CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x230-10GT Allied Telesis L3 Switch with 8 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GT giá tốt, Layer 3 Switch with 8 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports, thiết kế không quạt.

✓ Mã sản phẩm: AT-x230-10GT
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x230-10GT
x230-10GT Appliance
AT-x230-10GT L3 switch with 8 x 10/100/1000T PoE ports and 2 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230-10GT

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-RKMT-J05 Rack mount kit for x230-10GT
#AT-RKMT-J05

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-x230-10GT 8 Ports GE, 2 SFP Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Allied Telesis AT-x230-10GT 8 Ports GE, 2 SFP Uplink

Option Sử Dụng Cho AT-x230-10GT
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230-10GT ?

Có 67 bình luận:
C
Cường
Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver sẵn hàng ko shop
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver sẵn hàng giá tốt tại CNTTShop nha anh,

Q
Quỳnh
Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver được bảo hành bao lâu vậy shop
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver được bảo hành 1 năm ạ,

T
Thiện
Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver sẵn hàng k, tôi cần 5c
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver sẵn hàng giá tốt tại CNTTShop nha anh.

H
Hào
Gửi mình thông số kỹ thuật của AT-x230-10GT Allied Telesis L3 Switch with 8 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports nhé
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

M
Minh
AT-x230-10GT Allied Telesis L3 Switch with 8 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports được bảo hành bao lâu nhỉ
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-x230-10GT Allied Telesis L3 Switch with 8 x 10/100/1000T ports, 2 x 100/1000X SFP ports được bảo hành 5 năm ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370