AT-x230-28GP Allied Telesis 24 x 10/100/1000T PoE ports, 4 x 100/1000X SFP ports

Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x230-28GP Layer 3 cung cấp 24 cổng 10/100/1000T PoE+ 520W, 4 Cổng 100/1000X SFP Uplink

Mã sản phẩm: AT-x230-28GP
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x230-28GP Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-x230-28GP
AT-x230-28GP Appliance
AT-x230-28GP L3 switch with 24 x 10/100/1000T PoE ports and 4 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230-28GP

List Price: Updating...

AT-x230-28GP-B51 L2+ switch with 24 x 10/100/1000T PoE ports and 4 x 100/1000X SFP ports, EU Power Cord. 1 year NCP support (Start date is shipment date from ATI - Grace period 90 days
#AT-x230-28GP-B51

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x230-28GP 28 Ports PoE+, 4 SFP Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x230-28GP

Option Sử Dụng Cho AT-x230-28GP
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-x230-28GP có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-x230-28GP CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-x230-28GP có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-x230-28GP cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-x230-28GP có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-x230-28GP chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230-28GP ?

Có 16 bình luận:
B
Bắc
đánh giá 5 sao
Module AT-SPLX10/I có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-x230-28GP không?, bên bạn sẵn hàng không vậy
4 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPLX10/I tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-x230-28GP, sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

N
Nam
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis 24 Port POE AT-x230-28GP dùng làm Switch Core được không
4 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 24 Port POE AT-x230-28GP hoạt động ở layer 3 dùng làm Switch Core được bạn nhé.

T
Tây
đánh giá 5 sao
thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GP có hỗ trợ POE không
4 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GP hỗ trợ POE lên đến 520W bạn nhé.

D
Đông
đánh giá 5 sao
Shop phân phối thiết bị allied telesis à, mã switch allied telesis AT-x230-28GP có đầy đủ CO CQ không ad
4 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, giá tốt trên toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch  switch allied telesis AT-x230-28GP có đầy đủ CO CQ ạ.

T
Thu
đánh giá 5 sao
Báo giá License AT-FL-x230-OF13-1YR cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 24 Port POE mã AT-x230-28G nhé
4 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá License AT-FL-x230-OF13-1YR cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 24 Port POE mã AT-x230-28G đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

H
Hạ
đánh giá 5 sao
Gửi mình datasheet của switch allied telesis 24 Port POE mã AT-x230-28GP nhé
4 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Gửi bạn datasheet của thiết bị chuyển mạch switch allied telesis 24 Port POE mã AT-x230-28GP ạ:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/allied-telesis/Allied-Telesis-x230-Series-Datasheet.pdf

X
Xuân
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x230-28GP Layer 3 cung cấp 24 cổng 10/100/1000T PoE+ 520W, 4 Cổng 100/1000X SFP Uplink chính sách bảo hành bên bạn thế nào
4 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x230-28GP Layer 3 cung cấp 24 cổng 10/100/1000T PoE+ 520W, 4 Cổng 100/1000X SFP Uplink bảo hành 5 năm tại CNTT Shop ạ.

C
Chung
đánh giá 5 sao
SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x230-28GP là bao nhiêu vậy shop
8 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x230-28GPlà 256MB ạ

N
Ninh
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-x230-28GP có tính năng EPSRing và AMF không, mình cần switch có tính năng này để dùng cho dự án.
10 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis  AT-x230-28GP có tính năng EPSRing và AMF, tuy nhiên để sử dụng bạn cần phải mua thêm license ạ

L
Hiếu Lê
đánh giá 5 sao
Báo giá 2 chiếc AT-x230-28GP giúp mình vào mail với
10 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Báo giá của 2 Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x230-28GP đã được gửi cho bạn qua email, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.