AT-x230L-26GT Allied Telesis L3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink

Báo giá Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT Layer 3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink chính hãng tốt nhất, đầy đủ CO CQ tại Hà Nội, HCM, giao hàng toàn quốc.

Mã sản phẩm: AT-x230L-26GT
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x230L-26GT Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-x230L-26GT
AT-x230L-26GT Appliance
AT-x230L-26GT L3 switch with 24 x 10/100/1000T ports and 2 x 100/1000X SFP ports
#AT-x230L-26GT

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x230-QinQ VLAN double tagging (Q-in-Q) license
#AT-FL-x230-QinQ

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-1YR OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-x230-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-OF13-5YR OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-x230-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x230-UDLD UniDirectional Link Detection
#AT-FL-x230-UDLD

List Price: Updating...

AT-FL-x230-PTP PTP Transparent Mode (IEEE 1588v2) license
#AT-FL-x230-PTP

List Price: Updating...

Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT

Option Sử Dụng Cho AT-x230L-26GT
Module Quang SFP Allied Telesis

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x230L-26GT ?

Có 13 bình luận:
H
Hạnh
đánh giá 5 sao
SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x230-26GT là bao nhiêu vậy shop
1 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

SDRAM của Switch Allied Telesis AT-x230-26GT là 512 MB ạ

M
Minh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT chạy được đồng thời module quang 1GE và 10GE không ad? cho mình xin mã module tương thích
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT có 2 cổng SFP 1GE tương thích module 1GE, không chạy được module 10GE. Bạn có thể tham khảo mã Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver.

Chi tiết liên hệ Ms Nga 0867 155 898 để được tư vấn hỗ trợ và báo giá tốt nhất.

Trân trọng./.

S
Sang
đánh giá 5 sao
báo giá giúp mình license AT-FL-x230-OF13-1YR dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis mã AT-x230L-26GT
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá license AT-FL-x230-OF13-1YR dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

N
Nguyệt
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT có dùng làm Switch Core được không shop
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT hoạt động ở Layer 3 dùng làm Switch Core được bạn nhé.

L
Luân
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT có mấy cổng SFP vậy ad?
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Core Allied Telesis AT-x230L-26GT có 2 cổng SFP ạ.

H
Hiếu
đánh giá 5 sao
Cho mình hỏi thông số SWITCHING FABRIC của Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT Layer 3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thông số SWITCHING FABRIC của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT Layer 3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink là 52Gbps ạ.

B
Bằng
đánh giá 5 sao
Shop phân phối thiết bị Allied telesis à, cho mình xin datasheet của con switch 24 port AT-x230L-26GT nhé
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối thiết bị Allied Telesis chính hãng, giá tốt trên toàn quốc. Datasheet của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 24 port AT-x230L-26GT đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

C
Châu
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis 24 Port AT-x230L-26GT bên bạn bảo hành thế nào
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 24 Port AT-x230L-26GT bảo hành 5 năm tại CNTT Shop bạn nhé.

C
Cường
đánh giá 5 sao
Mã thiết bị chuyển mạch AT-x230L-26GT Allied Telesis L3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink có thông số FORWARDING RATE là bao nhiêu shop?
2 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

 Thiết bị chuyển mạch AT-x230L-26GT Allied Telesis L3 Switch 24 Cổng 10/100/1000T, 2 Cổng SFP Uplink có thông số FORWARDING RATE  là 38.7Mpps bạn nhé.

H
Hậu
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-x230L-26GT có tính năng EPSRing và AMF không, mình cần switch có tính năng này để dùng cho dự án.
3 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x230L-26GT có tính năng EPSRing và AMF, tuy nhiên để sử dụng bạn cần phải mua thêm license ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.