J9772ACM Aruba Central Managed 2530 48G PoE+ Switch

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9772ACM Central Managed 2530 with 48 Ports RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 fixed Gigabit Ethernet SFP Uplink.

Mã sản phẩm: J9772ACM
Tình trạng: Còn Hàng
J9772ACM Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba J9772ACM Central Managed 2530 48G PoE+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Aruba J9772ACM cung cấp kết nối lớp 2 an toàn, đáng tin cậy và hiệu quả về chi phí cho các doanh nghiệp, văn phòng chi nhánh và doanh nghiệp vừa và nhỏ với 48 cổng Gigabit PoE+ 370W.

J9772ACM Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9772ACM dễ dàng triển khai, sử dụng và quản lý bằng cách sử dụng Aruba AirWave hoặc Aruba Central. Aruba ClearPass cung cấp kiểm soát truy cập mạng (NAC) và hỗ trợ external captive portal.

Aruba J9772ACM Central Managed 2530 48G PoE+ Switch

Thông số kỹ thuật Switch Aruba J9772ACM

I/O ports and slots
  • 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only
  • 4 fixed Gigabit Ethernet SFP ports
Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics
Dimensions 17.44(w) x 13.00(d) x 1.75(h) in (44.3 x 32.26 x 4.45 cm) (1U height)
Weight 10.4 lb (4.72 kg)
Memory and processor
Processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 3 MB dynamically allocated
Memory 256 MB DDR3 DIMM
Performance
100 Mb Latency < 7.4µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.3 µs (LIFO 64-byte packets)
Throughput up to 77.3 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity 104 Gbps
MAC address table size 16000 entries
Environment
Operating temperature 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C), non-condensing
Non-operating/
Storage temperature
-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Non-operating/
Storage relative humidity
15% to 90% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic Power: 43.6 dB, Pressure: 33.6 dB
Electrical characteristics
Frequency 50/60 Hz
Maximum heat dissipation 236 BTU/hr (248.98 kJ/hr), (switch only: 236 BTU/hr; combined switch + max. PoE devices: 1624 BTU/hr)
Voltage 100 - 127 / 200 - 240 VAC, rated
Current 5.8/2.9 A
Maximum power rating 476 W
Idle power 40.1 W
PoE power 382 W
Safety and Emissions
Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A
Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB); IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB
Option Sử Dụng Cho J9772ACM
Aruba 2530 SFP Module

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba 2530 Central Managed SFP Module

Module quang Aruba J9054DCM Central Managed 100M SFP LC FX 2km 1310nm Multimode-MMF Transceiver

#J9054DCM

List Price:$290

Module quang Aruba J4858DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC SX 500m OM2 Multimode MMF Transceiver

#J4858DCM

List Price:$340

Xem thêm

★ Sản phẩm J9772ACM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm J9772ACM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán J9772ACM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm J9772ACM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua J9772ACM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật J9772ACM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9772ACM ?

Có 11 bình luận:
N
Hiếu Nguyễn
đánh giá 5 sao
Switch Aruba J9772ACM bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
3 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch Aruba J9772ACM bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

T
Thiên
đánh giá 5 sao
J9772ACM Aruba Central Managed 2530 48G PoE+ Switch bao gồm những phụ kiện gì vậy shop?
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Phụ kiện thiết bị định tuyến Aruba J9772ACM gồm nguồn C13, tai rack và tài liệu kèm theo nhé bạn.

S
Sương
đánh giá 5 sao
Shop cho mình xin thông số kỹ thuật của thiết bị mạng J9772ACM qua mail
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi thông số kỹ thuât switch Aruba J9772ACM qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

D
Duyên
đánh giá 5 sao
Tư vấn giúp m con module Mutilmode dùng cho Aruba J9772ACM ,thanks shop
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chị có thể lựa chọn các mã module quang Multimode sử dụng cho Aruba J9772ACM:

J4858D Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver
J9054D Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
J4858DCM Module quang Aruba J4858DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC SX 500m OM2 Multimode MMF Transceiver
J9054DCM Module quang Aruba J9054DCM Central Managed 100M SFP LC FX 2km 1310nm Multimode-MMF Transceiver
G
Giang
đánh giá 5 sao
Sản phẩm bên bạn rất tốt, từ tư vấn, bảo hành, đến hỗ trợ kỹ thuật
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

rất cảm ơn bạn đã dùng sản phẩm và dịch vụ bên mình, hy vọng được tiếp tục hợp tác với bên bạn

H
Hiên
đánh giá 5 sao
Aruba J9772ACM có bao nhiêu công quảng vậy shop
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9772ACM cung cấp 4 cổng quang 1GE anh/chị nhé.

J
Jenni
đánh giá 5 sao
Aruba J9772ACM Central Managed 2530 48G PoE+ Switch có cấp nguồn cho camera và wifi được không vậy shop
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Aruba J9772ACM cung cấp 48 cổng PoE+ có thể sử dụng để cấp nguồn cho camera và wifi anh/chị nhé.

K
Khang
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Aruba J9772ACM được bảo hành tại Cnttsop trong thời gian bao lâu vậy, tư vấn giúp mình
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9772ACM được bảo hành chính hãng 1 năm anh nhé. 

L
Liên
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Aruba J9772ACM có thể quản lý hoặc sử dụng trên giao diện nào vậy shop
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Aruba J9772ACM có thể quản lý và cấu hình thông qua các loại giao diện như: IMC - Intelligent Management Center, CLI, Web browser, Console chị nhé.

X
Xuân
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Aruba J9772ACM Central Managed 2530, Central Managed có gì đặc biệt hơn các mã còn lại của dòng 2530 vậy shop
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9772ACM được tích hợp sẵn giấy phép, được sử dụng trong mạng SD-WAN nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.