CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SG550XG-24T-K9-EU Switch Cisco 24 Ports 10GE RJ45, 2x 10 GE SFP+

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG550XG-24T-K9-EU (SG550XG-24T-K9) Cisco SMB 550X with 24 Ports 10 GE 10GBase-T, 2x 10 GE SFP+ Uplink

✓ Mã sản phẩm: SG550XG-24T-K9-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SG550XG-24T-K9-EU Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG550XG-24T-K9-EU

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

SG550XG-24T-K9-EU Datasheet

Switch Cisco SG550XG-24T-K9-EU thuộc dòng sản phẩm Cisco small business 550X series. Thiết bị mạng switch Cisco SG550XG-24T-K9-EU được thiết kế để phù hợp ở cả 3 lớp mạng. Switch Cisco SG550XG-24T-K9-EU cung cấp 24x 10 Gigabit Ethernet 10GBase-T, 2x 10 Gigabit Ethernet SFP+ (combo with 2 copper ports) 1 x Gigabit Ethernet management port cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Switch Cisco SG550XG-24T-K9

Switch cisco SG550XG-24T-K9-EU để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Thông số kỹ thuật của switch Cisco SG550XG-24T-K9-EU

General Information
Product Name SG550XG-24T-K9-EU 24-Port 10GBase-T Stackable Managed Switch
Manufacturer Part Number SG550XG-24T-K9-EU
Product Series 550X
Product Model SG550XG-24T-K9-EU
Product Type Layer 3 Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 24
Uplink Port Yes
Modular Yes
Stack Port Yes
Port / Expansion Slot Details 24 x 10 Gigabit Ethernet Network
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 2
Expansion Slot Type SFP+
Shared SFP Slot Yes
Number of SFP+ Slots 2
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair

Optical Fiber

Ethernet Technology

10 Gigabit Ethernet

Network Technology 10GBase-T

10GBase-X

Network & Communication
Layer Supported 3
Hardware
Console port Cisco Standard RJ45 console port
OOB management port Dedicated Gigabit management port for out-of-band management on SG550XG models
RPS RPS connector
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded twisted pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+
LEDs System, master, fan, RPS, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 450 mm (17.3 x 1.7 x 17.72 in)
Unit weight 6.38 kg (14.07 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature -4° to 158°F (-20° to 70°C)
Option Sử Dụng Cho SG550XG-24T-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG550XG-24T-K9-EU ?

Có 2 bình luận:
N
Mạnh Nguyễn
Switch Cisco SG550XG-24T-K9-EU có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
3 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG550XG-24T-K9-EU có 4 + 1 (dự phòng) quạt bên trong. Khi hoạt động ở các điều kiện gây ra các tiếng ồn như sau: 0°C - 30°C: 40,1dB;  50°C: 50,5dB nhé bạn.

K
Kiên
Báo giá tốt cho em thiết bị chuyển mạch SG550XG-24T-K9-EU Switch Cisco 24 Ports 10GE RJ45, 2x 10 GE SFP+
11 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá phân phối thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG550XG-24T-K9-EU đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370