Switch Cisco SG350-28SFP-K9 24 Ports GE SFP 2 Gigabit Copper/SFP

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-28SFP-K9 24 SFP Gigabit slots, 2 Gigabit copper/SFP combo

Mã sản phẩm: SG350-28SFP-K9
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-28SFP-K9

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-28SFP-K9 là Order Product ID Number của model SG350-28SFP. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350-28SFP

Switch Cisco SG350-28SFP-K9

Option Sử Dụng Cho SG350-28SFP-K9
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350-28SFP-K9 ?

Có 3 bình luận:
B
Ba
Switch Cisco SG350-28SFP-K9 hỗ trợ bao nhiêu cổng quang shop?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco SG350-28SFP-K9 sử dụng tối đa 26 cổng SFP

V
Việt
xin báo giá sản phẩm Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-28SFP-K9?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Anh vui lòng cung cấp thông tin hoặc liên hệ email kd5@cnttshop.vn, hotline: 0967 415 023 để nhận báo giá thiết bị chuyển mạch Cisco SG350-28SFP-K9 và được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

Q
Mr. Quang
tư vấn giúp mình sản phẩm này Switch Cisco SG350-28SFP-K9? bên bạn phân phối cisco phải không? https://cnttshop.vn/switch-cisco-sg350-28sfp-k9 Liên hệ với mình qua zalo: 0969475***
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối Cisco giá tốt, nhân viên tư vấn sản phẩm sẽ liên hệ tới anh ngay. Cảm ơn anh đã quan tâm tới sản phẩm!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.