Switch Cisco SG500-52MP 48 10/100/1000 PoE+ Ports 740W 4 GE Uplink

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco SG500-52MP (SG500 52MP) Small Busines 500 Series 48 10/100/1000 PoE+ ports with 740W, 4 GE (2 combo* GE + 2 1GE/5GE SFP) chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: SG500-52MP
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco SG500-52MP 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 740W, 4 GE Uplink (2 combo* GE + 2 1GE/5GE SFP)

Cisco Model     : SG500-52MP
Product ID Number:   SG500-52MP-K9

Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : Chính hãng

Switch Cisco SG500-52MP trong series Cisco small business 500 . Switch Cisco SG500-52MP có thiết kế chuyên nghiệp phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG500-52MP cung cấp 48 10/100/1000 PoE+ ports with 740W power budget, 4 GE (2 combo* GE + 2 1GE/5GE SFP) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Chúng ta có thể sử dụng switch cisco SG500-52MP để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG500-52MP 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 740W, 4 GE Uplink (2 combo* GE + 2 1GE/5GE SFP)

Thiết bị mạng switch cisco SG500-52MP tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Các tính năng mới của Switch Cisco SG500-52MP

Easy Deployment and Use
High Reliability and Resiliency
High-Power Power over Ethernet Plus (PoE+)
Simplified IT Operation
True Stacking
Strong Security
Networkwide Automatic Voice Deployment
Expandability
IPv6 Support
Advanced Layer 3 Traffic Management
Power Efficiency
Peace of Mind and Investment Protection
Cisco Limited Lifetime Hardware Warranty
World-Class Service and Support

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG500-52MP

General Information
Product Name SG500-52MP 52-Port Gigabit PoE Stackable Managed Switch
Manufacturer Part Number SG500-52MP-K9-NA
Product Series 500
Product Model SG500-52MP
Product Type Layer 3 Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 50
Uplink Port Yes
Modular No
Port / Expansion Slot Details 50 x Gigabit Ethernet Network

2 x Gigabit Ethernet Expansion Slot

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 2
Expansion Slot Type SFP
Shared SFP Slot Yes
Number of SFP Slots 2
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 10/100/1000Base-T
Network & Communication
Layer Supported 3
Power Description
Power Source Power Supply
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Form Factor Desktop
Height 1.7"
Width 17.3"
Depth 13.8"
Warranty
Limited Warranty Lifetime
Miscellaneous
Package Contents
  • SG500-52MP 52-Port Gigabit Max PoE+ Stackable Managed Switch
  • Power Cord
  • Mounting Kit
  • Serial Cable
  • CD-ROM with User Documentation (PDF)
  • Quick Start Guide
Other Information
Product Family 500
PoE (RJ-45) Port No
Twisted Pair Cable Standard Category 5
Token Ring Port No
LRE Port No
Number of Network (RJ-45) Ports 2
Management Port Yes
Number of PoE+ (RJ-45) Ports 48
Bypass No
Certifications & Standards
  • UL (UL 60950)
  • CSA (CSA 22.2)
  • CE Mark
  • FCC Part 15 (CFR 47) Class A
IEEE Standards:
  • 802.3
  • 802.3u
  • 802.3ab
MTBF 186968 Hour
Management
  • Web-based Management
  • Command Line Interface (CLI)
  • Telnet
  • Syslog
  • DHCP
  • SNMP v1,2c,3
  • QoS
  • RMON
  • MIB
  • VLAN
System Requirements
  • Processor speed: 1 GHz
  • DRAM: 1 GB
  • Hard-disk space: 50 MB
  • Number of colors: 65536
  • Resolution: 1024 x 768
  • Font size: small
Operating Systems:
  • Windows 7 Enterprise (64-bit and 32-bit)
  • Windows 7 Professional (32-bit)
  • Windows Vista (64-bit and 32-bit)
  • Windows XP Professional, Service Pack 3 (64-bit and 32-bit)
  • Windows 2008 (64-bit and 32-bit)
  • Windows 2003 Server (64-bit and 32-bit)
  • Macintosh OS X
Flash Memory 32 MB
Input Voltage 110 V AC

220 V AC

Standard Memory 256 MB

Các loại Module quang Cisco sử dụng cho Switch Cisco SG500-52MP

pported SFP/SFP+ modules

SKU

Media

Speed

Maximum Distance

MFEFX1 Multi-mode fiber 100 Mbps 2 km
MFELX1 Single-mode fiber 100 Mbps 15 km
MFEBX1 Single-mode fiber 100 Mbps 20 km

MGBBX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBSX1

Multimode fiber

1000 Mbps

500 m

MGBLH1

Single-mode fiber

1000 Mbps

40 km

MGBLX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBT1

UTP cat 5e

1000 Mbps

100 m

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết và giá tốt nhất của Switch Cisco SG500-52MP cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn 

Option Sử Dụng Cho SG500-52MP
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG500-52MP ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.