JL726A Aruba 6200F 48G 4SFP+ Switch

Phân phối Switch Aruba JL726A 6200F 48 Ports GE 10/100/1000, 4 Ports quang SFP+ 10 GE chính hãng, đầy đủ giấy tờ, giao hàng toàn quốc.

Mã sản phẩm: JL726A
Tình trạng: Còn Hàng
JL726A Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JL726A Aruba 6200F 48G 4SFP+ Switch

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL726A sử dụng OS AOS-CX, một hệ điều hành hiện đại, dựa trên cơ sở dữ liệu, tự động hóa và đơn giản hóa nhiều tác vụ mạng quan trọng và phức tạp. Cơ sở dữ liệu được tích hợp với thời gian cho phép khách hàng và nhà phát triển sử dụng các tập lệnh phần mềm để khắc phục sự cố, cũng như phân tích các xu hướng trong quá khứ. Điều này giúp dự đoán và tránh các vấn đề trong tương lai do các tắc nghẽn về quy mô, bảo mật và hiệu suất. Dễ dàng truy cập vào tất cả các thông tin trạng thái mạng cho phép khả năng hiển thị và phân tích độc đáo.

Aruba JL726A Datasheet

Switch Aruba JL726A sử dụng kiến trúc Aruba Gen7 ASIC mạnh mẽ mang đến hiệu suất đáng tin cậy và hỗ trợ tính năng cấp doanh nghiệp với khả năng lập trình linh hoạt cho các ứng dụng. Aruba JL726A được thiết kế để triển khai đơn giản bằng cách sử dụng Ứng dụng di động của Aruba CX trực quan giúp tăng tốc độ cài đặt, cấu hình và stack lên tới 8 switch.

JL726A Aruba 6200F 48G 4SFP+ Switch

Thông số kỹ thuật Aruba JL726A

Aruba 6200F 48G 4SFP+ Switch (JL726A)
I/O ports - 48x ports 10/100/1000BASE-T ports
- 4x 1/10G SFP ports 
Additional ports and slots - 1x USB-C console port
- 1x OOBM port
- 1x USB Type-A host port
- 1x Bluetooth dongle to be used with Aruba CX Mobile App
Power supplies Fixed power supply (200W)
Fans Fixed fans
Physical characteristics
Dimensions 17.4(w) x 12.9(d) x 1.73(h) in 44.2 x 32.7 x 4.39 cm
Weight 9.61 lbs (4.36 kg)
Hardware
CPU Quad Core ARM Cortex™ A72 @ 1.8 GHz
Memory 8 GB DDR4
Flash 16 GB eMMC
Packet buffer 8 MB packet buffer memory
Performance
Switching capacity 176 Gbps
Throughput capacity Up to 130.9 Mpps
Average latency (LIFO-64-bytes packets) - 1 Gbps: 2.28 μSec
- 10 Gbps: 1.46 μSec
Stack size 8 members
Max. stacking distance Up to 10 kms with long range transceivers
Environment
Operating temperature - 32°F to 113°F (0°C to 45°C) up to 5,000 ft
- Derate -1°C for every 1,000 ft from 5,000 to 10,000 ft
Operating relative humidity 15% to 95% @ 104°F (40°C) non-condensing
Non-operating temperature -40°F to 158°F (-40°C to 70°C) up to 15,000 ft
Non-operating relative humidity 15% to 90% @ 149°F (65°C) non-condensing
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Max non-operating altitude 15,000 feet (4.6 km) max
Acoustics - Sound power, LWAd = 4.9 Bel
- Sound pressure, LpAm (bystander) = 33.0 dB
Primary airflow Front and side-to-back
Electrical characteristics
Frequency 50Hz/60Hz
AC voltage 100-120V/200-240V
Current 2.5A/1.4A
80plus.org certification 80 PLUS Silver
Power consumption (230 VAC) - Hibernation (0 rpm fan): 7W
- Idle: 55W
- 100% traffic rate: 68W
Option Sử Dụng Cho JL726A
Module quang SFP Transceivers sử dụng cho Aruba CX 6200F

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang SFP+ Transceivers sử dụng cho Aruba CX 6200F

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL726A ?

Có 1 bình luận:
N
Nguyên
Báo giá cho mình 1 chiếc Switch Aruba JL726A vào mail: hoangnguyenfp***@gmail.com
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 1 chiếc Switch Aruba JL726A  đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.