Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG500-52MP-K9 48 10/100/1000 PoE+ 740W 4 GE Uplink

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco SG500-52MP-K9 (SG500 52MP K9) 48 10/100/1000 PoE+ ports with 740W, 4 GE (2 combo* GE + 2 1GE/5GE SFP)  giá tốt

✓ Mã sản phẩm: SG500-52MP-K9
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm SG350X-48MP-K9
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG500-52MP-K9 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 740W, 4 GE Uplink (2 combo GE + 2 1GE/5GE SFP)

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG500-52MP-K9 thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 500 series. Sswitch Cisco SG500-52MP-K9 được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG500-52MP-K9 cung cấp 48 10/100/1000 PoE+ ports with 740W power budget, 4 GE (2 combo* GE + 2 1GE/5GE SFP) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Switch cisco SG500-52MP-K9 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG500-52MP-K9 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 740W, 4 GE Uplink (2 combo* GE + 2 1GE/5GE SFP)

Thiết bị mạng switch cisco SG500-52MP-K9 tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Các tính năng mới của Switch Cisco SG500-52MP-K9

Easy Deployment and Use
High Reliability and Resiliency
High-Power Power over Ethernet Plus (PoE+)
Simplified IT Operation
True Stacking
Strong Security
Networkwide Automatic Voice Deployment
Expandability
IPv6 Support
Advanced Layer 3 Traffic Management
Power Efficiency
Peace of Mind and Investment Protection
Cisco Limited Lifetime Hardware Warranty
World-Class Service and Support

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SG500-52MP-K9

General Information
Product Name SG500-52MP 52-Port Gigabit PoE Stackable Managed Switch
Manufacturer Part Number SG500-52MP-K9-NA
Product Series 500
Product Model SG500-52MP
Product Type Layer 3 Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 50
Uplink Port Yes
Modular No
Port / Expansion Slot Details 50 x Gigabit Ethernet Network

2 x Gigabit Ethernet Expansion Slot

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 2
Expansion Slot Type SFP
Shared SFP Slot Yes
Number of SFP Slots 2
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 10/100/1000Base-T
Network & Communication
Layer Supported 3
Power Description
Power Source Power Supply
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Form Factor Desktop
Height 1.7"
Width 17.3"
Depth 13.8"
Warranty
Limited Warranty Lifetime
Miscellaneous
Package Contents
  • SG500-52MP 52-Port Gigabit Max PoE+ Stackable Managed Switch
  • Power Cord
  • Mounting Kit
  • Serial Cable
  • CD-ROM with User Documentation (PDF)
  • Quick Start Guide
Other Information
Product Family 500
PoE (RJ-45) Port No
Twisted Pair Cable Standard Category 5
Token Ring Port No
LRE Port No
Number of Network (RJ-45) Ports 2
Management Port Yes
Number of PoE+ (RJ-45) Ports 48
Bypass No
Certifications & Standards
  • UL (UL 60950)
  • CSA (CSA 22.2)
  • CE Mark
  • FCC Part 15 (CFR 47) Class A
IEEE Standards:
  • 802.3
  • 802.3u
  • 802.3ab
MTBF 186968 Hour
Management
  • Web-based Management
  • Command Line Interface (CLI)
  • Telnet
  • Syslog
  • DHCP
  • SNMP v1,2c,3
  • QoS
  • RMON
  • MIB
  • VLAN
System Requirements
  • Processor speed: 1 GHz
  • DRAM: 1 GB
  • Hard-disk space: 50 MB
  • Number of colors: 65536
  • Resolution: 1024 x 768
  • Font size: small
Operating Systems:
  • Windows 7 Enterprise (64-bit and 32-bit)
  • Windows 7 Professional (32-bit)
  • Windows Vista (64-bit and 32-bit)
  • Windows XP Professional, Service Pack 3 (64-bit and 32-bit)
  • Windows 2008 (64-bit and 32-bit)
  • Windows 2003 Server (64-bit and 32-bit)
  • Macintosh OS X
Flash Memory 32 MB
Input Voltage 110 V AC

220 V AC

Standard Memory 256 MB

Các loại Module quang Cisco sử dụng cho Switch Cisco SG500-52MP-K9

pported SFP/SFP+ modules

SKU

Media

Speed

Maximum Distance

MFEFX1 Multi-mode fiber 100 Mbps 2 km
MFELX1 Single-mode fiber 100 Mbps 15 km
MFEBX1 Single-mode fiber 100 Mbps 20 km

MGBBX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBSX1

Multimode fiber

1000 Mbps

500 m

MGBLH1

Single-mode fiber

1000 Mbps

40 km

MGBLX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBT1

UTP cat 5e

1000 Mbps

100 m

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho SG500-52MP-K9

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SG500-52MP-K9 ?

Có 19 bình luận:
H
Huỳnh
Tốc độ cổng mạng của thiết bị Switch Cisco SG500-52MP-K9 48 10/100/1000 PoE+ 740W 4 GE Uplink là bao nhiêu vậy shop? Báo giá đại lý cho mình nhé
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Tốc độ cổng mạng của thiết bị Switch Cisco SG500-52MP-K9 48 10/100/1000 PoE+ 740W 4 GE Uplink là 1 Gig cho tất cả các cổng, bên em đã gửi báo giá rồi đấy anh.

H
Hoàn
Switch Cisco SG500-52MP-K9 có đầy đủ CO CQ không?
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG500-52MP-K9 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng bạn nhé. Bạn vui lòng để lại sđt bên mình sẽ gọi điện tư vấn cho bạn nhé.

L
Linh
Cho mình báo giá 10 Thiết bị mạng Switch SG500-52MP-K9 nhé.
H
Anh HàoQuản trị viên

báo giá 10 Thiết bị mạng Switch SG500-52MP-K9 đa được chuyển qua email bạn vui lòng check mail nhé.

L
Luân
Thiết bị mạng Switch Cisco SG500-52MP-K9 chỉ chạy được access hay có thể làm swich core được không admin?
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG500-52MP-K9 có thể làm core switch bạn nhé.

L
Lành
Phụ kiện Thiết bị mạng Switch Cisco SG500-52MP-K9 đã bao gồm cái dây console chưa nhỉ?
H
Anh HàoQuản trị viên

Phụ kiện Thiết bị mạng Switch Cisco SG500-52MP-K9 đã bao gồm dây console bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082