Switch Cisco ESW2-550X-48 48 10/100/1000 Ports 4x10GE Uplink

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco ESW2-550X-48 (ESW2 550X 48) 48 10/100/1000 ports +, 4 10 GE SFP+ (1/10GE SFP+ modules) chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: ESW2-550X-48
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Thiết bị mạng Switch Cisco ESW2-550X-48 48 10/100/1000 ports +, 4 10 GE SFP+ (1/10GE SFP+ modules)

Cisco Model     : ESW2-550X-48
Product ID Number:   ESW2-550X-48-K9

Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : Chính hãng

Switch Cisco ESW2-550X-48 thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 250 series.Thiết bị mạng switch Cisco ESW2-550X-48 được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco ESW2-550X-48 cung cấp 48 10/100/1000 ports +, 4 10 Gigabit Ethernet SFP+ (1/10GE SFP+ modules) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ. Chúng ta có thể sử dụng switch cisco ESW2-550X-48 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SW2-550X-48

Thiết bị mạng switch cisco ESW2-550X-48 tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Các tính năng mới của switch cisco ESW2-550X-48

Easy configuration and management
Performance and reliability
Power over Ethernet Plus (PoE+)
Data Center and Mobile Switching Center Optimized Solution
True Stacking
Strong Security
PoE powered device and PoE pass-through
Network security
IP telephony support
Networkwide automatic voice deployment
IPv6 support
An energy-efficient solution
Expansion ports
Peace of mind and investment protection
World-class support
Multiple language options

Thông số kỹ thuật của switch Cisco ESW2-550X-48

Product Specifications


Power Consumption

Model Name Green Power (mode) Power Consumption (worst case) Heat Dissipation (BTU/hr)

ESW2-350G-52DC

EEE + Short Reach + Energy Detect

110V=56.8W
220V=57.2W

189.5


Ports

Model Name

Total System Ports

RJ-45 Ports

Combo Ports (RJ-45 + SFP)

ESW2-550X-48

48GE + 4 10GE

48 GE

4 XG SFP+ (Two combo 5G SFP slots)

Buttons

Reset button

Cabling type

Unshielded twisted pair (UTP) Category 5 or better; Fiber options (SMF and MMF); Coaxial SFP+ for stacking purposes

LEDs

System, fan, master (550X), stack ID (550X), Link/Act, speed. LED power savings supported

Flash

32 MB 

800 MHz ARM CPU memory

256 MB

Packet buffer

2*12 Mb

Stack Connection Options

550X

10G copper - SFP-H10GB-CUxM (See Supported SFP/SFP + Modules Section)
10G Fiber - SFP-10G-xx 
1G fiber or copper - MGBxxx

Environmental

Unit Dimensions (W x H x D)

440 x 44 x 357 mm

Unit weight

5.15 kg

Power

100-240V 47-63 Hz, internal, universal - AC versions

Certification

UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A

Operating temperature

32° to 122°F (0° to 50°C)

Storage temperature

-4° to 158°F (-20° to 70°C)

Operating humidity

10% to 90%, relative, noncondensing

Storage humidity

10% to 90%, relative, noncondensing

Acoustic noise and mean time between failures (MTBF)

Model Name

Fan (Number)

Acoustic Noise

MTBF @ 25°C (Hours)

MTBF @ 50°C (Hours)

ESW2-350G-52

2 pcs/5000rpm

Front-to-Back: 37.9 dB

Back-to-front: 37.8 dB

333458

118456

Removable Fan Tray - hot swap

Reversible fans; Default front to rear airflow

Warranty

Limited lifetime

Các loại module quang cisco sử dụng cho switch cisco ESW2-550X-48

pported SFP/SFP+ modules

SKU

Media

Speed

Maximum Distance

MGBBX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBSX1

Multimode fiber

1000 Mbps

500 m

MGBLH1

Single-mode fiber

1000 Mbps

40 km

MGBLX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBT1

UTP cat 5e

1000 Mbps

100 m

SFP-H10GB-CU1M

Copper coax

10 Gig

1 m

SFP-H10GB-CU3M

Copper coax

10 Gig

3 m

SFP-H10GB-CU5M

Copper coax

10 Gig

5 m

SFP-10G-SR

Multimode fiber

10 Gig

26 m - 400 m

SFP-10G-LR

Single-mode fiber

10 Gig

10 km

SFP-10G-SR-S

Multimode fiber

10 Gig

26 m - 400 m

SFP-10G-LR-S

Single-mode fiber

10 Gig

10 km

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Cisco ESW2-550X-48 cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn 

Option Sử Dụng Cho ESW2-550X-48
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #ESW2-550X-48 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.