CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

FS-124E Fortinet FortiSwitch 124E 24 Ports GE RJ45, 4 SFP Ports

Phân phối Fortinet FS-124E FortiSwitch 124E Layer 2 FortiGate switch controller compatible switch with 24 GE RJ45 + 4 SFP ports, Fanless chính hãng giá tốt, FortiSwitch FS-124E datasheet

Mã sản phẩm: FS-124E
Tình trạng: Còn Hàng
Phụ kiện dùng cho Fortinet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Fortinet FS-124E FortiSwitch 124E 24 Ports GE RJ45, 4 SFP Ports.

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan

FortiSwitch FS-124E cung cấp các giải pháp kết nối mạng an toàn, đơn giản, khả năng mở rộng cao với các tính năng bảo mật, hiệu suất và khả năng quản lý các mối đe dọa như virut, DDOS... đến các doanh nghiệp vừa và nhỏ, chi nhánh doanh nghiệp hoặc văn phòng làm việc.

FS-124E Datasheet

FortiSwitch FS-124E có thể được quản lý trực tiếp từ giao diện FortiGate quen thuộc giống như các thiết bị Firewall của Fortigate thường dùng. Giao diện quản lý của Fortinet FS-124E cung cấp khả năng hiển thị và kiểm soát hoàn toàn tất cả người dùng và thiết bị trên mạng, bất kể họ kết nối như thế nào.

Fortinet FS-124E FortiSwitch 124E 24 Ports GE RJ45, 4 SFP Ports

Thông số kỹ thuật FortiSwitch FS-124E

 

Hardware Specifications
Total Network Interfaces 24x GE RJ45 and 4x GE SFP
Dedicated Management 10/100 Port 0
RJ-45 Serial Console Port 1
Form Factor 1 RU Rack Mount
Power over Ethernet (PoE) Ports 0
PoE Power Budget 0
Mean Time Between Failures > 10 years
System Specifications
Switching Capacity (Duplex) 56 Gbps
Packets Per Second (Duplex) 83 Mpps
MAC Address Storage 8 K
Network Latency 4µs
VLANs Supported 4 K
Link Aggregation Group Size 8
Total Link Aggregation Groups 8
Packet Buffers 512 KB
DRAM 256 MB DDR3
FLASH 32 MB
Dimensions
Height x Depth x Width (inches) 1.7 x 8.2 x 13
Height x Depth x Width (mm) 44 x 209 x 330
Weight 4.7 lbs (2.13 kg)
Environment
Power Required 100–240V AC, 50–60 Hz
Power Supply AC Built in
Redundant Power -
Power Consumption (Average / Maximum) 15.83 W /17.79 W
Heat Dissipation 54 BTU/h
Operating Temperature 32–104°F (0–40°C)
Storage Temperature -40–158°F (-40–70°C)
Humidity 10–90% non-condensing
Certification and Compliance FCC, CE, RCM, VCCI, BSMI, UL, CB, RoHS2

Các loại Module quang sử dụng cho Switch Fortinet FS-124E

Product

SKU

Description

1 GE SFP LX transceiver module

FG-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FG-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceiver module

FG-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FS-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for systems with SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceivers, MMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module, -40–85°C, over MMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP LX transceivers, SMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module, -40–85°C, over SMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP transceivers, 90 km range, -40–85°C operation

FR-TRAN-ZX

1 GE SFP transceivers, -40–85°C operation, 90 km range for all systems with SFP slots

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FS-124E ?

Có 8 bình luận:
N
Nhạc
Switch Fortinet FS-124E này có tính năng routing không vậy shop
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Fortinet FS-124E không có tính năng routing bạn nhé

L
Bảo Lâm
Switch Fortinet FS-124E này có tính năng routing không vậy shop
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Fortinet FS-124E không có tính năng routing bạn nhé

D
Đạt
Shop cho tôi xin datasheet của switch Fortinet FS-124E với, tôi cần xem thông số chi tiết và các tính năng của thiết bị
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Datasheet của switch Fortinet FS-124E đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check giúp shop nha. Nếu có thắc mắc gì khác, hãy liên hệ với shop qua hotline 0906.051.599 để được tư vấn một cách chi tiết hơn bạn nhé

D
Đức
Mình cần mua thiết bị cũng như hỗ trợ triển khai và cấu hình, shop gửi giúp mình báo giá của switch Fortinet FS-124E và chi phí hỗ trợ nhé
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá của switch Fortinet FS-124E đã được gửi vào mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu cần tư vấn hay có thắc mắc gì khác, bạn vui lòng liên hệ với shop nhé.

T
Ngô Vương Thông
switch này có hỗ trợ manage k, chia vlan bằng cli hay bằng GUI, có hỗ trợ hoặc hướng dẫn cấu hình không shop? có license như firewall không? báo giá nhé shop, mình cần mua 5-10 con
3 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Anh chị vui lòn liên hệ kĩ thuật bên em để được tư vấn và chọn mã ạ. Em đã gửi thông tin FS-124E Fortinet FortiSwitch 124E 24 Ports GE RJ45, 4 SFP Ports qua mail, anh check mail giúp em 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370