SG350X-24PV-K9-EU Cisco Switch 24 port PoE+, 4x 10G ports.

Cisco Switch SG350X-24PV-K9-EU 16x 10/100/1000 PoE+ ports, 8x 100M/1G/2.5G/5G PoE+ (8 support 60W PoE) ports, 4x 10G ports (2x 10GBase-T/SFP+ combo + 2x SFP+).

Mã sản phẩm: SG350X-24PV-K9-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco Switch SG350X-24PV-K9-EU.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch SG350X-24PV-K9-EU hỗ trợ stack, cung cấp 16 cổng gigabit, 8 cổng multigigabit 100M/1G/2.5G/5G và 4 cổng combo với 2 cổng 10GBase-T và 2 cổng SFP+. Switch SG350X-24PV cũng hỗ trợ PoE+ với tổng công suất 375W trong đó có 8 cổng hỗ trợ 60W PoE.

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco SG350X-24PV-K9-EU.

Switch Cisco SG350X-24PV-K9-EU để kết nối các switch trong 1 tòa nhà, hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp, sử dụng làm switch Core trong các doanh nghiệp vừa và nhỏ...

Thông số kỹ thuật của switch Cisco SG350X-24PV

Switching capacity and forwarding rate
Capacity in Mpps (64-byte packets) 142.85
Switching capacity (Gbps) 192
Power over Ethernet
Power dedicated to PoE 375W
Number of ports that support PoE 24 (8 support 60W PoE)
Power consumption (worst case)
System power consumption 110V=56.9W
220V=56.6W
Power consumption (with PoE) 110V=488.9W
220V=474.5W
Heat dissipation (BTU/hr) 1668.2
Ports
Total system ports 16x 1G + 8x 5G + 4x 10G
Network ports 16x 1G + 8x 5G
Uplink ports 2x 10G copper/SFP+ combo + 2x SFP+
Console port Cisco standard RJ-45 console port
OOB management port Dedicated Gigabit Ethernet management port for Out-Of-Band (OOB) management on SG350XG and SX350X models
USB slot USB Type A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type UTP Category 5 or better; fiber options (Single-Mode Fiber [SMF] and Multimode Fiber [MMF]); coaxial SFP+
LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 1.3-GHz and 800-MHz (dual-core) ARM for SG350XG and SX350X models
800-MHz ARM for all other models
CPU memory 512 MB
Packet buffer 3 MB
Environmental
Unit dimensions 440 x 44 x 350 mm (17.3 x 1.73 x 13.78 in)
Unit weight 5.3 kg (11.68 lb)
Power 100 to 240V 47 to 63 Hz, internal, universal
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature -4° to 158°F (-20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failures (MTBF)
Fan (number) 3
Acoustic noise 0°C to 25°C: 40.4 dB
45°C: 55.3 dB
MTBF at 50°C (122°F) (hours) 247,726
Option Sử Dụng Cho SG350X-24PV-K9-EU
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

★ Sản phẩm SG350X-24PV-K9-EU có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SG350X-24PV-K9-EU CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SG350X-24PV-K9-EU có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SG350X-24PV-K9-EU cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SG350X-24PV-K9-EU có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SG350X-24PV-K9-EU chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG350X-24PV-K9-EU ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.