CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-8000S/16 Allied Telesis 16-port standalone 10/100TX Layer 2 switch.

Bộ chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/16 16-port standalone 10/100TX Layer 2 switch, 1 active SFP bay (unpopulated), 1 standby 10/100/1000T port (RJ-45)

✓ Mã sản phẩm: AT-8000S/16
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-8000S/16
Các mã đặt hàng cho AT-8000S/16
AT-8000S/16-10 16-port standalone 10/100TX Layer 2 switch with 1 active SFP bay (unpopulated) and 1 standby 10/100/1000T port, US power cord
#AT-8000S/16-10

List Price: Updating...

AT-8000S/16-20 16-port standalone 10/100TX Layer 2 switch with 1 active SFP bay (unpopulated) and 1 standby 10/100/1000T port, no power cord
#AT-8000S/16-20

List Price: Updating...

AT-8000S/16-30 16-port standalone 10/100TX Layer 2 switch with 1 active SFP bay (unpopulated) and 1 standby 10/100/1000T port, UK power cord
#AT-8000S/16-30

List Price: Updating...

AT-8000S/16-40 16-port standalone 10/100TX Layer 2 switch with 1 active SFP bay (unpopulated) and 1 standby 10/100/1000T port, Australian power cord
#AT-8000S/16-40

List Price: Updating...

AT-8000S/16-50 16-port standalone 10/100TX Layer 2 switch with 1 active SFP bay (unpopulated) and 1 standby 10/100/1000T port, European power cord
#AT-8000S/16-50

List Price: Updating...

Bộ chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/16.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Thiết bị chuyển mạch AT-8000S/16 cung cấp hiệu suất tốc độ đường truyền mạnh mẽ và khả năng xếp chồng phù hợp với các văn phòng chi nhánh hoặc các văn phòng lớn có nhu cầu điều khiển thiết bị từ xa. Switch AT-8000S/16 có 16 cổng 10/100TX với 1 cổng uplink SFP và 1 cổng 10/100/1000 RJ45.

View Datasheet 8000S series

Khả năng Chất lượng Dịch vụ (QoS) hiện đại của sản phẩm đảm bảo cung cấp các dịch vụ đáng tin cậy, nhưng vẫn kiểm soát hiệu quả lưu lượng mạng. AT-8000S/16 cũng hỗ trợ quản trị bằng giao diện CLI và giao diện WEB trực quan và thân thiện với người dùng.

Bộ chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/16

Thông số kỹ thuật

Physical Specifications
Width 330 mm (13 in)
Depth 230 mm (9.1 in)
Height 43 mm (1.7 in)
Mounting 19 in Rack-mount
Weight 1.95 kg (4.29 lb)
Performance
Throughput 3.87Mbpps
Switching Capacity 5.2Gbps
MTBF 447,901 hours
Latency
10Mbit 85.71 µsec 
100Mbit 17.30 µsec
Status Indicators
RAM 64MB
Flash memory 16MB
CPU 400Mhz
VLAN 4096
MAC address 8000
Packet buffer memory 1Mbit
Redundancy Standards - IEEE 802.1D Spanning-Tree Protocol
- IEEE 802.1W Rapid Spanning-Tree
- IEEE 802.1s Multiple Spanning-Tree BPDU guard1
- IEEE 802.3adLACP link aggregation (with up to eight members per group and up to eight groups per device)
- Static port trunk
Quality of Services (QoS) - QoS in Layer 2 (IEEE 802.1p compliant Class of Service)
- Traffic prioritization using IEEE 802.1p, ToS, DSCP fields
- Map IEEE 802.1p priorities to CoS queues to prioritize traffic at egress
- Strict Scheduling and Weighted Round Robin
VLANs - IEEE 802.1Q VLAN tagging
- Up to 256 VLANs
- Port-based VLANs
- MAC-based VLANs
- Private VLANs
- GARP VLAN Registration Protocol (GVRP)
Multicast Standards - RFC 1112: IGMP snooping (ver. 1)
- RFC 2236: IGMP snooping (ver. 2)
- RFC 3376: IGMP snooping (ver. 3)
- RFC 3376 IGMP querier
IPv6 - QoS
- ACL
- Host
- RFC 2461 IPv6 neighbor discovery
- RFC 2463 ICMPv6: Internet Control Message Protocol version 6
- RFC 1981 Path MTU discovery Dual-stack IPv4/IPv6 protocol
- Tunnelling over IPv4
- Network management
- Applications: WEB/SSL Telnet server/SSH, AAA/Radius, Management ACLs, SNTP, PING, TFTP/Copy, Syslog
Management and Monitoring WEB, CLI, Serial
Power Characteristics
Voltage input 100-240V AC
Voltage output 12vDC
Current 1.5A
Power consumption 26.5W
Power supply efficiency 78.46%
Heat dissipation 184.41 BTU/hour
Clock frequency 166MHz
Acoustic noise 14.9dB
Environmental Specifications 
Operating temp 0°C to 40°C (32°F to 104°F)
Storage temp -25°C to 70°C (-13°F to 158°F)
Relative humidity 10% to 90% non-condensing
Storage humidity  5% to 95% non-condensing 
Operating altitude Max 3,000m (9,843ft)
Option Sử Dụng Cho AT-8000S/16
Module quang sử dụng cho switch Allied Telesis 8000S series.

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-8000S/16 ?

Có 19 bình luận:
L
Hiền Lê
Chào shop! Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-8000S/16 bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
8 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch Allied Telesis AT-8000S/16 bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

H
Hậu
Thông số kỹ thuật cho thiết bị chuyển mạch AT-8000S/16 như thế nào bạn nhỉ
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh check mail giúp em nha, thông số kỹ thuật đã gửi qua mail cho a rồi ạ.

T
Tuấn
Chào bác, cho mình xin số kĩ thuật với, mình đang ko biết cấu hình cho thiết bị Allied Telesis AT-8000S/16, cần sự trợ giúp
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh check mail giúp em nha, thông số kỹ thuật đã gửi qua mail cho a rồi ạ.

P
Phượng
Mình đang cần hàng luôn trong tối nay để sáng sớm mai giao hàng cho khách, liên hệ đặt hàng qua số này đc b
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Em đã liên hệ để xác nhận đơn hàng cho anh rồi ạ, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

T
Thắng
Sự tiêu thụ năng lượng của thiết bị AT-8000S/16 là bao nhiêu vậy bạn
9 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Sự tiêu thụ năng lượng của thiết bị AT-8000S/16 là 26.5W ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370