESW2-350G-52DC

Thiết bị mạng switch cisco ESW2-350G-52DC tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Các tính năng mới của switch cisco ESW2-350G-52DC

Easy configuration and management
Performance and reliability
Power over Ethernet Plus (PoE+)
Data Center and Mobile Switching Center Optimized Solution
True Stacking
Strong Security
PoE powered device and PoE pass-through
Network security
IP telephony support
Networkwide automatic voice deployment
IPv6 support
An energy-efficient solution
Expansion ports
Peace of mind and investment protection
World-class support
Multiple language options

Thông số kỹ thuật của switch Cisco ESW2-350G-52DC

Product Specifications


Power Consumption

Model Name Green Power (mode) Power Consumption (worst case) Heat Dissipation (BTU/hr)

ESW2-350G-52DC

EEE + Short Reach + Energy Detect

48V=40.32W 
DC Power

137


Ports

Model Name

Total System Ports

RJ-45 Ports

Combo Ports (RJ-45 + SFP)

ESW2-350G-52

52GE

52 GE

2 GE SFP combo ports

Buttons

Reset button

Cabling type

Unshielded twisted pair (UTP) Category 5 or better; Fiber options (SMF and MMF); Coaxial SFP+ for stacking purposes

LEDs

System, fan, master (550X), stack ID (550X), Link/Act, speed. LED power savings supported

Flash

16 MB 

800 MHz ARM CPU memory

128 M

Packet buffer

2*8 Mb

Stack Connection Options

550X

10G copper - SFP-H10GB-CUxM (See Supported SFP/SFP + Modules Section)
10G Fiber - SFP-10G-xx 
1G fiber or copper - MGBxxx

Environmental

Unit Dimensions (W x H x D)

440 x 44 x 357 mm

Unit weight

5.02 kg

Power

100-240V 47-63 Hz, internal, universal - AC versions

Certification

UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A

Operating temperature

32° to 122°F (0° to 50°C)

Storage temperature

-4° to 158°F (-20° to 70°C)

Operating humidity

10% to 90%, relative, noncondensing

Storage humidity

10% to 90%, relative, noncondensing

Acoustic noise and mean time between failures (MTBF)

Model Name

Fan (Number)

Acoustic Noise

MTBF @ 25°C (Hours)

MTBF @ 50°C (Hours)

ESW2-350G-52

2 pcs/5000rpm

Front-to-Back: 39dB

Back-to-front: 38.3 dB

477673

151294

Removable Fan Tray - hot swap

Reversible fans; Default front to rear airflow

Warranty

Limited lifetime

Các loại module quang cisco sử dụng cho switch cisco ESW2-350G-52DC

pported SFP/SFP+ modules

SKU

Media

Speed

Maximum Distance

MGBBX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBSX1

Multimode fiber

1000 Mbps

500 m

MGBLH1

Single-mode fiber

1000 Mbps

40 km

MGBLX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBT1

UTP cat 5e

1000 Mbps

100 m

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Cisco ESW2-350G-52DC cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kinhdoanh@cnttshop.vn 

Option Sử Dụng Cho ESW2-350G-52DC
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB
Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver
#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver
#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #ESW2-350G-52DC ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.