CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SX350X-52-K9-EU Cisco 52-Port 10GBase-T Stackable Managed Switch

Cisco SX350X-52-K9-EU 52-Port 10GBase-T, 4x 10G SFP+ (dedicated) ports Stackable Managed Switch.

✓ Mã sản phẩm: SX350X-52-K9-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco SX350X-52-K9-EU  Stackable Managed Switch.

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Các tổ chức lớn đã sử dụng Gigabit và 10 Gigabit Ethernet trong nhiều năm để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của các ứng dụng kinh doanh sử dụng nhiều dữ liệu. Công nghệ LAN cải thiện hiệu suất và tính khả dụng của mạng giúp tăng năng suất và hiệu quả kinh doanh. Nó cung cấp một nền tảng vững chắc cho các công nghệ mới và phổ biến như ảo hóa máy chủ, big data, gigabit không dây, video và hơn thế nữa.

SX350X-52 Datasheet


Các doanh nghiệp vừa và nhỏ đã gặp khó khăn khi vượt qua rào cản chi phí để áp dụng công nghệ này, tuy nhiên đến giờ, thiết bị chuyển mạch SX350X-52 giúp bạn đủ khả năng triển khai các ứng dụng và công nghệ băng thông cao cần thiết để cạnh tranh trong thế giới kết nối. SX350X-52 được xây dựng trên kết nối 10 Gigabit bao gồm 48 cổng 10GBase-T và 4 cổng SFP+. Thiết bị dễ dàng triển khai và quản lý đồng thời hỗ trợ tính năng stack với tối đa 4 unit.

Cisco SX350X-52  Stackable Managed Switch.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco SX350X-52

General Information
Interface 48x 10G 10GBase-T copper ports
4x 10G SFP+ (dedicated) ports
1x 1G management port
Manufacturer Part Number SX350X-52
Product Series 350X
Product Model SX350X-52
Hardware
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 755.81
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 1040
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better; fiber options (SMF and MMF); coaxial SFP+

LEDs System, master, stack ID, link/speed per port
Flash 256 MB
CPU 800 MHz (dual-core) ARM
CPU memory 512 MB
Packet Buffer 10 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 450 mm (17.3 x 1.45 x 17.72 in)
Unit weight 7.29. (16.1 lb)
Power 100 - 240V 47 - 63 Hz, internal, universal
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE N/A
Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
Operating temperature 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature –4° to 158°F (–20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and MTBF
FAN (Number) 5
Acoustic Noise

0°C to 35°C: 47.9 dB
50°C: 60.4 dB

MTBF @40C (hr) 173,296
Miscellaneous
Package Contents

Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switch
Power cord
Mounting kit included with all models
Serial cable
Quick Start Guide

Other Information
Product Family 350X

Option Sử Dụng Cho SX350X-52-K9-EU

Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SX350X-52-K9-EU ?

Có 19 bình luận:
S
Sơn
Switch Cisco SX350X-52-K9-EU này có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ vào khoảng 55°C không nhỉ
10 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco SX350X-52-K9-EU sẽ có thể hoạt động ổn đinh nhất ở trong môi trường có nhiệt độ từ 0° đến 40°C bạn nhé

P
Hiệp Phạm
Switch Cisco SX350X-52-K9-EU có quạt đi kèm k shop? Khi dùng sẽ phát ra tiếng ồn lớn k?
1 năm
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco SX350X-52-K9-EU có 5 quạt bên trong thiết bị nhé. Khi sử dụng ở các điều kiện thì gây ra các tiếng ồn như sau:  0°C to 35°C: 47,9 dB ; 50°C: 60,4 dB bạn nhé.

T
Toàn
Switch Cisco SX350X-52-K9 có chia được tối đa bao nhiêu VLan bạn?
1 năm
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Cisco SX350X-52-K9 có chia được tối đa 4094 vlan bạn nhé.

K
Khiên
Switch Cisco SX350X-52-K9 có hỗ trợ IPTV không bạn
1 năm
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Cisco SX350X-52-K9 có hỗ trợ cấu hình trên giao diện web bạn nhé.

K
Khang
Switch Cisco SX350X-52-K9 có Ram và Flash bao nhiêu bạn
1 năm
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Cisco SX350X-52-K9 có Ram: 512MB và Flash: 256MB bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370