AT-x230-18GP Switch Allied Telesis Layer 3, 16 Cổng PoE+, 2 Cổng SFP 1GE Uplink

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP L3 switch with 16 x 10/100/1000T PoE ports and 2 x 100/1000X SFP ports chính hãng tại Hà Nội, HCM, giao hàng toàn quốc.

Mã sản phẩm: AT-x230-18GP
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x230-18GP Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x230-18GP
AT-x230-18GP Appliance
AT-x230-18GP L3 switch with 16 x 10/100/1000T PoE ports and 2 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230-18GP

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-RKMT-J13 Rack mount kit for x230-18GP/18GT, x230L-17GT
#AT-RKMT-J13

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x230-18GP Layer 3, 16 Cổng PoE+, 2 Cổng SFP 1GE Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP tại CNTTShop

Option Sử Dụng Cho AT-x230-18GP
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230-18GP ?

Có 35 bình luận:
H
Hưng Hà
Bên mình có sẵn con switch AT-x230-18GP này không, em cần 10 chiếc, báo giá giúp em nhé
8 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Báo giá và thông tin đặt hàng switch AT-x230-18GP đã gửi vào mail, anh check mail để biết thông tin, hoặc liên hệ hotline để được hỗ trợ nhanh nhất ạ

L
Đàm Khánh Linh
Switch Allied Telesis AT-x230-18GP Layer 3, 16 Cổng PoE+, 2 Cổng SFP 1GE Uplink công suất POE là bao nhiêu hả shop, có cấp đủ POE cho wifi AT-TQ1402 không ạ
11 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x230-18GP Layer 3, 16 Cổng PoE+, 2 Cổng SFP 1GE Uplink công suất POE 247W, cấp đủ nguồn cho wifi  AT-TQ1402. Anh cần tìm hiểu thêm về wifi  AT-TQ1402 vui lòng tham khảo website https://cnttshop.vn/at-tq1402

D
Nguyen Tien Doan
có cần mua license EPSRing trên switch Allied Telesis AT-x230-18GP không ạ?
23 ngày
B
Hiếu BùiQuản trị viên

Tính năng EPSRing được hỗ trợ mặc định trên switch AT-x230-18GP, anh không cần mua thêm license anh nhé.

M
Triệu Kim Mai
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP có mấy cổng SFP vậy bạn
30 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP có 2 x 100/1000X SFP ports ạ.

T
Nguyễn Thành Tài
Switch Allied Telesis AT-x230-18GP có hỗ trợ POE không
30 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP hỗ trợ POE với tổng công suất lên tới 247W ạ.

L
Khiếu Linh
Băng thông chuyển mạch của Switch Allied Telesis AT-x230-18GP là bao nhiêu?
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP là 36Gbps ạ.

K
Tuấn Kiệt
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

C
Chiến
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-x230-18GP, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào anh, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với anh để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

L
Kim Lương
Cho mình hỏi Các tính năng layer 3 của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, Các tính năng layer 3 của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP là:

- IPv4 static routing and RIP

- DHCPv6 client

- SNMPv6, Telnetv6, SSHv6 và Syslogv6

L
Đoàn Đình Linh
Tốc độ chuyển mạch của Switch Allied Telesis AT-x230-18GP là bao nhiêu vậy ad?
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Tốc độ chuyển mạch thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-18GP là 26.8Mpps bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.