CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x230-28GP Allied Telesis 24 x 10/100/1000T PoE ports, 4 x 100/1000X SFP ports

Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x230-28GP Layer 3 cung cấp 24 cổng 10/100/1000T PoE+ 520W, 4 Cổng 100/1000X SFP Uplink

Mã sản phẩm: AT-x230-28GP
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x230-28GP Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x230-28GP
AT-x230-28GP Appliance
AT-x230-28GP L3 switch with 24 x 10/100/1000T PoE ports and 4 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230-28GP

List Price: Updating...

AT-x230-28GP-B51 L2+ switch with 24 x 10/100/1000T PoE ports and 4 x 100/1000X SFP ports, EU Power Cord. 1 year NCP support (Start date is shipment date from ATI - Grace period 90 days
#AT-x230-28GP-B51

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x230-28GP 28 Ports PoE+, 4 SFP Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x230-28GP

Option Sử Dụng Cho AT-x230-28GP
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230-28GP ?

Có 47 bình luận:
O
Vũ Oanh
Bên bạn phân phối Allied Telesis à, có cung cấp bộ giấy tờ nhập khẩu mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GP nếu mình mua mã này được không?
10 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, cung cấp được đầy đủ bộ giấy tờ nhập khẩu mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GP cho bạn theo yêu cầu ạ.

T
Tấn Tài
Mình đang lên ngân sách dự án cần mua số lượng lớn mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GP, thời gian đặt hàng bên bạn thế nào?
10 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh của CNTT Shop sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt hàng mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GP, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

T
Mai Thy
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GP dùng được đồng thời module 1G và module 10G không?
10 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GP dùng được module 1G, không dùng được module 10G ạ

D
Hoàng Thùy Duyên
Switch Allied Telesis AT-x230-28GP có sẵn nguồn chưa shop
10 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-28GP có sẵn nguồn đi kèm rồi ạ.

N
Thùy Như
Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x230-28GP Layer 3 có cấp nguồn cho camera không ad ơi
10 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x230-28GP Layer 3 hỗ trợ PoE lên đến 520W cấp nguồn cho camera được ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370