CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SF350-08-K9 SMB 350 Series 8 10/100 ports

Thiết bị mạng Switch Cisco SF350-08-K9 Cisco Small Business 350 Series 8 10/100 ports

Mã sản phẩm: SF350-08-K9
Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco  SF350-08-K9 8 10/100 ports

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF350-08-K9 là Order Product ID Number của model SF350-08. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SF350-08

Switch Cisco SF350-08-K9 8 10/100 ports

Option Sử Dụng Cho SF350-08-K9
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF350-08-K9 ?

Có 1 bình luận:
P
Văn Phú
add tư vấn giúp mình sản phẩm này Switch Cisco SF350-08-K9 có hỗ trợ cổng SFP không ạ? gửi mình giá qua số: 0327879***, ngoài phân phối cisco add có phân phối HP không ạ? https://cnttshop.vn/switch-cisco-sf350-08-k9
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Cisco SF350-08-K9 không cung cấp các cổng SFP quang. Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá SF350-08-K9, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370