Switch Cisco SF550X-48MP-K9-EU 48 10/100 Ports PoE+ 740W 4x10 Uplink

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco SF550X-48MP-K9-EU (SF550X-48MP-K9) Cisco Small Business 550X Series 48 x 10/100 PoE+ ports 740W, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+) chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: SF550X-48MP-K9-EU
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco SF550X-48MP-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF550X-48MP-K9-EU thuộc Cisco small business 550X series. Switch Cisco SF550X-48MP-K9-EU được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SF550X-48MP-K9-EU cung cấp 48 x 10/100 PoE+ ports with 740W power budget, 4 x 10 Gigabit Ethernet (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)

View Datasheet SF550X-48MP-K9-EU 

Switch cisco SF550X-48MP-K9-EU là thiết bị dùng để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SF550X-48MP-K9 48 x 10/100 PoE+ ports with 740W power budget, 4 x 10 GE (2 x 10GBase-T/SFP+ combo + 2 x SFP+)

Thông số kỹ thuật của switch Cisco SF550X-48MP-K9-EU

General Information
Product Name SF550X-48MP-K9-EU Port Stackable Switch
Manufacturer Part Number SF550X-48MP-K9-EU-NA
Product Series 550X
Product Model SF550X-48MP-K9-EU
Product Type Layer 3 Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 52
Uplink Port Yes
Modular Yes
Stack Port Yes
Port / Expansion Slot Details 48 Ports PoE+ Fast Ethernet Network

2 x 10 Gigabit Ethernet Network

4 x 10 Gigabit Ethernet Uplink

Power Dedicated to PoE 740W
Number of Ports That Support PoE 48 (16 support 60W PoE)
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 4
Expansion Slot Type SFP+
Shared SFP Slot Yes
Number of SFP+ Slots 4
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair

Optical Fiber

Ethernet Technology Fast Ethernet

10 Gigabit Ethernet

Network Technology 10/100Base-T

10GBase-X

10GBase-T

Network & Communication
Layer Supported 3
Hardware
Console port Cisco Standard RJ45 console port
OOB management port Dedicated Gigabit management port for out-of-band management on SG550XG models
RPS RPS connector
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded twisted pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+
LEDs System, master, fan, RPS, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 350 mm (17.3 x 1.7 x 13.78 in)
Unit weight 5.16 kg (11.38 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature -4° to 158°F (-20° to 70°C)
Warranty
Limited Warranty Lifetime
Miscellaneous
Package Contents
  • SF550X-48MP-K9-EU Layer 3 Switch
  • Power Cord
  • Mounting Kit
  • Serial Cable
  • CD-ROM with User Documentation (PDF)
  • Quick Start Guide
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Option Sử Dụng Cho SF550X-48MP-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB
Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver
#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver
#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF550X-48MP-K9-EU ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.