AT-x230L-26GT Allied Telesis L3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink

Báo giá Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT Layer 3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink chính hãng tốt nhất, đầy đủ CO CQ tại Hà Nội, HCM, giao hàng toàn quốc.

Mã sản phẩm: AT-x230L-26GT
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x230L-26GT Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x230L-26GT
AT-x230L-26GT Appliance
AT-x230L-26GT L3 switch with 24 x 10/100/1000T ports and 2 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230L-26GT

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho AT-x230L-26GT
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230L-26GT ?

Có 22 bình luận:
L
Kiều Loan
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
25 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

B
Hoàng Lương Bá
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
25 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

H
Thái Học
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT có mấy cổng SFP vậy bạn
25 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT có 2 Cổng SFP Uplink ạ.

Y
Yến
Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT có hỗ trợ POE không
25 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT không hỗ trợ POE ạ. Nhân viên kinh doanh của CNTT Shop sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ tư vấn thiết bị phù hợp với yêu cầu, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

H
Hồng
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT bên shop có hỗ trợ cấu hình cho mình được không, mình muốn đặt mua 1 chiếc mà chưa rõ cấu hình
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Cnttshop phân phối khách hàng sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview bạn nhé.

L
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT bên bạn có đủ CO CQ không
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT bên bạn có đủ CO CQ bạn nhé.

D
Đặng Dũng
Báo giá mình 2 chiếc Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

G
Phan Hương Giang
Module AT-SPTX dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT bên bạn bảo hành bao lâu nhỉ?
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPTX dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

H
Hạnh
SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x230-26GT là bao nhiêu vậy shop
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x230-26GT là 512 MB ạ

M
Minh
Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT chạy được đồng thời module quang 1GE và 10GE không ad? cho mình xin mã module tương thích
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT có 2 cổng SFP 1GE tương thích module 1GE, không chạy được module 10GE. Bạn có thể tham khảo mã Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver.

Chi tiết liên hệ Ms Nga 0867 155 898 để được tư vấn hỗ trợ và báo giá tốt nhất.

Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.