AT-8000S/24POE Allied Telesis 24-port stackable 10/100TX PoE Layer 2 switch.

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/24POE 24-port stackable 10/100TX PoE Layer 2 switch with 2 active SFP bays (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T ports (RJ-45).

Mã sản phẩm: AT-8000S/24POE
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-8000S/24POE
Các mã đặt hàng cho AT-8000S/24POE
AT-8000S/24POE-10 24-port standalone 10/100TX POE Layer 2 switch with 2 active SFP bay (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T port, US power cord
#AT-8000S/24POE-10

List Price: Updating...

AT-8000S/24POE-20 24-port standalone 10/100TX POE Layer 2 switch with 2 active SFP bay (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T port, no power cord
#AT-8000S/24POE-20

List Price: Updating...

AT-8000S/24POE-30 24-port standalone 10/100TX POE Layer 2 switch with 2 active SFP bay (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T port, UK power cord
#AT-8000S/24POE-30

List Price: Updating...

AT-8000S/24POE-40 24-port standalone 10/100TX POE Layer 2 switch with 2 active SFP bay (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T port, Australian power cord
#AT-8000S/24POE-40

List Price: Updating...

AT-8000S/24POE-50 24-port standalone 10/100TX POE Layer 2 switch with 2 active SFP bay (unpopulated) and 2 standby 10/100/1000T port, European power cord
#AT-8000S/24POE-50

List Price: Updating...

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/24POE.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/24POE hỗ trợ 24 cổng 10/100TX PoE cùng với đó là 2 cổng uplink SFP và 2 cổng RJ45 10/100/1000. Switch  AT-8000S/24POE hỗ trợ đầy đủ các tính năng layer 2 cùng với đó là giao diện quản trị bằng CLI và WEB thân thiện với người dùng.

View Datasheet 8000S series

AT-800S/24POE cung cấp hiệu suất chuyển mạch và tốc độ truyền dữ liệu mạnh mẽ với khả năng xếp chồng, phù hợp với các văn phòng chi nhánh hoặc các văn phòng lớn hơn, nơi cần quản trị các thiết bị từ xa.

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-8000S/24POE.

Thông số kỹ thuật

Physical Specifications
Width 440 mm (17.3 in)
Depth 257 mm (10.1 in)
Height 43 mm (1.7 in)
Mounting 19 in Rack-mount
Weight 3.7 kg (8.16 lb)
Performance
Throughput 9.52Mbpps
Switching Capacity 12.8Gbps
MTBF 194,113 hours
Latency
10Mbit 85.39 µsec 
100Mbit 17.76 µsec
1000Mbit 2.72 µsec
Power over Ethernet 
Total power budget 225W
For switch  12V/ 45W
PoE budget  50V/ 185W
PoE max supported IEEE 802.3af class 3 devices (15.4W) 12 ports 
PoE max supported IEEE 802.3af class 2 devices (7.3W) 24 ports
IEEE 802.af Power over Ethernet (mode B)
Status Indicators
RAM 64MB
Flash memory 16MB
CPU 400Mhz
VLAN 4096
MAC address 8000
Packet buffer memory 1Mbit
Redundancy Standards - IEEE 802.1D Spanning-Tree Protocol
- IEEE 802.1W Rapid Spanning-Tree
- IEEE 802.1s Multiple Spanning-Tree BPDU guard1
- IEEE 802.3adLACP link aggregation (with up to eight members per group and up to eight groups per device)
- Static port trunk
Quality of Services (QoS) - QoS in Layer 2 (IEEE 802.1p compliant Class of Service)
- Traffic prioritization using IEEE 802.1p, ToS, DSCP fields
- Map IEEE 802.1p priorities to CoS queues to prioritize traffic at egress
- Strict Scheduling and Weighted Round Robin
VLANs - IEEE 802.1Q VLAN tagging
- Up to 256 VLANs
- Port-based VLANs
- MAC-based VLANs
- Private VLANs
- GARP VLAN Registration Protocol (GVRP)
Multicast Standards - RFC 1112: IGMP snooping (ver. 1)
- RFC 2236: IGMP snooping (ver. 2)
- RFC 3376: IGMP snooping (ver. 3)
- RFC 3376 IGMP querier
IPv6 - QoS
- ACL
- Host
- RFC 2461 IPv6 neighbor discovery
- RFC 2463 ICMPv6: Internet Control Message Protocol version 6
- RFC 1981 Path MTU discovery Dual-stack IPv4/IPv6 protocol
- Tunnelling over IPv4
- Network management
- Applications: WEB/SSL Telnet server/SSH, AAA/Radius, Management ACLs, SNTP, PING, TFTP/Copy, Syslog
Management and Monitoring WEB, CLI, Serial
Power Characteristics
Voltage input 100-240V AC
Voltage output 12vDC
Current 1.5A
Power consumption 26.5W
Power supply efficiency 78.46%
Heat dissipation 184.41 BTU/hour
Clock frequency 166MHz
Acoustic noise 14.9dB
Environmental Specifications 
Operating temp 0°C to 40°C (32°F to 104°F)
Storage temp -25°C to 70°C (-13°F to 158°F)
Relative humidity 10% to 90% non-condensing
Storage humidity  5% to 95% non-condensing 
Operating altitude Max 3,000m (9,843ft)
Option Sử Dụng Cho AT-8000S/24POE
Module quang sử dụng cho switch Allied Telesis 8000S series.

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-8000S/24POE có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-8000S/24POE CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-8000S/24POE có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-8000S/24POE cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-8000S/24POE có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-8000S/24POE chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-8000S/24POE ?

Có 5 bình luận:
D
Dương
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-8000S/24POE có cấu hình qua giao diện web được không shop
11 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-8000S/24 POE có thể cấu hình qua giao diện web được ạ

H
Huỳnh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-8000S/24POE có tính năng định tuyến không vậy shop
13 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-8000S/24POE là switch layer 2 nên không có tính năng định tuyến ạ

T
Thu
đánh giá 5 sao
Mình đang cần switch Allied Telesis AT-8000S/24POE và một số module quang tương thích, shop tư vấn giúp mình được không
13 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về  switch Allied Telesis AT-8000S/24POE và các loại module quang tương thích với switch đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé

T
Tuyên
đánh giá 5 sao
Báo giá tốt cho tôi 4 chiếc AT-8000S/24POE Allied Telesis 24-port stackable 10/100TX PoE Layer 2 switch
14 ngày
C
CNTTShopAdmin

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-8000S/24POE đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

D
Dũng
đánh giá 5 sao
Bên em phân phối Allied Telesis à? Báo giá tốt thiết bị AT-8000S/24POE Allied Telesis 24-port stackable 10/100TX PoE Layer 2 switch cho anh nhé
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop lại đại lý phân phối sản phẩm Allied Telesis chính hãng. Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-8000S/24POE đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.