CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG500-52 48 10/100/1000 Ports + 4 GE Uplink

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco SG500-52 (SG500 52) 48 10/100/1000 ports, 4 GE (2 combo* Gigabit Ethernet + 2 1GE/5GE SFP) chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: SG500-52
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG500-52 48 10/100/1000 ports, 4 GE Uplink (2 combo* GE + 2 1GE/5GE SFP)

Cisco Model     : SG500-52
Product ID Number:   SG500-52-K9

Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : Chính hãng

Switch Cisco SG500-52 thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 500 series.Thiết bị mạng switch Cisco SG500-52 được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG500-52 cung cấp 48 10/100/1000 ports, 4 Gigabit Ethernet (2 combo* Gigabit Ethernet + 2 1GE/5GE SFP) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Switch cisco SG500-52 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG500-52 48 10/100/1000 ports, 4 GE Uplink (2 combo* GE + 2 1GE/5GE SFP)

Hình ảnh Cisco SG500-52 được cnttshop cung cấp

Thiết bị mạng switch cisco SG500-52 tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Các tính năng mới của Switch Cisco SG500-52

Easy Deployment and Use
High Reliability and Resiliency
Simplified IT Operation
True Stacking
Strong Security
Networkwide Automatic Voice Deployment
Expandability
IPv6 Support
Advanced Layer 3 Traffic Management
Power Efficiency
Peace of Mind and Investment Protection
Cisco Limited Lifetime Hardware Warranty
World-Class Service and Support

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG500-52

General Information
Product Name SG500-52 52-Port Gigabit Stackable Managed Switch
Manufacturer Part Number SG500-52-K9-NA
Product Series 500
Product Model SG500-52
Packaged Quantity 1
Product Type Ethernet Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 48
Uplink Port No
Modular No
Stack Port Yes
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 4
Number of SFP Slots 4
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology Gigabit Ethernet

Fast Ethernet

Network Technology 10/100/1000Base-T
Network & Communication
Layer Supported 2
Power Description
Power Source Power Supply
Redundant Power Supply Supported No
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Compatible Rack Unit 1U
Form Factor Desktop

Rack-mountable

Height 1.7"
Width 17.3"
Depth 10.1"
Warranty
Limited Warranty Lifetime
Other Information
Product Family 500
PoE (RJ-45) Port No
Twisted Pair Cable Standard Category 5
Token Ring Port No
LRE Port No
USB No
Number of Network (RJ-45) Ports 48
Management Port Yes
Bypass No
Color Black
Certifications & Standards
  • CSA 22.2
  • FCC Part 15 A
  • UL 60950
  • IEEE 802.1D
  • IEEE 802.1p
  • IEEE 802.1Q
  • IEEE 802.1s
  • IEEE 802.1w
  • IEEE 802.1x
  • IEEE 802.3
  • IEEE 802.3ab
  • IEEE 802.3ad (LACP)
  • IEEE 802.3az
  • IEEE 802.3u
  • IEEE 802.3x
  • IEEE 802.3z
Management
  • DHCP
  • QoS
  • VLAN
  • CLI
  • GUI
  • SNMP
Flash Memory 32 MB
Input Voltage 110 V AC

220 V AC

Standard Memory 256 MB

Các loại Module quang Cisco sử dụng cho Switch Cisco SG500-52

pported SFP/SFP+ modules

SKU

Media

Speed

Maximum Distance

MFEFX1 Multi-mode fiber 100 Mbps 2 km
MFELX1 Single-mode fiber 100 Mbps 15 km
MFEBX1 Single-mode fiber 100 Mbps 20 km

MGBBX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBSX1

Multimode fiber

1000 Mbps

500 m

MGBLH1

Single-mode fiber

1000 Mbps

40 km

MGBLX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBT1

UTP cat 5e

1000 Mbps

100 m

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết và giá tốt nhất của Switch Cisco SG500-52 cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn 

Option Sử Dụng Cho SG500-52
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG500-52 ?

Có 1 bình luận:
N
Bằng Nguyễn
Module quang MGBSX1 có sử dụng được cho Switch Cisco SG500-52 không ?
5 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Module quang MGBSX1 sử dụng được cho Switch Cisco SG500-52 bạn nhé.Bạn quan tâm vui lòng để lại sđt bên mình sẽ gọi điện tư vấn cho bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370