CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

FS-224D-FPOE FortiSwitch 224D-FPOE 24 Ports GE PoE+ 370W, 4 SFP Ports

Phân phối Fortinet FS-224D-FPOE FortiSwitch 224D-FPOE FortiGate switch Layer 2 và layer 3 controller compatible PoE+ switch with 24 GE RJ45 Ports PoE+ 370W, 4 SFP ports, chính hãng giá tốt, FortiSwitch FS-224D-FPOE datasheet
Mã sản phẩm: FS-224D-FPOE
Tình trạng: Còn Hàng
Phụ kiện dùng cho Fortinet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Fortinet FS-224D-FPOE FortiSwitch 224D-FPOE 24 Ports GE PoE+ 370W, 4 SFP Ports

Fortinet SKU        : FS-224D-FPOE
Fortinet Product  : FortiSwitch 224D-FPOE
Bảo hành             : 12 tháng
Made In               : China 
Stock                    : Liên hệ

Mô tả tổng quan

FortiSwitch FS-224D-FPOE cung cấp các giải pháp kết nối mạng an toàn, đơn giản, khả năng mở rộng cao với các tính năng bảo mật, hiệu suất và khả năng quản lý các mối đe dọa như virut, DDOS... đến các doanh nghiệp vừa và nhỏ, chi nhánh doanh nghiệp hoặc văn phòng làm việc.

View Datasheet FS-224D-FPOE 

FortiSwitch FS-224D-FPOE có thể được quản lý trực tiếp từ giao diện FortiGate quen thuộc giống như các thiết bị Firewall của Fortigate thường dùng. Giao diện quản lý của Fortinet FS-224D-FPOE cung cấp khả năng hiển thị và kiểm soát hoàn toàn tất cả người dùng và thiết bị trên mạng, bất kể họ kết nối như thế nào.

Fortinet FS-224D-FPOE FortiSwitch 224D-FPOE 24 Ports GE PoE+ 370W, 4 SFP Ports

Thông số kỹ thuật FortiSwitch FS-224D-FPOE

Hardware Specifications
Total Network Interfaces 24x GE RJ45 ports and 4x GE SFP ports
Dedicated Management 10/100 Port 1
RJ-45 Serial Console Port 1
Form Factor 1 RU Rack Mount
Power over Ethernet (PoE) Ports 24 (802.3af/802.3at)
PoE Power Budget 370 W
Mean Time Between Failures > 10 years
System Specifications
Switching Capacity (Duplex) 56 Gbps
Packets Per Second (Duplex) 83 Mpps
MAC Address Storage 16 K
Network Latency < 1µs
VLANs Supported 4 K
Link Aggregation Group Size 8
Total Link Aggregation Groups Up to number of ports
Packet Buffers 1.5 MB
DRAM 512 MB
FLASH 128 MB
Dimensions
Height x Depth x Width (inches) 1.73 x 12.2 x 17.5
Height x Depth x Width (mm) 44 x 310 x 440
Weight 10.64 lbs (4.83 kg)
Environment
Power Required 100–240V AC, 50–60 Hz
Power Supply AC Built in
Redundant Power Optional FRPS-740
Power Consumption (Average / Maximum) 380 W / 397 W
Heat Dissipation 85 BTU/h
Operating Temperature 32–122°F (0–50°C)
Storage Temperature -4–158°F (-20–70°C)
Humidity 10–90% non-condensing
Certification and Compliance FCC, CE, RCM, VCCI, BSMI, UL, CB, RoHS2

Các loại Module quang sử dụng cho Switch Fortinet FS-224D-FPOE

Product

SKU

Description

1 GE SFP LX transceiver module

FG-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FG-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceiver module

FG-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FS-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for systems with SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceivers, MMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module, -40–85°C, over MMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP LX transceivers, SMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module, -40–85°C, over SMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP transceivers, 90 km range, -40–85°C operation

FR-TRAN-ZX

1 GE SFP transceivers, -40–85°C operation, 90 km range for all systems with SFP slots

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FS-224D-FPOE ?

Có 1 bình luận:
H
Huệ
FS-224D-FPOE FortiSwitch 224D-FPOE 24 Ports GE PoE+ 370W, 4 SFP Ports có sẵn hàng không shop? Báo giá cho tôi nhé
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop luôn sẵn hàng thiết bị chuyển mạch Fortinet FortiSwitch FS-224D-FPOE. Báo giá thiết bị đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370