FS-108E FortiSwitch 108E Layer 2 FortiGate Switch 8 GE RJ45, 2 SFP Ports

Phân phối Fortinet FS-108E FortiSwitch 108E Layer 2 FortiGate switch controller compatible switch with 8 GE RJ45 + 2 SFP ports, line AC and PSE dual powered, Fanless chính hãng giá tốt, FortiSwitch FS-108E datasheet
Mã sản phẩm: FS-108E
Tình trạng: Còn Hàng
Phụ kiện dùng cho Fortinet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Fortinet FS-108E FortiSwitch 108E Layer 2 FortiGate Switch 8 GE RJ45, 2 SFP Ports

Fortinet SKU        : FS-108E
Fortinet Product  : FortiSwitch 108E
Bảo hành             : 12 tháng
Made In               : China 
Stock                    : Liên hệ

Mô tả tổng quan

FortiSwitch FS-108E cung cấp các giải pháp kết nối mạng an toàn, đơn giản, khả năng mở rộng cao với các tính năng bảo mật, hiệu suất và khả năng quản lý các mối đe dọa như virut, DDOS... đến các doanh nghiệp vừa và nhỏ, chi nhánh doanh nghiệp hoặc văn phòng làm việc.

View Datasheet FS-108E

FortiSwitch FS-108E có thể được quản lý trực tiếp từ giao diện FortiGate quen thuộc giống như các thiết bị Firewall của Fortigate thường dùng. Giao diện quản lý của Fortinet FS-108E cung cấp khả năng hiển thị và kiểm soát hoàn toàn tất cả người dùng và thiết bị trên mạng, bất kể họ kết nối như thế nào.

Fortinet FS-108E FortiSwitch 108E Layer 2 FortiGate Switch 8 GE RJ45, 2 SFP Ports

Thông số kỹ thuật

Hardware Specifications
Total Network Interfaces 7x GE RJ45, 1x GE/POE-PD RJ45 and 2x GE SFP
Dedicated Management 10/100 Port 0
RJ-45 Serial Console Port 1
Form Factor Desktop
Power over Ethernet (PoE) Ports 0
PoE Power Budget 0
Mean Time Between Failures > 10 years
System Specifications
Switching Capacity (Duplex) 20 Gbps
Packets Per Second (Duplex) 30 Mpps
MAC Address Storage 8 K
Network Latency 4µs
VLANs Supported 4 K
Link Aggregation Group Size 8
Total Link Aggregation Groups 8
Packet Buffers 512 KB
DRAM 256 MB DDR3
FLASH 32 MB
Dimensions
Height x Depth x Width (inches) 1.5 x 6.3 x 8.7
Height x Depth x Width (mm) 38 x 160 x 220
Weight 2.2 lbs (1 kg)
Environment
Power Required 100–240V AC, 50–60 Hz / PoE-PSE(af)
Power Supply AC & PoE-PD Built in
Redundant Power -
Power Consumption (Average / Maximum) 5.54 W / 6.26 W
Heat Dissipation 18.9 BTU/h
Operating Temperature 32–104°F (0–40°C)
Storage Temperature -40–158°F (-40–70°C)
Humidity 10–90% non-condensing
Certification and Compliance FCC, CE, RCM, VCCI, BSMI, UL, CB, RoHS2

Các loại Module quang sử dụng cho Switch Fortinet FS-108E

Product

SKU

Description

1 GE SFP LX transceiver module

FG-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FG-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceiver module

FG-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FS-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for systems with SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceivers, MMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module, -40–85°C, over MMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP LX transceivers, SMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module, -40–85°C, over SMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP transceivers, 90 km range, -40–85°C operation

FR-TRAN-ZX

1 GE SFP transceivers, -40–85°C operation, 90 km range for all systems with SFP slots

★ Sản phẩm FS-108E có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm FS-108E CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán FS-108E có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm FS-108E cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua FS-108E có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật FS-108E chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FS-108E ?

Có 4 bình luận:
T
Thiên
Cho mình xin báo giá mã Fortinet FS-108E giá tốt cho dự án nhé shop.
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh vui lòng để lại hệ hoặc liên hệ tới hotline 0906051599 được tư vấn và báo giá tốt nhất nhé.

S
Sự
FS-108E FortiSwitch 108E Layer 2 FortiGate Switch 8 GE RJ45, 2 SFP Ports có sẵn hàng không shop? Chế độ bảo hành như thế nào
2 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop luôn sẵn hàng thiết bị chuyển mạch Fortinet FortiSwitch FS-108E, thiết bị bảo hành 12 tháng nếu lỗi do nhà sản xuất nhé bạn.

C
Cường
phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Fortinet FS-108E FortiSwitch FS-108E bao gồm những gì vậy bạn
6 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Fortinet FS-108E FortiSwitch FS-108E bao gồm: dây nguồn, bộ rackmount kit, sách hướng dẫn, và dây console

K
Kim
bên mình bán switch Fortinet à, báo giá Fortinet FS-108E FortiSwitch 108E Layer 2 FortiGate Switch 8 GE RJ45, 2 SFP Ports
6 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Đã báo giá Fortinet FS-108E FortiSwitch 108E Layer 2 FortiGate Switch 8 GE RJ45, 2 SFP Ports, bạn check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.