CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

CBS350-24NGP-4X-EU Switch Cisco 24 Port 5G PoE Stackable Managed

Chuyên phân phối thiết bị chuyển mạch Cisco Business 350 Series CBS350-24NGP-4X-EU có 16 cổng Gigabit Ethernet hỗ trợ PoE+, 8 cổng 100M/1G/2.5G/5G hỗ trợ PoE+/UPoE và 2 cổng 10G copper/SFP+ combo, 2 cổng 10G SFP+  uplink,hàng chính hãng báo giá tốt dự án với đầy đủ CO CQ

✓ Mã sản phẩm: CBS350-24NGP-4X-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS350-24NGP-4X-EU Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Business 350 Series CBS350-24NGP-4X-EU

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS350-24NGP-4X-EU thuộc dòng switch có thể quản trị với các tính năng layer 2 và layer 3, cùng nhiều tính năng bảo mật tiên tiến nhưng giá cả rất phải chăng. Switch có thiết kế 16 cổng 1GE hỗ trợ PoE+ (tối đa 30W mỗi cổng), 8 cổng 100M/1G/2.5G/5G hỗ trợ PoE+/UPoE (tối đa 60W mỗi cổng), và có 2 cổng 10G copper/SFP+ combo, 2 cổng 10G SFP+ uplink.

Các tính năng nâng cao như hỗ trợ tiêu chuẩn Ethernet tiết kiệm năng lượng (IEEE 802.3az), giúp giảm tiêu thụ năng lượng bằng cách theo dõi lượng lưu lượng truy cập trên một liên kết đang hoạt động và đưa liên kết vào trạng thái nghỉ, tự động ngắt nguồn trên các cổng khi liên kết bị ngắt, điều chỉnh cường độ tín hiệu dựa trên độ dài của cáp kết nối.

Switch Cisco CBS350-24NGP-4X-EU with 16x 1 GbE, 8 x 100M/1G/2.5G/5G, 2x 10G copper/SFP+

Dễ dàng quản lý và triển khai

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS350-24NGP-4X-EU được thiết kế để dễ dàng sử dụng và quản lý, bao gồm các tính năng sau:

  • Bảng điều khiển của Cisco được thiết kế để quản lý thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến và điểm truy cập không dây của Cisco. Bảng điều khiển đơn giản hóa trong việc triển khai và quản lý mạng, đồng thời tự động hóa việc triển khai, giám sát và quản lý vòng đời của mạng.
  • Giải pháp cắm và chạy của Cisco cung cấp một giải pháp đơn giản, an toàn, hợp nhất và tích hợp để dễ dàng triển khai thiết bị mới hoặc cập nhật phiên bản mới cho mạng hiện có.
  • Giao diện người dùng trực quan giúp giảm thời gian cần thiết để triển khai, khắc phục sự cố và quản lý mạng và cho phép người điều hành không cần có kiến thức chuyên sâu về CNTT cũng có thể định cấu hình thiết bị và quản lý khắc phục sự cố 1 cách dễ dàng.
  • Hỗ trợ giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) cho phép bạn thiết lập và quản lý thiết bị chuyển mạch cũng như các thiết bị Cisco khác của mình từ xa từ một trạm quản lý mạng.

Thông số kỹ thuật

Performance
Capacity in Millions of Packets per Second (64-byte packets) 142.85 Mpps
Switching Capacity in Gigabits per Second 192 Gbps
Layer 2 Switching

Spanning Tree Protocol
Port grouping/link aggregation
- Up to 8 groups
- Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
-Support for up to 4,094 VLANs simultaneously
-Port-based and 802.1Q tag-based VLANs; MAC-based VLAN; protocol-based VLAN; IP subnet-based VLAN
-Management VLAN
-Private VLAN with promiscuous, isolated, and community port
-Private VLAN Edge (PVE), also known as protected ports, with multiple uplinks
-Guest VLAN, unauthenticated VLAN
-Dynamic VLAN assignment via RADIUS server along with 802.1x client authentication
-CPE VLAN
Voice VLAN
Multicast TV VLAN
VLAN Translation
Q-in-Q
Selective Q-in-Q
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP)/Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
Unidirectional Link Detection (UDLD)
Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Relay at Layer 2
Internet Group Management Protocol (IGMP) versions 1, 2, and 3 snooping
IGMP Querier
Head-of-Line (HOL) blocking
Loopback DetectioN

Layer 3

IPv4 routing
-Wirespeed routing of IPv4 packets
-Up to 990 static routes and up to 128 IP interfaces
IPv6 routing
Layer 3 Interface
-Configuration of Layer 3 interface on physical port, Link Aggregation (LAG), VLAN interface, or loopback interface
Classless Interdomain Routing (CIDR)
Policy-Based Routing (PBR)
DHCP Server
DHCP relay at Layer 3
User Datagram Protocol (UDP) relay

Stacking
Hardware stack Up to 4 units in a stack. Up to 192 ports managed as a single system with hardware failover
High availability Fast stack failover delivers minimal traffic loss. Support link aggregation across multiple units in a stack
Plug-and-play stacking configuration/management

Master/backup for resilient stack control
Autonumbering
Hot swap of units in stack
Ring and chain stacking options, auto stacking port speed, flexible stacking port options

High-speed stack interconnects Cost-effective high-speed 10G fiber interfaces.
Security

Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)
IEEE 802.1X (Authenticator role)
Web-based authentication
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
STP Root Guard
STP loopback guard
DHCP snooping
IP Source Guard (IPSG)
Dynamic ARP Inspection (DAI)
IP/MAC/Port Binding (IPMB)
Secure Core Technology (SCT)
Secure Sensitive Data (SSD)
Trustworthy systems
Private VLAN
Layer 2 isolation Private VLAN Edge (PVE) with community VLAN
Port security
RADIUS/TACACS+
RADIUS accounting
Storm control
DoS prevention
Multiple user privilege levels in CLI
ACLs Support for up to 1,024 rules

Management

Web user interface
SNMP
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Firmware upgrade
Port mirroring
VLAN mirroring
DHCP (options 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Secure Copy (SCP)
Autoconfiguration with Secure Copy (SCP) file download
Text-editable config files
Smartports
Auto Smartports
Textview CLI
Cloud services
Embedded Probe for Cisco Business Dashboard
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Localization
Login banner
Other management

Power over Ethernet (PoE)
Power Dedicated to PoE 375W
Number of Ports That Support PoE 16 ports PoE+
8 ports PoE+/UPoE
Power consumption
System Power Consumption 110V=56.9W
220V=56.6W
Power Consumption (with PoE) 110V=488.9W
220V=474.5W
Heat Dissipation (BTU/hr) 1,668.2
Hardware
Total System Ports 16 x Gigabit Ethernet
8 x 100M/1G/2.5G/5G
2 x 10G copper/SFP+ combo
2 x 10G SFP+
RJ-45 Ports 16 x Gigabit Ethernet
8 x 100M/1G/2.5G/5G
Combo Ports(RJ 45 + Small form-factor pluggable [SFP]) 2 x 10G copper/SFP+ combo
Console port Cisco Standard mini USB Type-B / RJ45 console port
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5e or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
Packet buffer 3 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 350 x 44 mm (17.3 x 13.78 x 1.73 in)
Unit weight 5.3 kg (11.68 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Certification 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
FAN  3
Acoustic Noise 25°C: 40.4 dB
MTBF at 25°C (hours) 562,415

Option Sử Dụng Cho CBS350-24NGP-4X-EU

Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CBS350-24NGP-4X-EU ?

Có 44 bình luận:
D
Dương
Switch CBS350-24NGP-4X-EU có hỗ trợ tính năng stack không?
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Switch CBS350-24NGP-4X-EU có hỗ trợ tính năng stack ạ

Q
Quang
Báo giá module 10G single dùng cho Switch CBS350-24NGP-4X-EU giúp mình
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Báo giá module 10G single đã được gửi vào email, bạn vui lòng check email giúp shop ạ.

 

D
Đông
Switch CBS350-24NGP-4X-EU Bên shop có đầy đủ CO CQ không ạ?
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Switch CBS350-24NGP-4X-EU có đầy đủ CO CQ bạn nhé

K
Kiên
Cho mình xin giá Switch CBS350-24NGP-4X-EU
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Báo giá Switch CBS350-24NGP-4X-EU đã được gửi vào email, bạn vui lòng check email giúp shop ạ.

 

L
Switch CBS350-24NGP-4X-EU shop bảo hành bao lâu?
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Switch CBS350-24NGP-4X-EU được bảo hành 12 tháng ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370