CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-8000S/24 Allied Telesis 24-port stackable 10/100TX Layer 2 switch.

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/24 24-port stackable 10/100TX Layer 2 switch with 2 active SFP bays (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T ports (RJ-45).

✓ Mã sản phẩm: AT-8000S/24
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-8000S/24
Các mã đặt hàng cho AT-8000S/24
AT-8000S/24-10 24-port standalone 10/100TX Layer 2 switch with 2 active SFP bay (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T port, US power cord
#AT-8000S/24-10

List Price: Updating...

AT-8000S/24-20 24-port standalone 10/100TX Layer 2 switch with 2 active SFP bay (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T port, no power cord
#AT-8000S/24-20

List Price: Updating...

AT-8000S/24-30 24-port standalone 10/100TX Layer 2 switch with 2 active SFP bay (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T port, UK power cord
#AT-8000S/24-30

List Price: Updating...

AT-8000S/24-40 24-port standalone 10/100TX Layer 2 switch with 2 active SFP bay (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T port, Australian power cord
#AT-8000S/24-40

List Price: Updating...

AT-8000S/24-50 24-port standalone 10/100TX Layer 2 switch with 2 active SFP bay (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T port, European power cord
#AT-8000S/24-50

List Price: Updating...

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/24.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/24 hỗ trợ quản trị và cấu hình bằng giao diện CLI tiêu chuẩn và giao diện web trực quan, thân thiện. Các tính năng nâng cao của AT-8000S phù hợp với nhiều quản trị viên hệ thống, giảm đáng kể thời gian học và giảm thiểu chi phí triển khai.

View Datasheet 8000S series

Switch AT-8000S/24 hỗ trợ giao thức như xác thực dựa trên cổng IEEE 802.1x đảm bảo rằng chỉ những người dùng được xác định mới có thể kết nối với mạng. Những người dùng không xác định sử dụng kết nối vật lý có thể bị cô lập với một phần mạng nội bộ, cung cấp cho khách những lợi ích như truy cập Internet trong khi vẫn đảm bảo tính toàn vẹn của dữ liệu mạng nội bộ.

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/24.

Thông số kỹ thuật

Physical Specifications
Width 440 mm (17.3 in)
Depth 257 mm (10.1 in)
Height 43 mm (1.7 in)
Mounting 19 in Rack-mount
Weight 3.15 kg (6.94 lb)
Performance
Throughput 9.52Mbpps
Switching Capacity 12.8Gbps
MTBF 233,997 hours in standalone operation
221,210 hours in stacked operation
Latency
10Mbit 85.39 µsec
100Mbit 17.49 µsec
1000Mbit 2.72 µsec
Status Indicators
RAM 64MB
Flash memory 16MB
CPU 400Mhz
VLAN 4096
MAC address 8000
Packet buffer memory 1Mbit
Redundancy Standards - IEEE 802.1D Spanning-Tree Protocol
- IEEE 802.1W Rapid Spanning-Tree
- IEEE 802.1s Multiple Spanning-Tree BPDU guard1
- IEEE 802.3adLACP link aggregation (with up to eight members per group and up to eight groups per device)
- Static port trunk
Quality of Services (QoS) - QoS in Layer 2 (IEEE 802.1p compliant Class of Service)
- Traffic prioritization using IEEE 802.1p, ToS, DSCP fields
- Map IEEE 802.1p priorities to CoS queues to prioritize traffic at egress
- Strict Scheduling and Weighted Round Robin
VLANs - IEEE 802.1Q VLAN tagging
- Up to 256 VLANs
- Port-based VLANs
- MAC-based VLANs
- Private VLANs
- GARP VLAN Registration Protocol (GVRP)
Multicast Standards - RFC 1112: IGMP snooping (ver. 1)
- RFC 2236: IGMP snooping (ver. 2)
- RFC 3376: IGMP snooping (ver. 3)
- RFC 3376 IGMP querier
IPv6 - QoS
- ACL
- Host
- RFC 2461 IPv6 neighbor discovery
- RFC 2463 ICMPv6: Internet Control Message Protocol version 6
- RFC 1981 Path MTU discovery Dual-stack IPv4/IPv6 protocol
- Tunnelling over IPv4
- Network management
- Applications: WEB/SSL Telnet server/SSH, AAA/Radius, Management ACLs, SNTP, PING, TFTP/Copy, Syslog
Management and Monitoring WEB, CLI, Serial
Power Characteristics
Voltage input 100-240V AC
Voltage output 12vDC
Current 1.5A
Power consumption 26.5W
Power supply efficiency 78.46%
Heat dissipation 184.41 BTU/hour
Clock frequency 166MHz
Acoustic noise 14.9dB
Environmental Specifications 
Operating temp 0°C to 40°C (32°F to 104°F)
Storage temp -25°C to 70°C (-13°F to 158°F)
Relative humidity 10% to 90% non-condensing
Storage humidity  5% to 95% non-condensing 
Operating altitude Max 3,000m (9,843ft)
Option Sử Dụng Cho AT-8000S/24
Module quang sử dụng cho switch Allied Telesis 8000S series.

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-8000S/24 ?

Có 11 bình luận:
N
Nguyễn Như
Chào shop! Mã switch allied telesis AT-8000S/24 có đầy đủ CO CQ không? Báo giá cho mình 1 chiếc AT-8000S/24 vào mail nhé
8 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop .Mã switch allied telesis AT-8000S/24 có đầy đủ CO CQ bạn nhé. Báo giá của Switch Allied Telesis AT-8000S/24 đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Bùi Như Nam
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-8000S/24 dùng được các mã module nào vậy shop
9 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-8000S/24 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

T
Đinh Quốc Thái
Shop phân phối thiết bị allied telesis à, mã switch allied telesis AT-8000S/24 có đầy đủ CO CQ không ad
9 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, giá tốt trên toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis  AT-8000S/24 có đầy đủ CO CQ  ạ.

K
Hoàng Trung Kiên
Module AT-SPSX có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-8000S/24 không?, bên bạn sẵn hàng không vậy
9 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPSX hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-8000S/24, sẵn hàng tại CNTT Shop bạn nhé.

T
Khúc Minh Trí
Gửi mình datasheet của switch allied telesis AT-8000S/24 nhé
9 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Datasheet của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-8000S/24 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370