JL725A Aruba 6200F 24G Class4 PoE 4SFP+ 370W Switch

Phân phối thiết bị mạng Aruba JL725A 6200F 24 Ports GE Class 4 PoE+ 370W, 4 Ports quang SFP+ Switch chính hãng, Liên hệ nhận báo giá tốt nhất.

Mã sản phẩm: JL725A
Tình trạng: Còn Hàng
JL725A Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

JL725A Aruba 6200F 24G Class4 PoE 4SFP+ 370W Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL725A là một dòng thiết bị chuyển mạch Stackable thế hệ tiếp theo lý tưởng cho các văn phòng chi nhánh doanh nghiệp, Campus và mạng SMB. Được thiết kế để mang lại hiệu quả hoạt động cao với phân tích và tự động hóa tích hợp, các Switch Aruba JL725A cung cấp giải pháp lớp truy cập cấp doanh nghiệp đơn giản và an toàn.

Aruba JL725A Datasheet

Aruba Dynamic Segmentation mở rộng khả năng chính sách không dây dựa trên nền tảng của các thiết bị chuyển mạch có dây. Điều này có nghĩa là cùng một chính sách bảo mật, trải nghiệm người dùng và quản lý CNTT được đơn giản hóa trên toàn mạng. Bất kể người dùng và thiết bị IoT kết nối như thế nào, các chính sách nhất quán được thi hành trên các mạng có dây và không dây, giữ an toàn và tách biệt lưu lượng.

JL725A Aruba 6200F 24G Class4 PoE 4SFP+ 370W Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL725A

Aruba 6200F 24G Class4 PoE 4SFP+ 370W Switch (JL725A)
I/O ports - 24x 10/100/1000BASE-T Class 4 PoE ports, supporting up to 30W per port
- 4x 1/10G SFP ports 
- Supports PoE standards IEEE 802.3af, 802.3at
Additional ports and slots - 1x USB-C console port
- 1x OOBM port
- 1x USB Type-A host port
- 1x Bluetooth dongle to be used with Aruba CX Mobile App
Power supplies - Fixed power supply (500W)
- Up to 370W of Class 4 PoE power
Fans Fixed fans
Physical characteristics
Dimensions 17.4(w) x 12.9(d) x 1.73(h) in 44.2 x 32.7 x 4.39 cm
Weight 10.80 lbs (4.90 kg)
Hardware
CPU Quad Core ARM Cortex™ A72 @ 1.8 GHz
Memory 8 GB DDR4
Flash 16 GB eMMC
Packet buffer 8 MB packet buffer memory
Performance
Switching capacity 128 Gbps
Throughput capacity Up to 95.2 Mpps
Average latency (LIFO-64-bytes packets) - 1 Gbps: 2.28 μSec
- 10 Gbps: 1.46 μSec
Stack size 8 members
Environment
Operating temperature - 32°F to 113°F (0°C to 45°C) up to 5,000 ft
- Derate -1°C for every 1,000 ft from 5,000 to 10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Non-operating temperature -40°F to 158°F (-40°C to 70°C) up to 15,000 ft
Non-operating relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Max non-operating altitude 15,000 feet (4.6 km) max
Acoustics - Sound power, LWAd = 5.0 Bel
- Sound pressure, LpAm (bystander) = 32.8 dB
Primary airflow Front and side-to-back
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-120V/200-240V
Current 7.5A/3.5A
80plus.org certification 80 PLUS Silver
Power consumption (230 VAC) - Hibernation (0 rpm fan): 9W
- Idle: 54W
- 100% traffic rate: 65W
Safety - EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011 + A2:2013
- EN 62368-1:2014 +A11:2017
- UL 60950-1 2nd Ed
- CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1-07
- IEC 60950-1:2005 w/all known National Deviations
- IEC 62368-1:2014 2nd Ed
- CNS-14336-1
Emissions - EN 55032:2015 +AC:2016, Class A
- EN 55024:2010
- EN 55035:2017
- EN 61000-3-2:2014
- EN 61000-3-3:2013
- FCC 47 CFR part 15B, Class A
- ICES-003 Class A
- VCCI Class A
- CISPR 32 Ed 2.0: 2015 + COR1:2016, Class A
- CISPR 24:2010
- CISPR 35:2016
Option Sử Dụng Cho JL725A
Module quang SFP Transceivers sử dụng cho Aruba CX 6200F

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang SFP+ Transceivers sử dụng cho Aruba CX 6200F

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL725A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.