CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco SG95-16 16 Ports 10/100/1000 Mbps

Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-16 SMB 95 Series Unmanaged 16 Ports 10/100/1000 Mbps

✓ Mã sản phẩm: SG95-16
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG95-16 16 Ports 10/100/1000 Mbps Giá Tốt

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG95-16 thuộc Cisco Small Business 95 series. Switch Cisco SG95-16 được thiết kế để hoạt động ở layer 2 trong mô hình OSI. Switch Cisco SG95-16 cung cấp 16 10/100/1000 ports cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

View Datasheet SG-16

Switch cisco SG95-16 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG95-16 16 Ports 10/100/1000 Mbps Giá Tốt

Thông số kỹ thuật Switch Cisco SG95-16

Specifications Description
Standards IEEE 802.3 10BASE-T Ethernet, IEEE 802.3u 100BASE-TX Fast Ethernet, IEEE 802.3ab 1000BASE-T Gigabit Ethernet, IEEE 802.3z Gigabit Ethernet, IEEE 802.3x Flow Control, 802.1p priority, Energy Efficient Ethernet
Cabling type Category 5e or better
LED indicators System/PWR, link/activity, 100M*, cable diagnostics, loop detection, gigabit,* mini-GBIC* *if present
Physical Interfaces
Ports 10/100/1000 Ethernet, power port for AC adapter or power cord
Power supply 110-240VAC, 50-60 Hz, internal, universal
Lock slot Slot for Kensington lock
Physical Specifications
Physical dimensions (W x D x H)  279.4 x 26 x 110 mm
Weight 3.15 lb. (2.13 kg)
Ports  16 RJ-45 connectors for 10BASE-T/100BASE-TX/1000BASE-T ports
All units: automatic medium dependent interface (MDI) and MDI crossover (MDI-X); auto-negotiated port for connecting 10-, 100-, 1000-Mbps devices
Performance
Switching capacity 32 Gbps
Forwarding capacity 23.8 mpps
Capabilities
Head-of-line (HOL) blocking HOL blocking prevention
Jumbo frame 9216 bytes
Quality of service (QoS) 802.1p priority based, hardware queues, priority queuing and weighted round-robin (WRR)
Loop detection Helps discover loops in the network to avoid broadcast storms
Cable diagnostics Quickly identify and troubleshoot network cable faults and/or shorts
Mounting and Physical Security
Mounting options Desktop or rack mount
Physical security lock Kensington lock slot
Environmental
Compliance/certifications UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A, FCC Class B* *select models
Operating temperature 32° to 104°F (0° to 40°C)
Storage temperature -4° to 158°F (-20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 5% to 90%, relative, noncondensing
Package Contents Cisco 95 Series switch
Power cord/power adapter
Mounting hardware
Minimum Requirements - Devices supporting 802.3 Ethernet, 802.u Faster Ethernet, or 802.3ab Gigabit Ethernet 
- Cat5 or better Ethernet cable 
- Network interface card for each computer
Option Sử Dụng Cho SG95-16
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG95-16 ?

Có 22 bình luận:
V
Vinh
Cho mình hỏi Switch Cisco SG95-16 có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ cao không vậy shop ơi
1 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco SG95-16 sẽ có thể hoạt động ổn đinh nhất ở trong môi trường có nhiệt độ từ 0° đến 40°C bạn nhé

O
Lâm Oánh
Switch Cisco SG95-16 16 Ports 10/100/1000 Mbps còn hàng không shop, mình đang cần mua khoảng 12 chiếc, shop báo giá tốt cho mình nhé
2 tháng
M
Thanh MinhQuản trị viên

Switch Cisco SG95-16 16 Ports 10/100/1000 Mbps hiện đang sẵn số lượng lớn, anh check mail nhận báo giá anh nhé

L
Đỗ Trọng Lâm
Mình đang có dự án cần 8c Cisco SG95-16, shop cho xin giá tốt mã này
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Chào bạn, báo giá Thiết bị Switch Cisco SG95-16 đã được gửi vào email. Bạn vui lòng kiểm tra email giúp shop ạ.

H
Vũ An Huy
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-16 bên shop có chính sách bảo hành như thế nào?
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-16 bên mình được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất ạ.

Dũng
Switch Cisco SG95-16 có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
5 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SG95-16 thiết kế không quạt, giúp SG95-16 có thể triển khai ngay tại nơi làm việc mà không ảnh hưởng môi trường xung quanh nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370