CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG250-08-K9 8 10/100/1000 Ports

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco SG250-08-K9 (SG250 08 K9) Cisco Small Business 250 Series 8 10/100/1000 ports (Port 1 with PoE+ power input support) chính hãng giá tốt

 

Mã sản phẩm: SG250-08-K9
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG250-08-K9 8 10/100/1000 ports (Port 1 with PoE+ power input support)

Cisco Model     : SG250-08
Product order ID number:   SG250-08-K9

Product order ID number:   SG250-08-K9-EU

Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : Chính hãng

Switch Cisco SG250-08-K9 thuộc dòng sản phẩm Cisco Small Business 250 series. Thiết bị mạng switch Cisco SG250-08-K9 được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG250-08-K9 cung cấp 8 10/100/1000 ports (Port 1 with PoE+ power input support) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

View Datasheet SG250-08-K9 

Switch Cisco SG250-08-K9 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

 

Option Sử Dụng Cho SG250-08-K9
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG250-08-K9 ?

Có 4 bình luận:
T
Vũ Văn Tường
Cho mình xin báo giá 5 cái SG250-08-K9 nhé shop
11 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Báo giá 5 thiết bị SG250-08-K9 bên em đã gửi, Anh vui lòng check mail giúp em.

C
Văn Chuẩn
Thiết bị SG250-08-K9 này quản lý qua Web hay Cổng console vậy shop?
11 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch cisco SG250-08-K9 này quản lý và cấu hình qua giao diện Web  bạn nhé.

N
Khoa Nguyễn
Switch Cisco SG250-08-K9 8 10/100/1000 Ports này bên mình có sẵn hàng ko bạn?
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Hàng Cisco 8 GE ports hiện tại bên em đang có sẵn ạ, a liên hệ kinh doanh để được báo giá với tư vấn cách mua hàng ạ.

T
Hồ Văn Thắng
Thiết bị Switch Cisco SG250-08-K9 8 10/100/1000 Ports này cũng có cả PoE à Shop?
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco SG250-08-K9 không cung cấp tính năng PoE. Anh vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG250-08HP có hỗ trợ PoE anh nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370