CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0968 559 435

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC 40km SMF Transceiver

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
✓ Mã sản phẩm: J9153D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang  Aruba J9153D 10GBase-SX SFP LC Duplex 40Km  1550nm SMF Singe Mode Transceiver

  • Aruba Part Number         : 1990-3657
  • Aruba Product Number   : J9153D
  • Tình trạng hàng hóa       : Mới, Nguyên hộp

Module quang Aruba J9153D  là module quang cho môi trường truyền dẫn Singe Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40Km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Singe Mode do vậy để đảm bảo SFP J9153D  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singe Mode 

Nếu Module transceiver J9153D  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J9153D   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 5000 IP Camera HD (720p), hoặc là 2500 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang  Aruba J4858D

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J9153D :

Mode

Singe-mode Fiber (SMF)

Model

J9153D

Data-rate

10000BASE-SX

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

1550nm

Max Cable Distance

40Km

Max Data Rate

10000Mbps

Cable Type

SMF

 Module quang J9153D dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2930F Switch Series

JL253A Aruba 2930F 24G 4SFP+ Switch

JL254A Aruba 2930F 48G 4SFP+ Switch

JL255A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL256A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP+ Switch

JL258A Aruba 2930F 8G PoE+ 2SFP+ Switch

JL259A Aruba 2930F 24G 4SFP Switch

JL260A Aruba 2930F 48G 4SFP Switch

JL261A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP Switch

JL262A Aruba 2930F 48G PoE+ 4SFP Switch

Aruba 2540 Switch Series

 

JL354A Aruba 2540 24G 4SFP+ Switch

JL355A Aruba 2540 48G 4SFP+ Switch

JL356A Aruba 2540 24G PoE+ 4SFP+ Switch

JL357A Aruba 2540 48G PoE+ 4SFP+ Switch

Aruba 2930M Switch Series

 -

Aruba 3810 Switch Series

 -

Aruba 5400R zl2 Switch Series

 

J9821A Aruba 5406R zl2 Switch

J9822A Aruba 5412R zl2 Switch

J9823A HP 5406R-44G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9825A HP 5412R-92G-PoE+/2SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

J9824A HP 5406R-44G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9826A HP 5412R-92G-PoE+/4SFP (No PSU) v2 zl2 Switch

J9868A HP 5406R-8XGT/8SFP+ (No PSU) v2 zl2 Switch

JL001A Aruba 5412R 92GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL002A Aruba 5406R 8-port 1/2.5/5/10GBASE-T PoE+ / 8-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL003A Aruba 5406R 44GT PoE+ and 4-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

JL095A Aruba 5406R 16-port SFP+ (No PSU) v3 zl2 Switch

Aruba 8320 Switch Series

 -

Aruba 8400 Switch Series

 -

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J9153D ?

Có 31 bình luận:
T
Ðoan Trang
Cần mua module quang Aruba J9153D cho dự án, gửi mình xin báo giá tốt nhé
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Aruba J9153D đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Diệu Hoa
Module quang Aruba J9153D là module multi-mode hay single-mode thế ạ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba J9153D là module single-mode nhé.

T
Cẩm Tú
Bước sóng của module quang Aruba J9153D là bao nhiêu thế?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang Aruba J9153D là 1550nm

H
Bích Huệ
Module quang Aruba J9153D sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba J9153D sử dụng đầu kết nối LC nhé

T
Ánh Thơ
Thời gian bảo hành của module quang Aruba J9153D là bao lâu nhỉ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang Aruba J9153D là 12 tháng nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370