CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG350-28SFP-K9 24 Ports GE SFP 2 Gigabit Copper/SFP

Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-28SFP-K9 24 SFP Gigabit slots, 2 Gigabit copper/SFP combo

✓ Mã sản phẩm: SG350-28SFP-K9
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG350-28SFP-K9

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG350-28SFP-K9 là Order Product ID Number của model SG350-28SFP. Để xem chi tiết thông số kỹ thuật, vui lòng tham khảo mã sản phẩm SG350-28SFP

Switch Cisco SG350-28SFP-K9

Option Sử Dụng Cho SG350-28SFP-K9

Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB
MGBSX1

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

MGBLX1

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG350-28SFP-K9 ?

Có 6 bình luận:
T
Hồ Đức Thái
con này cho phép quản trị qua giao diện web không?
2 năm
D
Kim DungQuản trị viên

Tiện ích cấu hình công tắc tích hợp để dễ dàng cấu hình thiết bị dựa trên trình duyệt (HTTP / HTTPS). Hỗ trợ cấu hình, bảng điều khiển hệ thống, bảo trì hệ thống và giám sát anh nha

G
Giàng
Module quang SFP Cisco MGBSX1 có sử dụng được cho Switch Cisco SG350-28SFP-K9 không shop ?
2 năm
L
Nam LêQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MGBSX1 sử dụng được cho Switch Cisco SG350-28SFP-K9 bạn nhé.Bạn quan tâm vui lòng để lại sđt bên mình sẽ gọi điện tư vấn cho bạn nhé.

T
Lê Đình Thắng
cho minh hỏi thiết bị này xử dụng được 24 hay 28 port
2 năm
D
Kim DungQuản trị viên

Switch Cisco SG350-28SFP-K9 24 Ports GE SFP 2 Gigabit Copper/SFP dùng được cả 28 cổng SFP anh nhé

B
Ba
Switch Cisco SG350-28SFP-K9 hỗ trợ bao nhiêu cổng quang shop?
3 năm
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco SG350-28SFP-K9 sử dụng tối đa 26 cổng SFP

V
Việt
xin báo giá sản phẩm Thiết bị mạng Switch Cisco SG350-28SFP-K9?
3 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Anh vui lòng cung cấp thông tin hoặc liên hệ email kd5@cnttshop.vn, hotline: 0967 415 023 để nhận báo giá thiết bị chuyển mạch Cisco SG350-28SFP-K9 và được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082