Switch Cisco SF200-48P 48 Ports PoE 180W 2x1GE Uplink

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco SF200-48P (SF200 48P) Cisco Small Business 200 Series 48 10/100, 2 combo mini-GBIC, PoE support on 24 ports 180W power budget chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: SF200-48P
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco SF200-48P 48 10/100 Ports PoE 180W, 2 combo mini-GBIC ports

Cisco Model     : SF200-48P
Product ID Number:   SLM248PT-EU

Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : Chính hãng

Thiết bị mạng switch Cisco SF200-48P thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 200 Series.Thiết bị mạng switch Cisco SF200-48P được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng.48 Switch Cisco SF200-48P cung cấp 48 10/100 ports, 2 combo mini-GBIC ports, PoE support on 24 ports with 180W power  cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

View Datasheet SF200-48P 

Chúng ta có thể sử dụng switch cisco SF200-48P để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch cisco SF200-48P

Thiết bị mạng switch cisco SF200-48P tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu. Thiết kế để bàn hoặc rackmount.

Các tính năng mới của Switch Cisco SF200-48P

High-speed desktop connectivity
Secure wireless connectivity
Unified communications
Easy configuration and management
Performance and reliability
Power over Ethernet (PoE)
Network security
IP telephony support
IPv6 support
Enhanced management
Optimal energy-efficient solution
Peace of mind
World-class service and support
Multiple language options

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SF200-48P

General Information
Product Name SF200-48P 48-Port 10/100 PoE Smart Switch 2 Combo Mini-GBIC
Manufacturer Part Number SLM248PT-NA
Product Series 200
Product Model SF200-48P
Product Type Ethernet Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 50
Uplink Port Yes
Port / Expansion Slot Details 48 x Fast Ethernet Network

2 x Gigabit Ethernet Uplink

2 x Gigabit Ethernet Expansion Slot

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 2
Expansion Slot Type SFP
Shared SFP Slot Yes
Number of SFP Slots 2
Media & Performance
Ethernet Technology Gigabit Ethernet

Fast Ethernet

Network Technology 10/100/1000Base-T

10/100Base-TX

Network & Communication
Layer Supported 2
Power Description
Power Source Power Supply
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Form Factor Desktop
Height 1.7"
Width 17.3"
Depth 13.8"
Warranty
Limited Warranty Lifetime
Miscellaneous
Package Contents
  • SF200-48P Smart Switch
  • Power Cord
  • Mounting hardware
  • CD-ROM with user documentation (PDF)
  • Quick-start guide
Other Information
Product Family 200
PoE (RJ-45) Port Yes
Number of Network (RJ-45) Ports 24
Number of PoE (RJ-45) Ports 24
Management
  • DHCP
  • VLAN
  • Syslog
  • QoS
  • HTTP
  • RMON
Flash Memory 16 MB
Input Voltage 110 V AC

220 V AC

Standard Memory 128 MB

Các loại Module quang Cisco sử dụng cho Switch Cisco SF200-48P

pported SFP/SFP+ modules

SKU

Media

Speed

Maximum Distance

MGBBX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBSX1

Multimode fiber

1000 Mbps

500 m

MGBLH1

Single-mode fiber

1000 Mbps

40 km

MGBLX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MFEFX1

Multimode fiber

100 Mbps

2 km

MFELX1

Single-mode fiber

100 Mbps

15 km

MFEBX1 Single-mode fiber 100 Mbps 20 km

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Cisco SF200-48P cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Option Sử Dụng Cho SF200-48P
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB
Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver
#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver
#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF200-48P ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.