CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x230L-26GT Allied Telesis L3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink

Báo giá Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT Layer 3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink chính hãng tốt nhất, đầy đủ CO CQ tại Hà Nội, HCM, giao hàng toàn quốc.

✓ Mã sản phẩm: AT-x230L-26GT
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x230L-26GT
AT-x230L-26GT Appliance
AT-x230L-26GT L3 switch with 24 x 10/100/1000T ports and 2 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230L-26GT

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT

Option Sử Dụng Cho AT-x230L-26GT
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230L-26GT ?

Có 26 bình luận:
T
Đức Thái
Mã Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT-10 và AT-x230L-26GT-50 khác nhau chỗ nào bạn nhỉ
4 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis mã AT-x230L-26GT-10 và AT-x230L-26GT-50 khác nhau chân cắm nguồn ạ. Mã AT-x230L-26GT-10 là US power cord, mã AT-x230L-26GT-50 là EU power cord ạ.

M
Thanh Minh
Thiết bị chuyển mạch Switch AT-x230L-26GT Allied Telesis có hỗ trợ stack không shop
4 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch AT-x230L-26GT Allied Telesis không hỗ trợ stack ạ.

P
Tân Phúc
Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT Layer 3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink có chức năng chống loop STP không?
4 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT Layer 3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink có chức năng chống loop STP ạ.

B
Phú Bình
AT-x230L-26GT Allied Telesis L3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink có tính năng DHCP server không shop?
4 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x230L-26GT Allied Telesis L3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink có tính năng DHCP server ạ.

L
Kiều Loan
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
7 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370