Switch Cisco SG500X-48MP 48 Ports PoE+ 740W 4x10GE Uplink

Phân phối Thiết bị mạng Switch Cisco SG500X-48MP (SG500X 48MP) 48 10/100/1000 PoE+ 740W, 4*10 GE SFP+ (2*10 GE+ 2*10GE/5GE-Stacking) chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: SG500X-48MP
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Thiết bị mạng Switch Cisco SG500X-48MP 48 10/100/1000 PoE+ Ports 740W, 4*10 GE SFP+ (2*10 GE+ 2*10GE/5GE-Stacking)

Cisco Model     : SG500X-48MP
Product ID Number:   SG500X-48MP-K9

Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : Chính hãng

Switch Cisco SG500X-48MP trong dòng sản phẩm Cisco small business 500 series. Switch Cisco SG500X-48MP được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG500X-48MP cung cấp 48 10/100/1000 PoE+ ports with 740W power budget, 4*10 GE SFP+ (2*10 GE+ 2*10GE/5GE-Stacking) cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ. Chúng ta có thể sử dụng switch cisco SG500X-48MP để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG500X-48MP

Thiết bị mạng switch cisco SG500X-48MP tự động chuyển chế độ cáp thẳng hoặc chéo (MDI/MDI-X). Các tính năng Address Learning and Aging, and Data Flow Control giúp tối ưu truyền dữ liệu.Thiết kế để bàn.

Các tính năng mới của switch cisco SG500X-48MP

High-Performance 10 Gigabit Ethernet
Easy Deployment and Use
High Reliability and Resiliency
High-Power Power over Ethernet Plus (PoE+)
Simplified IT Operation
True Stacking
Strong Security
Networkwide Automatic Voice Deployment
Expandability
IPv6 Support
Advanced Layer 3 Traffic Management
Power Efficiency
Peace of Mind and Investment Protection
Cisco Limited Lifetime Hardware Warranty
World-Class Service and Support

Thông số kỹ thuật của switch Cisco SG500X-48MP

General Information
Product Name SG500X-48MP 48-Port Gig Max PoE + 4-Port 10-Gig Stackable Managed Switch
Manufacturer Part Number SG500X-48MP-K9-NA
Product Series 500X
Product Model SG500X-48MP
Product Type Layer 3 Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 48
Modular No
Stack Port Yes
Port / Expansion Slot Details 48 x Gigabit Ethernet Network

4 x 10 Gigabit Ethernet Expansion Slot

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 4
Expansion Slot Type SFP+
Shared SFP Slot Yes
Number of SFP+ Slots 4
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology Gigabit Ethernet

10 Gigabit Ethernet

Network Technology 10/100/1000Base-T

10GBase-X

Network & Communication
Layer Supported 3
Power Description
Power Source Power Supply
Redundant Power Supply Supported No
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Form Factor Desktop
Height 1.7"
Width 17.3"
Depth 13.8"
Warranty
Limited Warranty Lifetime
Miscellaneous
Package Contents
  • SG500X-48MP Layer 3 Switch
  • Power Cord
  • Mounting Kit
  • Serial Cable
  • CD-ROM with User Documentation (PDF)
  • Quick Start Guide
Other Information
Product Family 500X
PoE (RJ-45) Port Yes
Twisted Pair Cable Standard Category 5
Token Ring Port No
LRE Port No
USB No
Management Port Yes
Number of PoE+ (RJ-45) Ports 48
Bypass No
Certifications & Standards
  • UL (UL 60950)
  • CSA (CSA 22.2)
  • CE Mark
  • FCC Part 15 (CFR 47) Class A
IEEE Standards:
  • 802.3af
  • 802.3az
  • 802.3
  • 802.3u
  • 802.3ab
  • 802.3ad
  • 802.3z
  • 802.3x
  • 802.1D
  • 802.1Q
  • 802.1p
  • 802.1w
  • 802.1s
  • 802.1X
  • 802.3at
  • 802.11af
  • 802.at
MTBF 307978 Hour
Management
  • VLAN
  • QoS
  • CLI
  • GUI
  • DHCP
  • SNMP
  • Syslog
  • Web based Managment
  • RMON
Flash Memory 32 MB
Input Voltage 120 V AC

230 V AC

Standard Memory 256 MB

Các loại module quang cisco sử dụng cho switch cisco SG500X-48MP

pported SFP/SFP+ modules

SKU

Media

Speed

Maximum Distance

MFEFX1 Multi-mode fiber 100 Mbps 2 km
MFELX1 Single-mode fiber 100 Mbps 15 km
MFEBX1 Single-mode fiber 100 Mbps 20 km

MGBBX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBSX1

Multimode fiber

1000 Mbps

500 m

MGBLH1

Single-mode fiber

1000 Mbps

40 km

MGBLX1

Single-mode fiber

1000 Mbps

10 km

MGBT1

UTP cat 5e

1000 Mbps

100 m

SFP-H10GB-CU1M

Copper coax

10 Gig

1 m

SFP-H10GB-CU3M

Copper coax

10 Gig

3 m

SFP-H10GB-CU5M

Copper coax

10 Gig

5 m

SFP-10G-SR

Multimode fiber

10 Gig

26 m - 400 m

SFP-10G-LR

Single-mode fiber

10 Gig

10 km

SFP-10G-SR-S

Multimode fiber

10 Gig

26 m - 400 m

SFP-10G-LR-S

Single-mode fiber

10 Gig

10 km

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Cisco SG500X-48MP cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kinhdoanh@cnttshop.vn 

Option Sử Dụng Cho SG500X-48MP
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB
Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver
#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver
#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG500X-48MP ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.