J9773ACM Aruba Central Managed 2530 24G PoE+ Switch

Thiết bi mạng Switch Aruba J9773ACM Central Managed 2530 24 Ports RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ 195W, 4 fixed SFP Uplink

Mã sản phẩm: J9773ACM
Tình trạng: Còn Hàng
J9773ACM Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba J9773ACM Central Managed 2530 24G PoE+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Aruba J9773ACM cung cấp 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ 195W ports, 4 fixed Gigabit Ethernet SFP ports cho các kết nối trong doanh nghiệp vừa và nhỏ.

J9773ACM Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9773ACM dễ dàng triển khai, sử dụng và quản lý bằng cách sử dụng Aruba AirWave hoặc Aruba Central. Aruba ClearPass cung cấp kiểm soát truy cập mạng (NAC) và hỗ trợ external captive portal.

Aruba J9773ACM Central Managed 2530 24G PoE+ Switch

Thông số kỹ thuật Switch Aruba J9773ACM

I/O ports and slots
  • 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only
  • 4 fixed Gigabit Ethernet SFP portss)
Additional ports and slots 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port
Physical characteristics
Dimensions 17.44(w) x 13.00(d) x 1.75(h) in (44.3 x 33.02 x 4.45 cm) (1U height)
Weight 8.7 lb (3.95 kg)
Memory and processor
Processor ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash; Packet buffer size: 1.5 MB dynamically allocated
Memory 256 MB DDR3 DIMM
Performance
100 Mb Latency < 7.4µs (LIFO 64-byte packets)
1000 Mb Latency < 2.3 µs (LIFO 64-byte packets)
Throughput up to 41.6 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity 56 Gbps
MAC address table size 16000 entries
Environment
Operating temperature 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C), non-condensing
Non-operating/
Storage temperature
-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Non-operating/
Storage relative humidity
15% to 90% @ 149°F (65°C), noncondensing
Altitude up to 10,000 ft (3 km)
Acoustic Power: 43.9 dB, Pressure: 39.6 dB
Electrical characteristics
Frequency 50/60 Hz
Maximum heat dissipation 135 BTU/hr (142.42 kJ/hr), (switch only: 135 BTU/hr; combined switch + max. PoE devices: 843 BTU/hr)
Voltage 100 - 127 / 200 - 240 VAC, rated
Current 3.2/1.6 A
Maximum power rating 247 W
Idle power 25.2 W
PoE power 195 W
Safety and Emissions
Safety UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; EN 60825; IEC 60950-1; EN 60950-1
Emissions FCC Class A; EN 55022/CISPR-22 Class A; VCCI Class A
Management

IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; configuration menu; out-of-band management (serial RS-232C or Micro USB);

IEEE 802.3 Ethernet MIB; Repeater MIB; Ethernet Interface MIB

Option Sử Dụng Cho J9773ACM
Aruba 2530 SFP Module

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba 2530 Central Managed SFP Module

Module quang Aruba J9054DCM Central Managed 100M SFP LC FX 2km 1310nm Multimode-MMF Transceiver

#J9054DCM

List Price:$290

Module quang Aruba J4858DCM Central Managed 1 Gbps SFP LC SX 500m OM2 Multimode MMF Transceiver

#J4858DCM

List Price:$340

Xem thêm

★ Sản phẩm J9773ACM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm J9773ACM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán J9773ACM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm J9773ACM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua J9773ACM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật J9773ACM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9773ACM ?

Có 7 bình luận:
H
Nam Hoàng
đánh giá 5 sao

Báo giá cho mình 1 chiếc Switch Aruba J9773ACM vào mail namhoangit**@gmail.com

5 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của  1 chiếc Switch Aruba J9773ACM đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

U
Uyên
đánh giá 5 sao
Mình đã mua làm dự án Thiết bi mạng Switch Aruba J9773ACM Central Managed 2530 số lượng 3 cái, giá cả tốt, support tận nơi.
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Cnttshop xin cảm ơn ban đã luôn ủng hộ và tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng Switch Aruba J9773ACM ah.

C
Chiến
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình sản phẩm Thiết bị chuyển mạch Aruba J9773ACM qua mail nhé shop
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã báo giá  Thiết bị chuyển mạch Aruba J9773ACM qua mail  bạn check ibox nhé

C
Chương
đánh giá 5 sao
Aruba J9773ACM Central Managed 2530 24G PoE+ Switch có thể quản lý trên giao diện nào vậy shop
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba J9773ACM có thể quản lý và cấu hình thông qua các loại giao diện như: IMC - Intelligent Management Center, CLI, Web browser, Console bạn nhé.

C
Cường
đánh giá 5 sao
J9773ACM Aruba Central Managed 2530 24G PoE+ Switch được bảo hành trong thời gian bao lâu vậy shop
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch J9773ACM Aruba Central Managed 2530 được bảo hành 2 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

C
Chiến
đánh giá 5 sao
Switch Aruba J9773ACM cung cấp bao nhiêu cổng quang vậy cnttshop, tư vấn giúp mình
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Aruba J9773ACM Central Managed 2530 24 Ports cung cấp 4 cổng SFP 1G bạn nhé.

C
Chinh
đánh giá 5 sao
Shop cho mình xin thông số kỹ thuật của thiết bị mạng J9773ACM qua mail
5 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số kỹ thuật Datasheet của Switch Aruba J9773ACM đã gửi qua mail, bạn check ibox.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.