AT-x230-10GT Allied Telesis L3 Switch with 8 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GT giá tốt, Layer 3 Switch with 8 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports, thiết kế không quạt.

Mã sản phẩm: AT-x230-10GT
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x230-10GT Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-x230-10GT
x230-10GT Appliance
AT-x230-10GT L3 switch with 8 x 10/100/1000T PoE ports and 2 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230-10GT

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-RKMT-J05 Rack mount kit for x230-10GT
#AT-RKMT-J05

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-x230-10GT 8 Ports GE, 2 SFP Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Allied Telesis AT-x230-10GT 8 Ports GE, 2 SFP Uplink

Option Sử Dụng Cho AT-x230-10GT
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230-10GT ?

Có 13 bình luận:
T
Thông
đánh giá 5 sao
SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x230-10GT là bao nhiêu vậy shop
1 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x230-10GT là 512 MB ạ

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-x230-10GT có tính năng EPSRing và AMF không, mình cần switch có tính năng này để dùng cho dự án.
3 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x230-10GT có tính năng EPSRing và AMF, tuy nhiên để sử dụng bạn cần phải mua thêm license ạ

P
Đạt Phan
đánh giá 5 sao
Báo giá AT-x230-10GT Allied Telesis giúp mình với
4 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GT đã được gửi cho bạn qua email, bạn vui lòng check mail nhé.

H
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x230-10GT có những loại license nào thế, shop cho mình xin thông tin được không
7 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-x230-10GT đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

M
My
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GT hỗ trợ bao nhiêu cổng quang?
19 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GT hỗ trợ 2 cổng quang tốc độ 100/1000X nhé bạn

M
Mạnh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GT có hỗ trợ POE không shop?
19 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GT không hỗ trợ POE nhé bạn

L
Loan
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GT giá nào em?
19 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GT  đã được gửi vào mail nhé bạn

C
Cường
đánh giá 5 sao
Switch AT-x230-10GT có giấy tờ CO CQ chính hãng ko bạn nhỉ, hàng xuất xứ như thế nào vậy bạn
22 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch AT-x230-10GT có giấy tờ CO CQ chính hãng nha anh, hàng xuất xứ Singapore/Indonexia/Taiwan tùy mã nha anh.

D
Định
đánh giá 5 sao
Switch AT-x230-10GT được bảo hành bao lâu vậy bạn
22 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch AT-x230-10GT được bảo hành 5 năm ạ.

L
Nam Long
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình switch AT-x230-10GT Allied Telesis L3 Switch with 8 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports với
22 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem báo giá chi tiết nhất ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.