CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

FS-248D FortiSwitch 248D 48 Ports GE RJ45, 4 SFP Ports

Phân phối Fortinet FS-248D FortiSwitch 248D FortiGate switch Layer 2 và layer 3 controller compatible switch with 48 ports GE RJ45 + 4 SFP ports, chính hãng giá tốt, FortiSwitch FS-248D datasheet
Mã sản phẩm: FS-248D
Tình trạng: Còn Hàng
Phụ kiện dùng cho Fortinet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Fortinet FS-248D FortiSwitch 248D 48 Ports GE RJ45, 4 SFP Ports

Fortinet SKU        : FS-248D
Fortinet Product  : FortiSwitch 248D
Bảo hành             : 12 tháng
Made In               : China 
Stock                    : Liên hệ

Mô tả tổng quan

FortiSwitch FS-248D cung cấp các giải pháp kết nối mạng an toàn, đơn giản, khả năng mở rộng cao với các tính năng bảo mật, hiệu suất và khả năng quản lý các mối đe dọa như virut, DDOS... đến các doanh nghiệp vừa và nhỏ, chi nhánh doanh nghiệp hoặc văn phòng làm việc.

View Datasheet FS-248D 

FortiSwitch FS-248D có thể được quản lý trực tiếp từ giao diện FortiGate quen thuộc giống như các thiết bị Firewall của Fortigate thường dùng. Giao diện quản lý của Fortinet FS-248D cung cấp khả năng hiển thị và kiểm soát hoàn toàn tất cả người dùng và thiết bị trên mạng, bất kể họ kết nối như thế nào.

Fortinet FS-248D FortiSwitch 248D 48 Ports GE RJ45, 4 SFP Ports

Thông số kỹ thuật FortiSwitch FS-248D

Hardware Specifications
Total Network Interfaces 48x GE RJ45 ports and 4x GE SFP ports
Dedicated Management 10/100 Port 1
RJ-45 Serial Console Port 1
Form Factor 1 RU Rack Mount
Power over Ethernet (PoE) Ports -
PoE Power Budget -
Mean Time Between Failures > 10 years
System Specifications
Switching Capacity (Duplex) 104 Gbps
Packets Per Second (Duplex) 155 Mpps
MAC Address Storage 16 K
Network Latency < 1µs
VLANs Supported 4 K
Link Aggregation Group Size 8
Total Link Aggregation Groups Up to number of ports
Packet Buffers 1.5 MB
DRAM 512 MB
FLASH 128 MB
Dimensions
Height x Depth x Width (inches) 1.73 x 9.68 x 17.3
Height x Depth x Width (mm) 44 x 246 x 440
Weight 7.81 lbs (3.54 kg)
Environment
Power Required 100–240V AC, 50–60 Hz
Power Supply AC Built in
Redundant Power -
Power Consumption (Average / Maximum) 38.66 W / 39.19 W
Heat Dissipation 85 BTU/h
Operating Temperature 32–122°F (0–50°C)
Storage Temperature -4–158°F (-20–70°C)
Humidity 10–90% non-condensing
Certification and Compliance FCC, CE, RCM, VCCI, BSMI, UL, CB, RoHS2

Các loại Module quang sử dụng cho Switch Fortinet FS-248D

Product

SKU

Description

1 GE SFP LX transceiver module

FG-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FG-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceiver module

FG-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP RJ45 transceiver module

FS-TRAN-GC

1 GE SFP RJ45 transceiver module for systems with SFP/SFP+ slots

1 GE SFP SX transceivers, MMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-SX

1 GE SFP SX transceiver module, -40–85°C, over MMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP LX transceivers, SMF, -40–85°C operation

FR-TRAN-LX

1 GE SFP LX transceiver module, -40–85°C, over SMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots

1 GE SFP transceivers, 90 km range, -40–85°C operation

FR-TRAN-ZX

1 GE SFP transceivers, -40–85°C operation, 90 km range for all systems with SFP slots

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FS-248D ?

Có 5 bình luận:
A
Mai Anh
Switch Fortinet FS-248D này có tính năng routing không vậy shop
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Fortinet FS-248D có tính năng routing bạn nhé

H
Thanh Hà
Shop cho tôi xin datasheet của switch Fortinet FS-248D với, tôi cần xem thông số chi tiết và các tính năng của thiết bị
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Datasheet của switch Fortinet FS-248D đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check giúp shop nha. Nếu có thắc mắc gì khác, hãy liên hệ với shop qua hotline 0906.051.599 để được tư vấn một cách chi tiết hơn bạn nhé

H
Hiếu
Mình cần mua thiết bị cũng như hỗ trợ triển khai và cấu hình, shop gửi giúp mình báo giá của switch Fortinet FS-248D và chi phí hỗ trợ nhé
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá của switch Fortinet FS-248D đã được gửi vào mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu cần tư vấn hay có thắc mắc gì khác, bạn vui lòng liên hệ với shop nhé.

T
Tam
Báo giá cho mình mã Fortinet FS-248D giá tốt cho dự án nhé shop.
7 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh vui lòng để lại hệ hoặc liên hệ tới hotline 0906051599 được tư vấn và báo giá tốt nhất nhé.

D
Duệ
FS-248D FortiSwitch 248D 48 Ports GE RJ45, 4 SFP Ports cấp PoE như thế nào admin?
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Fortinet FortiSwitch FS-248D không cấp PoE nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370