Switch Cisco SF95D-05 5 Port 10/100 Desktop Giá Rẻ

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco SF95D-05 (SF95D 05) Cisco 95 Series Unmanaged 5 Ports 10/100 Mbps chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: SF95D-05
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SF95D-05 5-Port 10/100 Mbps Giá Rẻ

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SF95D-05 thuộc Cisco Small Business 95 series. Switch Cisco SF95D-05 được thiết kế để hoạt động ở layer 2 trong mô hình OSI. Switch Cisco SF95D-05 cung cấp 5 10/100 ports cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

SF95D-05 Datasheet

Switch Cisco SF95D-05 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SF95D-05 5-Port 10/100 Mbps Giá Rẻ

Thông số kỹ thuật Switch Cisco SF95D-05

Specifications Description
Standards IEEE 802.3 10BASE-T Ethernet, IEEE 802.3u 100BASE-TX Fast Ethernet, IEEE 802.3x Flow Control, 802.1p priority, Energy Efficient Ethernet
Cabling type Category 5e or better
LED indicators System/PWR, link/activity, 100M*, cable diagnostics, loop detection, gigabit,* mini-GBIC* *if present
Physical Interfaces
Ports 10/100 Ethernet, power port for AC adapter
Power supply DC 12V, 500mA
Lock slot Slot for Kensington lock
Physical Specifications
Physical dimensions (W x D x H)  110x30x75 mm
Weight 0.47 lb. (0.22 kg)
Ports 5 RJ-45 connectors for 10BASE-T/100BASE-TX
All units: automatic medium dependent interface (MDI) and MDI crossover (MDI-X); auto-negotiated port for connecting 10-, 100-Mbps devices
Performance
Switching capacity 1 Gbps
Forwarding capacity 0.74 mpps
Capabilities
Head-of-line (HOL) blocking HOL blocking prevention
Jumbo frame 9216 bytes
Quality of service (QoS) 802.1p priority based, hardware queues, priority queuing and weighted round-robin (WRR)
Loop detection Helps discover loops in the network to avoid broadcast storms
Cable diagnostics Quickly identify and troubleshoot network cable faults and/or shorts
Mounting and Physical Security
Mounting options Desktop or rack mount
Physical security lock Kensington lock slot
Environmental
Compliance/certifications UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A, FCC Class B* *select models
Operating temperature 32° to 104°F (0° to 40°C)
Storage temperature -4° to 158°F (-20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 5% to 90%, relative, noncondensing
Package Contents Cisco 95 Series switch
Power cord/power adapter
Mounting hardware
Minimum Requirements - Devices supporting 802.3 Ethernet, 802.u Faster Ethernet
- Cat5 or better Ethernet cable 
- Network interface card for each computer
Option Sử Dụng Cho SF95D-05
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

★ Sản phẩm SF95D-05 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SF95D-05 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SF95D-05 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SF95D-05 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SF95D-05 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SF95D-05 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SF95D-05 ?

Có 4 bình luận:
K
Thụy Khuê
đánh giá 5 sao
Báo giá cho mình 5 chiếc SF95D-05 vào mail với
7 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 5 chiếc Switch Cisco SF95D-05 đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Tâm
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình thiết bị Switch Cisco SF95D-05 5 Port 10/100 Desktop, mình cần số lượng lớn
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SF95D-05 5 Port 10/100 Desktop đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Đức Trung
đánh giá 5 sao
SF95D-05 có dùng cho gia đình được ko? Dùng có tốt hơn các hãng khác ko Shop?
5 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Cisco có lịch sử lâu đời và danh tiếng về thiết bị mạng nên SF95D-05 dùng cho gia đình hay doanh nghiệp nhỏ đều cực kỳ ổn định và tốt ạ.

T
Trung
đánh giá 5 sao
Mã https://cnttshop.vn/switch-cisco-sf95d-05 còn hàng không shop? Báo giá giúp mình luôn nhé. Call 0979976***
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop đang còn sẵn thiết bị chuyển mạch Cisco SF95D-05 trong kho. CNTTShop sẽ liên hệ với anh để báo giá thiết bị, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.